ดู: 7425|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอนราหาดใหญ่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noodonut เมื่อ 2011-9-22 02:51

ใครที่เคยไปทำจมูก ที่หมอนราช่วยเเชร์ประสบการณ์  หรือ อัฟรูปให้ดูหน่อยนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ได้คิวเเล้วค่ะ  วันที่ สิบสอง     ยังช่วยเเนะนำด้วยนะคะ

ปลายจมูกมันดูใหญ่ ๆ

ด้านข้างนะคะ

หน้าตรง

ด้านข้างๆ เพื่อนๆชอบล้อว่าจมูกเหมือน นอ เเรด มันเฉิ่ดขึ้นอ่ะค่ะ

ยังงัยก็รบกวนขอคำเเนะนำด้วยนะคะ
หมอ นรา ทำสวยนะคะ ไม่ต้องกังวลคะ

น่าจะแนะนำเปนทรงมากกว่า ถ้าจมูกเชิด ก้ปรึกษาหมอดีๆก่อนนะคะ ไม่งั้นจะได้เปน จมูกโด่ง+เชิด ต้องเน้นหมอหน่อยว่าเรามีปัญหาตรงปลายจมูก ควรทำวิธีไหนดี อย่างไรดี หรือ ทำมาแล้วแก้ได้มากน้อยแค่ไหน

แบบที่เลือกเอาไปให้หมอดู ก้ไม่ควรจะหนีจะฐานจมูกเรามากเกินไป

ขอให้โชคดีนะคะ
เราก็ทำทำหมอนราค่ะ ออกมาสวยค่ะ แต่เราเป็นคนปีกจมูกใหญ่ เลยทำได้แค่นี่ก็สวยแล้วค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-28 01:46:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ หมอใจดีไหมคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-28 02:31:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วยดูรูปที่เค้ากับหน้าให้หน่อยนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-30 04:07:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Warin21 ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ  เเล้วเเบบจมูกประมานไหนดีค่ะ เลือกไม่ถูกเรย
สู้ๆนะ ใกล้ถึงวันที่จะเปลี่ยนเป็นคนใหม่แล้ว ของเราได้คิววันที่ 14 ต.ค. แต่เมื่อวันที่ 29 ก.ย.นี้คลีนิคหมอนราโทรมาว่า น้องจะทำเลยมั๊ยคะพอดีมีคิวว่าง แต่เราไม่ทำอะ เพราะยังสอบไม่เสร็จเรย เหอๆ เด่วหน้าบวมแฉ่งไปสอบแล้วอ๊ายอาย
เป็นกำลังใจครับ  รับรองทำกับหมอนรา ไม่ผิดหวัง  ย้ำ  อย่าเอาแบบไปให้หมอดูนะครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-1 14:10:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ teerapon ตั้งกระทู้

ทำไมอ่ะคะ  
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-1 14:11:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kritsadi ตั้งกระทู้

ตั้งเเต่ไปจองคิว หมอไม่เคยโทรหาเราเรย
เอาดูง่ายๆๆนะครับ  อันนี้ผมไม่ได้ว่ากระทบหรือด่ากระแทกนะครับ  ที่ผมเอามาพูดคือผมเห็นบางเคสในบางกระทู้นะครับ  คิดดูนะครับ  บางคนเอารูป ดาราเกาหลี  เอารูปดาราดังๆๆ เช่น รูปอั้ม ชมพู่ โดม เป็นต้น แล้วเรากลับมาดูหน้าเราบ้างมั้ย ว่าเหมือนดาราหรือเปล่า แล้วเราคืออะไร  คืออะไร   พอหมอทำไม่เหมือนกลับมาว่าหมอว่าทำไม่ดี ทำไม่สวย  คนเราทุกคนรูปหน้า โครงหน้าไม่เหมือนกัน  หมอเรียนมากว่าจะจบแพทย์มา ก็หลายปี  หมอรู้ว่าทำแล้วจะออกมาอย่างไร  ที่ผมพูดได้คือ  ผมประสบมากับตัวเอง  ผมจะทำคางผมเอารูปไปให้หมอดู หมอไม่ดูเลย และไม่สนใจ   และในเรืองที่โทรไปจองแล้วไม่มีใครโทรไปเป็นเรื่องธรรมดาครับ ถึงคิววันไหน  หมอก็โทรวันนั้นเลยครับ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-1 23:03:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ teerapon ตั้งกระทู้

ค่ะๆๆขอบคุณ  นะคะ  
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-6 01:16:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใกล้ถึงเวลาเเล้ว
สู้ๆเป็นกำลังใจให้ขอให้ออกมาสวยสมมใจนะค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-6 18:22:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ poomdum ตั้งกระทู้

ค่ะขอบคุณค่ะ
คุณหมอฝีมือขั้นเทพค่ะ ไม่เขียว ไม่บวม เลยค่ะ
เราก็ทำหมอนรา แต่เราเปนคนจมูกเล็ก แล้วก็มีแก้ม เลยได้เท่าที่เห็น

อยากไปยกปลายให้เชิดๆ อ่า หมอนราเค้าเติมfillerด้วยป่าวอ่าคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้