ดู: 3065|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ตัดปีกจมูกที่ไหนดีคะ ช่วยแนะนำหน่อยน๊า ^^

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า อยากจะตัดปีกจมูกก่อนอ่ะค่ะ  ถ้าดูดีแล้ว ก็จะไม่เสริมค่ะ

เลยอยากจะขอคำปรึกษาจาก พี่ๆ ช่วยแนะนำ ที่ ตัดปีกจมูก ดีๆ ให้หน่อยค๊า

อยากทำมาก ๆ เลยค่ะเสริมจมูก  ศึกษาหาข้อมูลมาเยอะพอสมควร แต่ ตัดสินใจไม่ได้สักที อิอิ

เลยคิดว่าจะตัดปีกจมูกออกไปก่อน 555
ยังไงพี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยน๊ะค๊า  *-*
อยากจะตัดเหมือนกันหาข้อมูลเหมือนกันค่ะ
ที่ Le bangkok ได้เลยคระ เพราะตอนนี้ ตัดปีก 8000 บาทนะคะ แล้วก็มีหลายวิธีที่หมอจะทำให้นะคะ สนใจมาปรึกษาแล้วก็ทำได้นะคะ
จมูกเหมือนกันเลย
ปีกจมูกหนาไม่ได้แก้ด้วยการตัดปีกนะครับ ลองดูดีๆ
ไม่งั้นรูจมูกจะเหลือนิดเดียวนะครับ ตัดไปแล้วเอาคืนไม่ได้ด้วย

ลองถ่ายรูปมุมแหงนให้เห็นรูจมูกหน่อยสิครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-9 18:59:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เง้อๆ ตอนนี้ อยากเสริมไปเลยมากกว่า งบมีน้อย ไปเสริม กับหมอบุญถิ่นดีมั๊ย ค๊า ดูรีวิวจาก พี่ๆ หลายท่านก็ทำมาสวยใช่ได้เลยค่ะ เพื่อนของเพื่อนก็ไปทำกับหมอบุญถิ่นมาเหมือนกัน สวยได้ใจเลย อิอิ^^
รับส่วนลด ตัดปีกจมูก พ.กิตติชัย ยันฮีค่ะ
ติดต่อ พลอย 089-9835956
ด้วยประสบการณ์ด้านความงามกว่า 7 ปี ยินดีรับปรึกษา จองคิวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้