ดู: 2324|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมาได้ 4 เดือนกว่าแล้ว แต่รู้สึกปวดตรงโคนสันจมูก

[คัดลอกลิงก์]
คือ มันเพิ่งเปนเมื่อวานครับ ไม่ได้ไปโดนอะไรกระแทก แต่จู่ๆก็ปวดตรงระหว่างสันคิ้วตรงจมูกอะครับ
เราก็เลยทานพาราไปเม็ดนึง ตื่นเช้ามาจมูกมันบวมอะครับ
แต่ปลายก็ปกติ ไม่มีอาการแดงอะไร แต่ตรงสันคิ้วจะแดงๆนิดหน่อยครับ
ใครพอจะทราบมั้ยครับว่าอาการแบบนี้เรียกว่าอะไร
ขอบคุณครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-3 07:50:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ missha ตั้งกระทู้

ปวดแบบ ตุบๆอะคับ แต่ไม่ได้ปวดเจ็บอะไรขนาดนั้น มันหน่วงๆอะครับ
ไม่ลองไปให้คุณหมอตรวจดูหน่่อยดีไหมครับ ยังไงก็ขอให้หายไว ๆ นะครับ
ไปให้หมอตรวจด่วนๆเลยดีกว่านะคะ อย่าปล่อยทิ้งไว้
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-3 16:57:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โทรไปถามพี่เดือนมาแล้วคับ
เค้าบอกว่า อาจไปกินของแสลงมา ให้กินยาแก้อักเสบ กับลดบวมอะคับ
แต่ก็แปลกใจนะครับ คือมัน 4 เดือนแล้ว ไม่น่าจะมีแผลอะไรแล้ว
-*- แต่อาการตอนนี้ก็หายปวดแล้ว แต่ยังบวมอยู่เลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้