ดู: 1013|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว + ถามความคิดเห็นว่าทะลุรึป่าวจ๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าย้อนไปเมื่อ ปีเศษที่ผ่านมาแล้วอยากทำจมูกมากเลยหาข้อมูลในเวปนี้แหละคะ
พอมั่นใจแล้วก็ได้คลินิกแห่งหนึ่งที่มีคนไปต่อแถวกันแต่เช้าเพื่อรับคิว
เราก็เป็นคนนั้นด้วย และเวลาที่ผ่านมาเราก็ไม่ได้เข้าในเวปนี้เลย
ตลอดเวลาที่ผ่านมาต้องทนกับความคิดของตัวเองว่าจมูกเบี้ยวรึป่าว  เบี้ยวไหม  โด่งไปไหม(แต่ในใจเราชอบโด่งๆ) หุหุ
จากนั้นก้าวผ่านมาได้ก็ต้องเผชิญกะความคิดที่ว่าจมูกเราจะทะลุไหม เพราะเวลาจับตรงปลายจมูกมันเหมือนกับว่าผิวหนังของเรากับซิลิโคน
มันห่างกันเพียงนิดเดียวเอง  ยังไงแล้วก็ช่วยกันวิจารณ์หน่อยนะคะ  ปีเศษกับจมูกอันนี้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้