ดู: 3463|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เมื่อขึ้นเขียง..จัดการจมูกครั้งแรกในชีวิต 01/07/2011

[คัดลอกลิงก์]
           แอบดู แอบศึกษา หาข้อมูลมานาน ได้ฤกษ์ไปดำเนินการซะที....ที่ อรรถพรคลืนิก ณ สะพานใหม่จ้า.....

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 19:44:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oaoa256 เมื่อ 2011-7-2 20:24

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oaoa256 เมื่อ 2011-7-2 20:23

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oaoa256 เมื่อ 2011-7-2 19:54

ก่อนทำค่ะ

ทำเสร็จหมาดๆตอนบ่าย 3 โมงนิดๆ ยังสบายๆ

ตกเย็น ก็ไม่เท่าไหร่...  พอไหว

ผ่านไป 1 คืน จากนั้นเทพสิงโตแห่งนาเนียก้เริ่มประทับแล้ว  ...แว๊กกก

เดี๋ยวจะมารีวิวให้ดูเรื่อยๆนะคะพี่..น้อง...

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้มะพร้าวกับใบบัวบก ขาดตลาดแถวบ้านเราแล้ว หุหุ  โพสต์ 2011-7-2 21:07
พอดีตอนนอน เงยหน้ามากไปนิด มันเลยไปบวมตรงหัวตาน่ะค่ะ  โพสต์ 2011-7-2 21:06
แต่อันนี้ช้ำแสดงว่าสวยแน่นอนครับ คอนเฟิม อิอิ  โพสต์ 2011-7-2 20:47
ตอนนี้รู้แล้วครับว่าทำไม ก็มันไม่โด่งงัยมันเลยไม่ช้ำ อิอิ  โพสต์ 2011-7-2 20:47
ตอนแรกออฟแปลกใจว่าทำไมของออฟตอนทำแรกๆไม่เห็นช้ำซักเท่าไหร่เลยดีจัง  โพสต์ 2011-7-2 20:46
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 19:57:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รู้สึกกล้วหน้าตัวเองจริงๆ     แต่คาดว่าพรุ่งนี้น่าจะไปใช้สิทธิ์ได้
อย่าได้แคร์...
ตัวเองทำจมูกหมออรรถพรมาเท่าไหร่คะ แล้วรอจองคิวนานมั้ยคะ รบกวนด้วยนะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 20:04:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Moshi_MoD ตั้งกระทู้

ยินดีค๊า...ราคามีให้เลือก 8000 9000 12000 ค่ะ  แต่ของเราเลือก8000จ้า ส่วนเรื่องจองคิวต้องลองสอบถามดูนะคะ เพราะว่าเราจองไว้ล่วงหน้าพอสมควร (จองไว้ตั้งแต่ 20กว่าๆ เดือนมิถุนาจ้า) แล้วก็ไม่เจ็บเลย...จริงๆ คุณหมอมือเบามากค่ะ ให้เวลาทำ 45 นาทีโดยประมาณจ้า...
ตัวเองเราขอเบอร์โทรที่คลินิคหน่อยได้มั้ยคะ
ขอบคุณมากๆสำหรับข้อมูลค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 20:17:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Moshi_MoD ตั้งกระทู้

ได้จิ ..02-996-9991-2 โทรไปวันทร์ ตั้งแต่ 10 โมงเป็นต้นไปนะ เพราะพรุ่งนี้คลีนิกหยุดจ้า..
เป็นกำลังใจให้ หายเร็วๆะครับ
เด๋วก็สวยแล้วครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 20:43:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ loveprince ตั้งกระทู้

ขอบคุณค๊า.....เป็นกำลังใจให้เช่นกันค๊า...
หายไวๆนะ อย่าลืมทานยาลดบวม เดนซ่า และ ยาแก้อักแซม อะม็อคซิล ดีมากๆ
หายเร็วๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
ทำไมบวมจัง...เราก้ทำเมื่อวาน...ตอนนี้ผ่านมาประมาณ30กว่าชั่วโมงไม่ค่อยบวมแล้ว....
อืมๆ หลายคนแร้ว บอกว่าไม่เจ็บเรย ทำกะหมออรรถพร ฉีดยาชาก้อไม่เจ็บ หมอเก่งเนาะ มือเบาจริงๆ

ขอให้สวยยยยยๆๆค้าบ  โพสต์ 2011-7-3 08:49
ช่ายๆ มือเบามากค่ะ ไม่เจ็บเลย ที่บวมเพราะนอนแหงนหน้ามากไปนิด...  โพสต์ 2011-7-3 07:22
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-3 07:05:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ minalovelove ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่า...
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-3 07:07:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pakavit ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่า
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-3 07:10:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ANKKU ตั้งกระทู้

เกิดความเข้าใจคลาดเคลื่อนนิดหน่อย

แต่ตอนนี้้ค่อยยังชั่วแล้วค่า...  โพสต์ 2011-7-3 07:17
ระหว่างนอนหมอนสูงกัับเงยหน้าให้สูง เลยไปบวมที่หััวตาเยอะค่ะ  โพสต์ 2011-7-3 07:15
ขอให้หายไวๆนะคะ เปนกำลังใจให้คร่า
หายไวๆๆนะครับ

