ดู: 1126|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากเสริมจมูก แต่กังวลจมูกตัวเองว่าจะเสริมได้มั้ย ...

[คัดลอกลิงก์]
เราอยากเสริมจมูกมากๆ เป็นความฝันตั้งแต่เด็กๆ แต่เราไม่ค่อยมั่นใจในจมูกตัวเองเท่าไหร ว่าเสริมออกมาแล้วจะดูดีกว่าเก่ามั้ย

เพราะจมูกเราค่อยค้างใหญ่ เนื้อเยอะ อะค่ะ ตามรูปเลย  แล้วถ้าเราเสริม ควรเสริมแนวไหนดีคะ แล้วจมูกเราเหมาะกับหมอท่านใด

ช่วยแนะนำเราด้วยนะคะ  แล้วมีวิธีทำให้มันเล็กลงมั้ย  ขอบคุณค่ะ

จมูกชมพู่รึป่าวคะ ถ้าใช่ก็เหมือนเราเลยอยากเสริมเเต่กลัวออกมาเเล้วไม่สวย >.<
เราก็อยากเสริม แต่กลัวเข็มเข้าขั้น
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-1 00:18:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหมือนในรูปอะค่ะ กัวเสริมออกมาแล้วมันจะใหญ่กว่าเดิม แหะๆๆ

จมูกเนื้อเยอะ หนาด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้