ดู: 1877|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ขอคำแนะนำครับ ควรจะตัดปีกจมูกดีไหม แนะนำทีได้โปรดด T^T

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำแนะนำหน่อยครับ ควรจะตัดปีกจมูกดีไหม แนะนำที T^T

อยากตัดปีกจมูก+ยกปีกอะครับแต่กลัว ทำออกมาแล้วดูไม่ดี จริงๆปีกจมูกก็ไม่ใหญ่ละครับ แต่อยาก
ทำให้ตัวเองดูดีขึ้น ^^ อยากจมูกพุ่งๆ เรียวๆ แต่ทำออกมาแล้วกลัวหน้าหวาน ปกติก็หวานอยู่แล้ว
หรือเพื่อนๆพี่ๆ เห็นว่าควรทำอะไรก็ได้บอกนะครับ

[

เพื่อนๆ แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ  มันจะเป็นประโยชน์ในการตัดสินใจอยย่างมาก

ตัดได้แต่นี๊ดเดียวนะ
โพสในกระทู้ตัวเอง รูปหน้าตรง ๆ ชัดซักรูป แล้วจะตัดยกให้ดูครับ ถ้าต้องการ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้