ดู: 49965|ตอบกลับ: 206
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณหมอ...วรวิทย์

[คัดลอกลิงก์]
...ทำจมูกมาแว้วววว...

กับคุณหมอวรวิทย์ มะวานนี้

ใช้เวลาทำทั้งสิน สาม ชั่วโมง พอดิบพอดี

คุณหมอประณีตมากกกกกกกกกกกกกกก

ตอนที่ทำเราบอกว่าสวยแล้ว พอแล้ว (อันที่จริงมันก็สวยแล้วจริงๆ)

แต่คุณหมอบอกว่ายังไมพอใจ หมอบอกว่าทำสวยได้อีก

แล้วแกก็เหลา งัด แงะ เซาะ

จนสุดท้ายปาเข้าไป สาม ชั่วโมง

แต่สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

คุณแม่ไปด้วย พ่อไปด้วย

หมอให้เข้าไปดูทุกคนพูดเป็นคำเดียวกันว่า

โด่งมาก พุ่งมาก และก็...ไม่มีที่ติ

ส่วนรูปอดใจรอนะครับ

ตอนนี้แปะเทปอยู่ยังถ่ายไม่สวย

ลืมบอก...ของผมแก้นะ ทั้งเหลากระดูก งัดซิลิโคน

คือขอบอกว่า คุณหมอประณีตมาก

ทำสวยจริงๆ ไม่มีที่ติจริงๆๆๆ

อารมณ์ดีมาก ผ่าตัดอยู่ก็ฮากระจาย

แต่ เสียงคุณหมอตอนร้องเพลงให้ฟัง

อย่าได้ถามเลย เป็ดร้องยังไพเราะกว่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

เหมาสำหรับคนที่ต้องการแบบโด่ง

และสวยเนียนครับ

แต่ต้องทำใจเรื่องเวลา

เชียร์คุณหมอสุดใจ

และขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ปล.รัก คุณหมอวรวิทย์ มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

(จะได้ค่าโฆษณา มั้ยเนี่ย) เชียร์ขาดใจ
ขอยืนรอ นอนรอ ดูรูปนะครับ
เอารูปมาให้เชยชมบ้างนะครับ เผื่อเป็นทางเลือกของเพื่อนๆหลายๆคนครับ
รอรูปรีวิวอ่าครับ อิอิ
แก้เหรอคะ เจ็บมั้ยอ่ะ
ทำไมตั้งสามชั่วโมงแหน่ะ
ปุ๊กก้อจะไปแก้พรุ่งนี้แร้ว กลัวเจ็บมากมาย
ขอบคุณมากเลยค่ะ เรารอรีวิวคุณหมอวรวิทย์จากผู้ใจดีมานานแระ ในที่สุดก้อมีสักที
เอารูปมารีวิวหน่อยครับ ขอบคุณครับ
ลงชื่อรอชภาพเลยคับ กระทู้ประวัติศาสตร์เลยนะคัยเนี้ย
มาขอรอดูด้วยคน รอหมอเฉลิม ก็ปีหน้าเลยอ่าค่ะ
อยากเหงมั่งจังเลยยย
อยากเห็นจังเลย  ถ้ามีคุณหมอที่ใส่ใจคนไข้ขนาดนี้ก็ดีนะ
ชักสนใจแล้วสิ
อยากเห็นจังเลยรอดูนะคร่ะ.หายเร็วๆนะ.วิลิโคนแบบมีขาป่าวคร่ะ.อยากแก้กับคุงหมอเหมือนกัน
มารอชมครับ ขอบคุณมากที่มาตั้งกระทู้
นั่งรอลุ้น โก่งลุ้น ชะเง้อชะแง้ลุ้น

สรุปอยากดูจบ!!!! อิอิ
ปูเสื่อรอชมอีกคนครับ
อีกหน่อยหมอคงคิวยาว เหมือนหมอเฉลิม แล้วถึวคิวเราจะทำนาน ๆไม่ได้แล้วสิเนี่ยเฮ้อ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-15 15:58:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแว้ว....

เหนคนรอชมเยอะ

อันนี้น้ำจิ้มนะครับ

เด๋ว แกะ พลาสเตอร์ จะมาลงใหม่

ปล.คุณหมอบอกว่า ถึงคนไข้เยอะ คุณภาพเหมือนเดิม

d1.jpg (47.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 12)

d2.jpg (49.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

d3.jpg (45.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

รอชมครับบบบบบบ
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกก อยากไปทำบ้างอ่าค่าาาา
ดีใจกับจขกท นะคะ ที่ได้จมูกตามต้องการ อ่านดูเหมือนมีความสุขกับการทำจมูกครั้งนี้มาก ดีใจด้วยค่ะ
อิอิ.. รีวิวมาแร้ว ค่อยๆปล่อยลำออกมานิดๆหน่อยๆ

กรี๊ดอยากเห็นทั้งหน้าเลยลุ้นกันต่อไป อิอิ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-15 16:19:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครั้งแรก

มันเปงแบบเนี้ย

http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D6

ม่ายให้ดีใจทำไงไหว

ขอบคุณคุณหมอ...

ที่อุตสาห์แก้จนเสร็จ ก่อน สี่ ชม (สาม ชม)

และขอบคุณสำหรับยาชา สิบเจ็ด เข็ม

เจ็บจนไม่เจ็บเลยทีเดียว
รอชมเหมือนกันคร่า

มาอัพรูปเร็วๆนะคร่าแล้วก้อหายเร็วๆด้วยคร่า
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

รอชมฝีมือคุณหมอครับ
โอ่ยๆ รอติดตามชมนะคับ ^ ^
สวยๆ
หุ้มจมูกเหมือนของป้มเลยน่ะ

สงสัย จขกท เน้นโด่งเลยช่ายป่าวครับ

รอลุ้น ดูภาพอยู่น่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้