ดู: 1978|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แอบจิตตกค่ะเรื่องจมูก

[คัดลอกลิงก์]

วันนี้ทำจมูกมาได้สามวันแล้วค่ะ
เดิมเป็นคนจมูกสั้น ไม่มีดั้งตรงหว่างตาแต่เนื้อเยอะ
แต่มีตรงปลายจมูกแล้วก้หน้าผากโหนกค่ะ
ไปทำมารู้สึกมันไม่โด่งเลยหรือว่ามันยังบวมอยู่คะ
แล้วถ้าเราจะแก้ สามารถทำให้โด่งและยาวช่วงปลาย
ได้มากกว่านี้มั้ยคะ แล้วถ้าแก้เจ็บกว่ารอบแรกจริงมั้ยเอ่ย
รู้สีกมันไม่โด่งเลยจริงๆ เห็นว่ามันจะยุบลงอีกกลัวจะเหลือเท่าเดิม
แล้วถ้ามันรัดเนื้อ จะเห็นสันมากกว่านี้ใช่มั้ยคะ มันจะดูโด่งขึ้นมั้ย
จิตตกๆ
ยังอยู่ในช่วงบวมอยู่ค่ะ ตอนนี้แนะนำอย่าเพิ่งส่องกระจกมันจะทำให้จิตตก รอสัก 3 เดือนเนื้อก็จะยุบสนิทเป็นสันจ้า
เห็นด้วยกับ พี่ ll3unniez    จ้า     แต่เราก็ไม่เคยทำหรอก
แต่ตัวเองน่ารักมาก ๆ เลยน้า ใจเย็นๆเนอะ
ทำหมอ อะไรหรอคับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-28 22:30:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอบุญถิ่นค่ะ
มันน่าจะบวมนะคับ ใจเยน
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-28 22:39:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น

แค่ 3 วันเองครับ ยังคงมีอาการบวมอยู่มาก รอให้หายกว่านี้อีกหน่อยนะครับ  โพสต์ 2011-8-28 23:25
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้