ดู: 3141|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับคุญหมอ อภิชาญ เฟิร์สแคร์คลีนิคมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

8.jpg (24.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-20 20:21:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลืมอธิบายค่ะ สองรูปแรกคือก่อนทำนะคะ หลังจากนั้นก็ไล่ตั้งแต่วันแรกที่ทำ-1 เดือน ค่ะ
ทรงจมูกสวยค่ะ หน้าก็สวยจังค่ะ ยังปวมอยู่นิดหน่อยถ้าซักสามเดือนจมูกจะเล็กลง เพราะของเราทำมาตอนนี้จมูกก็เรียวแล้วค่ะ
สวยจังเลยค่ะ อันนี้มันยังบวมอยู่ใช่รึปล่าวคะ
คุณหมอท่านทำแล้วไม่เขียวไม่ช้ำเลยนะ  สวยแล้วหละ แค่รอให้มันเข้ารูปดีกว่านี้
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-21 20:00:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เขียวที่ขอบตาค่ะ...ตอนนี้คุณหมอบอกว่าปลายจมูกยังบวมอยู่ค่ะ
ตามมาชม สวยแล้วค่ะ เสียดายภาพแอบเบลอๆนิดนึง
หน้าหวานจังค่ะ รู้สึกเหมือนกันว่าปลายมันยังปวมๆอยู่ แต่ก็เพราะคุณหมอท่านเย็บละเอียด แล้วก็เย็บนานด้วย จมูกก็เลยปวมนานกว่าของที่ทำเร็วๆ ของเราแผลเป็นเย็บเป็นร้อยๆเข็มเลย 3-4 ชั่วโมงแน่ะ แถมคุณหมอยังใช้แว่นขยายเย็บอีก ลองเปรียบเทียบฝีมือการเย็บได้เลยค่ะ นอนจนปวดเลยค่ะ
ยังปวมอยู่เลยค่ะ อยากเห็นรูปหลังยุบปวมแล้วจังเลยค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะและคุณหมอรับแก้หรือเปล่า???
ชอบทรงด้านข้างมากค่ะ ปลายหยดน้ำงุ้มลง ดูไม่หลอกตาดีค่ะ
สวยมาก ดูสโลปไม่เป็นแท่งอยากทำบ้างอ่ะค่ะ
ทรงสวยค่ะ ปลายหยดน้ำสวยดีค่ะ เวลาทำแล้วตาเปลี่ยนมั๊ยค่ะ
สวยดีนะค่ะ  ขนาดยังไม่ยุบบวมเลย
สวยดีนะคะ  ทรงจมูกสวยมากๆเลยค่ะ  ดูเป็นธรรมชาติดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้