ดู: 1958|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เกี่ยวกับ การ เสริมปลายจมูก อ่ะคร่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดี เพื่อนๆ พี่ๆ ชาว ดั่งโด่ง ทุกท่านน่ะคร่ะ ก่อนอื่น แนะนำตัว ก่อนน่ะคร่ะ ชื่อเกมส์ น่ะคร่ะ

ปัญหาที่ มี ก็คือ  เสริมจมูกมาแล้ว ครั้งนึง คร่ะ แต่ ยังไม่พอใจกับปลาย จมูก และปีกจมูกอ่าคร่ะ

เลยอยาก จะรบกวนผู้รู้ ทั้ง หลาย

คืออยาก ทราบว่า เรา จะ แก้ไข ปัญหา นี้ ได้ หรือไม่ หรือ ต้อง  เอาออก แล้ว เสริมใมห่ คร่ะ

หรืออย่างไร รบกวน หน่อยน่ะคร่ะ อยาก ทราบ จริง ๆ

นี่ คร่ะ คือรูป จมูก จากหน้า โดยรวม   จริงๆแล้ว ชอบ  ทุกส่วน ของ จมูก ยกเว้นส่วนปลาย และ ปีก อ่าคร่ะ

เลย อยากรู้ ว่า พอ จะมี วิธีแก้ไข มั้ยคร่ะ เพราะ เหมือนเคยได้ ยินว่า เสริมแค่ปลายก็ ได้ อ่า คร่ะ

ฝากรบกวน ผู้รู้ ช่วยตอบทีน่ะคร่ะ
จมูกๆคล้ายๆจมูกเดิมพี่เลยค่ะ ก่อนทำจมูกพี่ก็ปลายจมูกบานมาก และพี่ก็ทำผ่าตัดเสริมจมูกแบบโอเพ่นค่ะ โดยจัดเย็บปลายจมูกให้เล็กแต่ใช้กระดูกอ่อนในโพรงจมูกมาเสริมปลายเพื่อให้หยดน้ำ เพราะหูพี่เล็กมาก ไม่สามารถใช้กระดูกอ่อนใบหูได้ ยังไงก็ลองไปปรึกษาหมอดูนะคะ หรือไม่ก็ลองหาดูรีวิวในนี้ ก็จะได้ข้อมูลเยอะดีค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-19 21:24:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วพี่สาว ใจดี ทำ ที่ หมอ ใหน อ่า คร่ะ รบกวน อีกที
เสริมใหม่เลยค่ะ เพราะดูจากอันนี้หมอเสริมไม่สุดปลาย ทำให้ปลายจมูกไม่สวยเท่าทีควร  หาหมอที่เสริมซิลิโคนสุดปลายดูค่ะ มีหลายท่านเลย  เอาใจช่วยค่าาา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-21 13:33:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรา ก็ คิด เหมือน กัน เลย จร้าาา ว่า หมอเสริมไม่สุดปลาย แล้ว หมอใหน ดีอ่า คร่ะ ที่ เสริมสุดปลาย สวย ๆ มั่ง อ่า คร่ะ รบกวน อีกที
รอคำตอบด้วยคนคร่าา :)
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-31 15:33:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครัย รู้ ช่วย แนะนำ ที น่ะคร่ะ ใกล้ จะถึงเวลา ทำ เต็มที
เดี๋ยวนี้ท่าแพทย์ดังๆจะไม่เสริมสุดปลาย ป้องกันจมูกทะลุค่ะ เวลานานเข้าแรงโน้มถ่วงซิลิโคนจะย้อย หากปลายจมูกบางอาจทะลุได้ น่ากลัวมากค่ะ ไม่ธรรมชาติด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้