ขอบคุณนะคะ  โพสต์ 2011-7-3 23:46
โพสรูปลงอีกนะคะอยากเห็นคาะ

ได้ค๊า..เดวจะเอามาลงเพิ่มอีกจ้า..  โพสต์ 2011-7-4 13:07
ทำวันเดียวกันเลยครับ  ผมทำตอน 6 โมงเย็น
หายไว ๆ นะคร้าบ น้ำมะพร้าวช่วยเรื่องลดบวมได้จริง ๆ

เป็นกำลังใจให้หล่อเร็วๆนะค๊า...  โพสต์ 2011-7-4 13:07
ถูกต้องมากๆๆเลยค๊า...  โพสต์ 2011-7-4 13:05
ขอความร่วมมือ สมาชิก ทุกท่าน อย่าสนับสนุน คนขี้โกง

ยุติ การเล่น เวบนี้ เถิด ครับ เวบที่  แอดมิน ปล่อยให้มี แต่ หน้าม้า หมอ
หน้าม้า ธุรกิจ ศัลยกรรม ทุกรูปแบบ เต็มไปหมด

คนดีดี ที่ รักชอบ ความ ยุติธรรม โปร่งใส เห็น มิตรภาพ สำคัญ กว่า เงินและ อำนาจ
เค้าหนี ไป เวบ www.dodeden.com กันหมดแล้วครับ

ท่านจะสนับสนุน คนที่โกงเพื่อนหรือ ครับ
ท่าน จะสนับสนุน คนที่ บ้าอำนาจ หรือ ครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่กล้า ออกมาเคลียร์ปัญหา ไม่กล้า ออกมาพูดความจริง กล้าทำ แต่ เรื่อง ชั่วๆ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ โกง แม้ กระทั่ง เงินทำบุญ หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คน ที่ เอา พวก ธุรกิจ ศัลยกรรม มาเป็น สปอนเซอร์ จ่ายเงิน ให้ ตนเอง หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ เห็น แต่ได้ เห็นโอกาส แสวงหา ผลประโยชน์ พอ สบโอกาส เพื่อน ไม่อยู่ ก็ ขโมยของ ของเค้า หรือครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่ต้องการ มิตรภาพ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ ไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ กินบนเรือน ขี้ บนหลังคา หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ แอบ ใช้ ชื่อ สมาชิก ท่านอื่น ทำมิดี มิร้าย หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ ดูแล สมาชิก ไม่เป็น หื่น กระหาย บ้าอำนาจ ทำให้ สังคม ต่ำ ทรามหรือครับ

ฝูง สัตว์ มันยัง รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง

นี่ คน นะครับ ยัง เลวได้ ยิ่งกว่า

ขอให้ ท่าน สมาชิก โปรด พิจารณาด้วยครับ

กลับบ้าน เร็วๆ อาบน้ำ นอนไวไว ดู หนัง ดู ละคร เล่มเกมส์ ให้ สบายใจ

อย่า มา สนับสนุน คนแบบ นี้เลยครับ

แอดมิน และ เพื่อนๆ อยู่ที่นี่ กันหมดแล้วครับ  www.dodeden.com
ขอความร่วมมือ สมาชิก ทุกท่าน อย่าสนับสนุน คนขี้โกง

ยุติ การเล่น เวบนี้ เถิด ครับ เวบที่  แอดมิน ปล่อยให้มี แต่ หน้าม้า หมอ
หน้าม้า ธุรกิจ ศัลยกรรม ทุกรูปแบบ เต็มไปหมด

คนดีดี ที่ รักชอบ ความ ยุติธรรม โปร่งใส เห็น มิตรภาพ สำคัญ กว่า เงินและ อำนาจ
เค้าหนี ไป เวบ www.dodeden.com กันหมดแล้วครับ

ท่านจะสนับสนุน คนที่โกงเพื่อนหรือ ครับ
ท่าน จะสนับสนุน คนที่ บ้าอำนาจ หรือ ครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่กล้า ออกมาเคลียร์ปัญหา ไม่กล้า ออกมาพูดความจริง กล้าทำ แต่ เรื่อง ชั่วๆ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ โกง แม้ กระทั่ง เงินทำบุญ หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คน ที่ เอา พวก ธุรกิจ ศัลยกรรม มาเป็น สปอนเซอร์ จ่ายเงิน ให้ ตนเอง หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ เห็น แต่ได้ เห็นโอกาส แสวงหา ผลประโยชน์ พอ สบโอกาส เพื่อน ไม่อยู่ ก็ ขโมยของ ของเค้า หรือครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่ต้องการ มิตรภาพ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ ไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ กินบนเรือน ขี้ บนหลังคา หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ แอบ ใช้ ชื่อ สมาชิก ท่านอื่น ทำมิดี มิร้าย หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ ดูแล สมาชิก ไม่เป็น หื่น กระหาย บ้าอำนาจ ทำให้ สังคม ต่ำ ทรามหรือครับ

ฝูง สัตว์ มันยัง รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง

นี่ คน นะครับ ยัง เลวได้ ยิ่งกว่า

ขอให้ ท่าน สมาชิก โปรด พิจารณาด้วยครับ

กลับบ้าน เร็วๆ อาบน้ำ นอนไวไว ดู หนัง ดู ละคร เล่มเกมส์ ให้ สบายใจ

อย่า มา สนับสนุน คนแบบ นี้เลยครับ

แอดมิน และ เพื่อนๆ อยู่ที่นี่ กันหมดแล้วครับ  www.dodeden.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้