ดู: 5543|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับคุณหมอสำรวย คลีนิครัตนโกสินทร์ ซอย 53 ค่า ทำจากที่อื่นมาแล้ว 2 ปี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KANNIKA001 เมื่อ 2011-9-19 21:52

รูปแรกนี่ทำมาจากที่อื่นค่ะ  ได้ 2 ปีแล้วค่ะ ยังไม่ค่อยพอใจเท่าไร่
พอดีเห็นเพื่อนมาแก้จมูกกับคุณหมอสำรวยแล้วชอบมาก  เลยขอมาเปลี่ยนบ้าง

3 รูปนี้  ถ่ายหลังจากมาแก้กับคุณหมอสำรวยได้ 3 อาทิตย์ เริ่มเป็นที่น่าพอใจ

สุดท้ายนี้เป็นรูปที่ถ่ายปัจจุบันค่ะ  ถูกใจมากๆ  เพื่อนๆ ดูแล้วเป็นยังงัยบ้าง  
ช่วยติดชม กันหน่อยนะคะ  คุณหมอเขารับประกันด้วย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จมูกใหม่ สวยกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากๆ

พอดีศึกษาข้อมูลของคุณหมอสำรวยอยู่ เห็นหลายคนชมว่าคุณหมอทำจมูกออกมาแนวธรรมชาติ

สงสัยจะได้ไปฝังตัวอ่อน เป็ฯศิษย์คุณหมออีกคนแน่ๆเลยค่ะ

อย่าลืมมารีวิวรูปให้ดูบ่อยๆนะคะ
แก้มาเท่าไหร่คับ อยากแก้มั้งผู้ชายเค้าทำสวยมั้ยคับ อยากได้โด่งๆ แล่วหมอมีเหลา หรือตะไบจมูกด้วยมั้ยคับ รบกวนหน่อบ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-8 21:42:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้า..... ทำมัยกะทู้เราเงียบเหงาจัง

แสดงความคิดเห็น

แวะมาอัพรูปบ่อยๆสิคะ ไม่เงียบเหงาแน่นอนเลย  โพสต์ 2011-10-13 12:38
แก้มาเท่าไหร่คะ รอนานมั้ยเอ่ย
ดูดจมูกเรียวขึ้นน่ะค่ะ อันเดิมเราว่ามันใหญ่ๆไป รับประกันนี้คือ ถ้าเบี้ยว หรือมีปัญหาแก้ฟรีใช้มั้ยค่ะ
ราคาเ่ท่าไหร่ครับ
ราคาแก้เท่าไหร่อ่ะคะ  จองคิวนานป่าว
คลีนิคที่ไหนค่ะ แร้วแก้เท่าไรเอ่
จมูกใหม่สวยมาก มากเลยค่ะ
ตอนนี้เป็นงัยบ้างคะ ความสวยบรรเจิดขนาดไหน อัพให้ดูหน่อยจ้า
อันเก่าก็สวย

แก้ใหม่ก็สวยขึ้นเยอะเลยคะ
หน้าสวยคมไปเลยคะจขกท
กำลังจะไปทำครับ ปีไหม่นี้ แน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้