ดู: 3543|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ใครเคยไปฉีดคางบ้างแนะนำหน่อยคร้า

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยฉีดที่ไหนดีช่วยแนะนำหน่อยนะค๊ ช่วยบอกรายละเอียดทั้งหมดให้ด้วยค๊ ขอบคุนร่วงน่าเลยค๊
สวัดดีครับบี้มีที่แนะนำให้ครับเป็นคลีนิคที่บี้ทำงานเองครับอยู่ย่านพระรามสอง คลีนิกสะอาดได้รับการรับรองตามกฎหมายสัลยกรรมความงาม ราคาเป็นกันเองครับ ฉีดจมูกเหมาจ่าย 6000 - 7000 บาท ฉีดคาง ฉีดหน้า ราคา CC ละ 2500 บาท หรือเพื่อนๆที่เสริมจมูกมาแล้วต้องกากรเติมคิดราคาที่ ขีดละ 600 บาทครับ
ติดต่อ 089-1745912 บี้ สายนธี   ขอบคุณครับ
เสริมซิลิโคลนดีกว่านะคะ ไม่ชอบก้เอาออกไ้ด้
อยากไปฉีดเหมือนกันค่ะ แต่ยังดูๆอยู่เลยอ่ะค่ะ
มาดูรีวิวของเราได้ค่ะ อยู่แถวม.ธุรกิจบัณฑิตย์ค่ะ
ฉีดFillerจะสวยเป็นธรรมชาติกว่าใส่ซิลิโคนนะคะ เช่นเวลาเราหันข้าง,ยิ้ม,พูดคุย,หัวเราะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1
ฉีดค่ะ ตอนนี้สวยขึ้น ฉีดโบท็อกด้วย หน้าเลกลงแบบเห็นได้ชัดเลยค่ะ มีคางหน้าก็ดูเรียวขึ้น
พี่สาวเราเป็นแหล่งเลยลjtค่ะ ขายส่ง พวกนี้โดยเฉพาะแต่ขอไม่ขายของละกันค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้