ดู: 9046|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] เพิ่งฉีดโบท็อกซ์กับเมโสมา ใครมีอาก่รแบบนี้บ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปฉีดมาเมื่อวาน วีแคร์คลีนิค พัทยาใต้ ราคา 15600 เมโส 4 หลอด  โบท็อกซ์ 100 ยูนิต ฉีดยกหางคิ้วด้วย
วันนี้รู้สึกเมื่อยหน้ามากๆ ปวดหัวไม่สบาย เป็นไข้ ใครเคยเป็นแบบนี้บ้าง กังวลว่าจะไม่ได้ผล กลังหน้าเน่า เพราะฉีดทั่วหน้าเลย ประมาณ 30 จุดได้ หน้าเยินมากเลย ตแนฉีดเสร็จบวมแทบระเบิด

อีกประมาณสัปดาห์จะมาอัพรูปให้ชมนะคะ

แสดงความคิดเห็น

เราฉีดมาก้อเมื่อยไป3วันคะ  โพสต์ 2011-9-21 18:50
เอ่อม ... จัดเต็ม botox 60 u + meso 1 คอร์ส 5 ครั้ง แต่นี่ครั้งแรกหลัง botox หมดไป 13500 ต้งแต่พฤ. แร้ว ไมไม่รู้สึกไรเรย ...
เรื่องเมื่อยนี่บางคนก็เมื่อยบางคนกไม่เมื่อยนะคะเราก็โบท็อกมาไม่เมื่อยเลย
ที่ปวดหัวเป็นไข้อาจจะโดนเข็มจนพรุนรึป่าว แง่ววว ล้อเล่นนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-22 10:54:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นับรอให้ครบสัปดาห์ก่อนจะอัพรูปนะคะ ตอนนี้ไม่มีการเปลี่ยนแปลงใดๆทั้งสิ้น คงสภาพหน้าเท่าเดิม แถมหน้าหมองๆนิดๆ เพราะเวลาล้างหน้าไม่กล้าเต็มที่ ทาครีมก็ไม่เต็มที่ รู้สึกว่าหน้าตัวเองแข็งๆ ใครเป็นป่าวคะ

เค้าห้ามนอนตะแคงกันหรือเปล่า เพราะเราติดนิสัยนอนตะแคง กลัวไม่ได้ผลจังเลย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-22 10:54:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นับรอให้ครบสัปดาห์ก่อนจะอัพรูปนะคะ ตอนนี้ไม่มีการเปลี่ยนแปลงใดๆทั้งสิ้น คงสภาพหน้าเท่าเดิม แถมหน้าหมองๆนิดๆ เพราะเวลาล้างหน้าไม่กล้าเต็มที่ ทาครีมก็ไม่เต็มที่ รู้สึกว่าหน้าตัวเองแข็งๆ ใครเป็นป่าวคะ

เค้าห้ามนอนตะแคงกันหรือเปล่า เพราะเราติดนิสัยนอนตะแคง กลัวไม่ได้ผลจังเลย
เรานอนหงายแค่3วันแรกเองคะ พรุ่งนี้ก็ครบอาทิตย์นึงแล้ว หมอบอกถ้าครบอาทิตย์นึงแล้วให้ลองคลำๆข้างแก้มดูว่ายังแข็งอยู่รึป่าว ถ้าแข็งให้กลับไปหาหมอคะ
รู้สึกว่าห้ามนอนตะแคงนะคะ
ห้ามนอนราบหลังฉีด4ชม.ค่ะ หลังจากนั้นไม่หน้าจะอันตรายนะคะ  เราว่าที่ระบมอาจจะเป็นเพราะเมโสมากกว่าค่ะ  โบท็อกจะแค่ตึงๆเมื่อยๆอ่ะค่ะ  สู้ๆนะคะ เอารีวิวมาให้ชมกันมั่งนะคะ
รอชมรีวิวค่ะ
เป็นงัยบ้างไม่เห็นลงรูปเลย  รอชมอยู่
ขอถามคุณจขกทค่ะ ว่าฉีดเมโส4หลอด ฉีดครั้งเดียวหมดเลยหรือเปล่าค่ะหาขูอมูลอยู่ เพราะเท่าที่รู้มา10วันฉีดครั้งละ1หลอดเท่านั้นเพราะถ้าฉีดได้จะได้ฉีดมั้ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้