ดู: 5759|ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกรอบสอง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ
มีเรื่องอยากปรึกษานะคะว่า เราได้ไปเสริมจมูกมาแล้วครั้งนึงแต่ว่าออกมาไม่เป็นที่พอใจเท่าไหร่รู้สึกว่ายังไม่โด่งพอ แล้วรูปทรงที่ออกมาก็ดูธรรมดาไม่มีมิติ อยากขอความเห็นด้วยนะคะว่าใครมีประสบการณ์ดีๆ และสถานที่เสริมจมูกที่ไหนบ้าง ราคาเท่าไหร่

ขอบคุณคะ

แสดงความคิดเห็น

เหมือนเราเรย ตัวทัมที่ไหนอะ  โพสต์ 2011-10-5 18:11
ทำมานานรึยังค่ะ .. หมอศรันย์ก้อทำสวยนะค่ะ ราคาแก้ 15000 ค่ะ คุยกะคุนหมอได้ คุนหมอใจดีมากๆๆๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-5 16:05:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Liisumei ตั้งกระทู้

หวัดดีคะ ขอบคุณที่เข้ามานะคะ ทำมาได้ประมาณ 2 ปีนิดหน่อยแล้วตั้งแต่ตอนที่อยู่กรุงเทพตอนนี้เราย้ายลงมาอยู่ทางใต้คะ แล้วไม่ทราบว่าหมอศรันย์นี่อยู่ที่ไหนคะ แล้วต้องมีการจองคิวรึเปล่า เพราะถ้าเรากลับกรุงเทพอีกครั้งก็ราวๆต้นปีหน้าหน่ะคะแต่ไม่แน่ใจว่าจะอยู่ได้นานเท่าไหร่
หมอศรัณย์ มีคลินิกที่ http://www.saransurgery.com/ ตอนนี้เห็นว่าคิวยาวจนไปถึงเดือนธันวาแล้วคับ
ทางใต้เห็นเพื่อนที่ทำในเวปนี้ที่ นรา หาดใหญ่ ก็สวยดีนะคับ ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมดูนะครับ เอาใจช่วยครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-5 20:45:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mac_daddy ตั้งกระทู้

หวัดดีคะคุณ mac_daddy คือเรากะว่าเราจะไปกรุงเทพราวๆต้นปีหน้าหนะคะ แล้วเลยลองหาข้อมูลในกูเกิ้ลดูแล้วก็มีหลายแบบรูปทรงของจมูกแล้วก็หลายหมอมากเราเรยไม่แน่ใจว่าที่ไหนดีคะเพราะว่าครั้งแรกที่เราทำเราไปทำที่ที่เค้าค่อนข้างดัง แต่ไม่ได้ศึกษาข้อมูลอย่างดีผลที่ออกมาก็เลยไม่ค่อยน่าพอใจ แต่ยังไงก็ขอบคุณมากนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-5 20:48:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Paddy1987 ตั้งกระทู้

หวัดดีคะ cutii3 เราไปทำที่ยันฮีมาแต่ว่าไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่แล้วคุณไปทำที่ไหนมาคะ แล้วไปทำใหม่มารึยังแล้วจะไปทำที่ไหน ช่วยแนะนำเราด้วยนะคะ
หมอศรันย์ อยู่แถวสุทธิสาร ซอย อินทรามระ 43 คุนหมอก้อทำสวยดีนะค่ะ คิวยาวเหมือนกันนะ แต่ลองโทไปขอคิวที่คนอื่นcancalได้นะ แล้วทางคลีนิคจะโทรกลับมาว่าได้วันไหน (เหมือนรัดคิว)
ผมก็กำลังจะทำกับหมอศรัณย์อาทิตย์หน้านี้แล้วครับ เด๋วทำแล้วเป็นยังไงจะมาบอกนะครับ
รอชมนะค่ะ ขอให้หล่อๆๆๆ ^^
ขอบคุณครับ แต่ก็ยังกลัวๆบ้างว่าจะมีผลอะไรข้างเคียงรึป่าว
เราก้อทำ2รอบเหมือนกันที่สระบุรีรอบ2พอใจมากค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-7 19:23:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@ mac_daddy ขอให้ออกมาหล่อๆนะคะเราเอาใจช่วย
@ Liisumei แล้วว่าแต่ถ้าเราไปทำกะคุณหมอศรัณย์เราจะเลือกความโด่งได้ไม๊คะ
@ Cjaao ทำรอบสองเจ็บกว่ารอบแรกไม๊คะและระยะเวลาบวมยังไง
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-7 19:27:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Cjaao ตั้งกระทู้

