ดู: 2333|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะไปทำจมูกที่ยันฮีศุกร์นี้แล้วครับ สงสัยเรื่องจมูกมีฮัม

[คัดลอกลิงก์]
คือจะมาสอบถามเพื่อนๆ นะครับว่าจมูกมีฮัมกับไม่มีฮัมเป็นยังไง
เพราะกลัวว่าไปแล้วจะมีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม (กลัวงบจะไม่พอ) >.<

อันนี้รูปจมูกของผมครับ แบบนี้มีฮัมหรือเปล่า

ที่ดูราคามาคือ 9900 ครับแต่กลัวอย่างเดียวว่าพอไปถึงแล้วจะเจอค่าผ่าตัดอันนี้ อันนั้นเพิ่มอีก อ่านรีวิวของเพื่อนๆ หลายคนแล้วเจอเลยกลัว

รบกวนด้วยนะครับ ^_^
ไม่มีฮัมค่ะ นู๋ก็ทำที่ยันฮีมา จ ข ก ท เลือกหมอคนไหนค่ะ?
ได้ส่วนลดรึเปล่า ติดต่อกะสงเสริมการขายคนไหนค่ะ
9900 นี่ยังไม่รวค่ายารึป่าวคะ
ลองจับเองดูได้นะคะว่ามีหรือเปล่า มันจะเป็นกระดูกนูนๆออกมาตรงสันจมูกคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-6 13:12:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนมากครับ
ผมมีบัตรส่วนลด 10% ที่ปริ้นต์จากเวบของยันฮีครับ
ส่วนคุณหมอก็นัดคุณหมอกรีชาติไว้ครับ  9 โมงตรง
บ้านผมอยู่แถวสุขุมวิทครับ ว่าจะนั่งรถไฟฟ้า bts ไปลงวงเวียนใหญ่และต่อ taxi ไปโรงพยาบาลต่อ

จะทำพรุ่งนี้แล้ว >.<
ทำเสร็จแล้วอย่าลืมเอารูปลงให้ดูด้วยนะ เป็นกำลังใจให้
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-10 02:29:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ ทำมาแล้วครับเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา กะว่าจะทำรีวิวอยู่ครับ ตอนนี้หน้ามันแผลบไปหมด ล้างหน้าลำบากมาก แฮะๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fah•sai เมื่อ 2011-10-11 22:33

รอชมนะค่ะ  
ทำกับหมอท่านไหนหรอคะ,,กำลังหาข้อมูล รพ.ยันฮี อยุ่เหมือนกันค่ะ แนะนำหน่อยนะคะ
จะทำกับหมอกรีชาติวันที่ 24 นี้เหมือนกันค่ะ เเต่ว่าเลือกซิลิโคนไม่ถูกจริงๆ T_T
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-17 22:40:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมไปทำกับหมอกรีชาติมาครับ ก็โด่งดีแต่ปลายไม่ค่อยเชิดเท่าไร คนที่ไปทำกับหมอกรีชาติมาเท่าที่อ่านรีวิวก็เหมือนผมครับ คือจมูกเหมืิอนๆ กันเลย ทรงแบบเดียวกัน
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-17 22:42:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ fernfern ตั้งกระทู้

ผมว่ามันไม่ค่อยเห็นความแตกต่างเท่าไรเลยเลือก 9900 เพราะถึงเอาซิลิโคน 15000 แต่ถ้าทำออกมาไม่สวยมันก็ไม่สวย แล้วแต่คนเนอะ ^^
ตอบกระทู้ hideboy ตั้งกระทู้

คือมันจะเเตกต่างตอนยุบนี่เเหละค่ะ เเบบเเข็งกับนิ่มต่างกันเห็นได้ชัด เเบบเเข็งอนยุบทรงจะพุ่งเเข็งเป็นเเท่งผู้ชายทำสวย เพราะจมูกผู้ชายต้องดูพุ่งๆเเข็งๆ ถ้าผู้ญทำเเบบนิ่มจะดูธรรมชาติเวลายุบไม่ค่อยเห็นเป็นเเท่งค่ะ เท่าที่สังเกตจากคนที่ทำมาทั้งเเบบเเข็งเเละนิ่มอะค่ะ :)
นี่สองใจมากจะทำดีไม่ทำดีเกิดอาการกลัวเอียงหลังทำขึ้นมาซะงั้น ทำจมูกนี่ต้องคิดให้หนักๆ ไม่ใช่เรื่องเล่นๆ เพราะถ้าทำมาไม่ดี ก้ต้องเสียตังเสียเวลาเเก้อีก เอาออกไปเลยจมูกก็ไม่เหมือนเดิม หายไวๆนะคะสู้ๆๆจ้า
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-18 04:33:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hideboy เมื่อ 2011-10-18 04:38

ตอบกระทู้ fernfern ตั้งกระทู้

ออ พึ่งรู้แฮะ แปลว่าผมเลือกแบบแข็งเหมาะกับผู้ชายแล้วสินะ ^^

ส่วนเรื่องกลัวเอียงทราบสาเหตุมาจากคุณหมอเหมือนกันครับ
ในช่วงแรกๆ ที่ทำมาถ้าไม่นอนตะแคงหรือไม่ก้มหน้ามันก็ช่วยได้ส่วนหนึ่ง เหมือนต้องทำหน้าเชิดตลอดเวลาอะครับ 55
และก็ปกติเวลาเสริมเค้าจะเอาซิลิโคนไปวางตรงสันกระดูกดั้งเราอยู่แล้วอะครับ
บางคนถ้าสันกระดูกเบี้ยวอยู่แล้วเวลาเสริมมันก็จะเบี้ยวอะครับ ซึ่งเบี้ยวโดยธรรมชาติของคนๆนั้นเอง
เค้าให้เรานึกถึงใบหูหรือตาของคนเราอะครับ ซึ่งโดยธรรมชาติมันก็ไม่เท่ากันอยู่แล้ว
และก็เอียงนั้นผมว่ามันยากมากๆ ครับถ้าเราไม่เผลอไปนอนตะแคงหรือไปกระแทกมันเพราะเท่าที่ผมลองจับๆ ดูมันไม่ได้ขยับง่ายขนาดนั้น ค่อนข้างติดแน่นกับเนื้อเราพอควร ผมพึ่งทำมาได้แค่อาทิตย์เดียวเอง วันนี้หมอก็นัดพบด้วยตอน 11.30 ^^
ตอบกระทู้ hideboy ตั้งกระทู้

คร้าขอบคุนมากนะคะสำหรับคำเเนะนำดีดี :)
อย่าลืมมาอัพรูปให้ดูด้วยนะคะ จะไปหาหมอกรีชาติเหมือนกัน
จมูกเรามีฮัมพ์ ชัดมาก ต้องเหลาออก กลัวที่สุด
แต่ต้องทน ถ้าไม่เหลา ซีลี่เบี้ยว แน่ๆๆค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้