คุณ Cjaao ทำรอบสองเจ็บกว่ารอบแรกไม๊คะ แล้วระยะบวมยังไง
ต้นฉบับโพสต์โดย Paddy1987 เมื่อ 2011-10-7 19:23
@ mac_daddy ขอให้ออกมาหล่อๆนะคะเราเอาใจช่วย
@ Liisumei แล้วว่า ...

ได้นะค่ะ แต่คุนหมอก้อจะแนะนำว่าแค่ไหนถึงจะพอดี แล้วก้อขึ้นอยู่กะเนื้อจมูกเราด้วยว่าโด่งได้แค่ไหนค่ะ
เหมือนรอบแรกค่ะไม่เจ็บมากกว่าหรอกค่ะอยู่ที่เราดูแลค่ะทานยาลดบวมและแก้อักเสบอย่านอนกลางวันหน้าจะได้ไม่บวมค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-11 16:30:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Liisumei ตั้งกระทู้

K.Liisumei ตอนนี้เราคิดว่าถ้าจะไปกรุงเทพคงต้องเลื่อนไปราวๆปลายปีหน้าแล้วแหละคะแต่ไม่เป็นไรเราจะพยายามหาข้อมูลเรื่อยๆนะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-11 16:31:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

K.Cjaao ถ้าเจ็บเหมือนรอบแรกเราว่าเราทนได้นะ คริคริ
ผมก้อทำรอบสอง เจ็บตอนเอาอันเดิมออก
แล้วเอาอันใหม่ใส่เข้าไป
จะบวมไม่นานเท่าไหร่ คุงหมอมือเบา
ที่ไปแก้เพราะทำเปงหยดน้ำ มีฮัมด้วยครับ
รีบทำนะคะจะได้สวยไวๆ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-12 17:15:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณคะแต่ถ้ามีโอกาสจริงๆคงอีกซักพักใหญ่ๆ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-12 17:17:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ มักซ์ ตั้งกระทู้

หวัดดีคะคุณมักซ์ รูปจมูกของคุณสวยมากถ้าไม่ว่าอะไรพอจะบอกได้รึเปล่าคะว่าทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ เราได้ยินเค้าบอกกันมาว่าซิลิโคนเก่ายิ่งนานเท่าไหร่ร่างกายเรายิ่งสร้างผังผืดเกาะมากเท่านั้นจริงไม๊คะ
เราแนะนำให้ไปหาคุนหมอศรัญย์ค่ะ. แต่คุนหมอมีคลีนิคที่เมเจอรผรัชโยธินด้วยนะค่ะ ที่นี่มีคิวแน่นอนค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Paddy1987 เมื่อ 2011-10-5 15:55
สวัสดีคะ
มีเรื่องอยากปรึกษานะคะว่า เราได้ไปเสริมจมู ...

แก้ที่ไหนเจ็บมากมั้ย...22F0F840แอดมานะ
ผมทำที่หมอคมกฤษครับ ราคา 10000.-
ถูกต้องครับ ยิ่งนานยิ่งเปงผังผือ
ยึดเกาะกับซิลิโคน ครับผม
แต่หมอบ้านเราเก่งอยู่แล้ว อุ่นใจครับ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-13 16:27:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ yenyoo ตั้งกระทู้

K.yenyoo ขอบคุณคะเราก็ได้ยินมาค่อนข้างมากเหมือนกันว่าที่คุณหมอ ศรัณย์แก้เก่ง แต่เรายังไม่แน่ใจเรยว่าต้องการรูปจมูกแบบไหนดีอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้