ดู: 15758|ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก มาแล้วค่ะ กับหมอ ยุธพงษ์ หาญวงศ์ ชอบมากเลย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้าาาา เพิ่งไปแก้มาวันนี้เลยค่ะ  นัดหมอไว้ 10 โมง  พี่เดือนโทรมาตามตั้งแต่ 9 โมงเลย  บอกคุณหมอเข้ามาแล้ว นัดทำ 10 โมงนะค่ะ

อิอิ เราก็กำลังเตรียมตัวขื้นแท๊กซี่พอดี เราเลยบอก ค่ะ 10 โมงเจอกันค๊า พี่เดือน  นั่งแท๊กซี่ขึ้นทางด่วนไปโลดค่ะ   

ที่ตัดสินใจทำที่นี่  หาข้อมูลนานพอสมควรค่ะ  เห็นเคสแก้ของคุณหมอสวยทุกรายเลย แต่แอบติดใจตรงที่ว่า  เราทำศัลยกรรมมาไม่เคย ทำแบบไม่หลับเลย เลยกลัวค่ะ อยากสวยแต่ปอดแหก 555

ขอบอกว่าบ้านเราอยู่ไกลมาก ๆ อยู่นนทบุรี แต่ฝ่าฟันไปถึงราม  

10 โมง ถึงคลีนิคพอดี เดินเข้าไปเจอพี่เดือนเปิดประตูยืนต้อนรับอยู่ ในใจเราคิด ใช่พี่เดือนมั้ยนี่ เลยลองถาม ."พี่ใช่พี่เดือนป่ะค่ะ"
พี่เดือน"ใช่ค่ะ"  โอ้ววว  ต่างจากที่คิดไว้ลิบเลย  พี่ดูเด็กมากกก เสร็จแล้วพี่เดือนก็พาเราไปพบคุณหมอ ซึ่งนั่งรอ ดูทีวีอยู่  

แล้วคุณหมอก็เข้ามาดูทรงจมูกเรา จับดู หมอบอก ปลายไม่สวย เสริมมาไม่สุด  ในใจเราก็คิดว่า  ช่ายเลยคุณหมอ  หนูทนมาตั้ง 5 ปีแนะ อาศัยแต่งหน้าพลางเอา  วันนี้ทนไม่ไหวแล้วค่ะ  
หมอถามอยากได้แบบไหน ไอ้เราก็ตื่นเต้น เจอหมอพูดไม่ออก ที่จดไว้ ลืมเอาให้หมอดู แบบก็ไม่เอาให้ดู พูดแค่ว่า แล้วแต่คุณหมอค่ะ ขอสวยๆ พอค่ะ  ชีวิตฝากที่หมอไว้แล้ว >_<  ซะงั้น.....

จากนั้นหมอก็บอกว่า  เอาหัวตาเท่าเดิม ปลายหยดน้ำ ดีมั้ย  เราก็ตอบไปว่า  ทำได้เหรอค่ะ นู๋เคยถามหมอบางท่านแล้วว่าแก้ได้ก็ไม่ต่างจากเดิมมาก เห้อเศร้าเลย ต้องสภาพจมูกทู่ๆ ต่อไป....

แต่พอคุณหมอยุธพงษ์ ยืนยันหนักแน่นว่าได้  เราก็ตกลงขึ้นเขียงเลยค่ะ ไม่รอช้า  555

ขอชมว่าพี่เดือนน่ารักมากค่ะ  คุณหมอด้วย พูดน้อยแต่ใจดีมากค่ะ

ตอนฉีดยาชาเจ็บน้ำตาไหลเลย  แต่ได้กำลังใจจากพี่เดือน ยืนจับมือเราอยู่ข้างๆ เอาวะ สู้ๆ
เราก็ผ่านจุดนั้นมาแล้ว  มารีวิวรูปบ่อยๆน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ได้จ้าา แต่หลังจากยาชาหมดฤทธิ์ นี่ ปวดมาก ๆ เลย นะค่ะ  โพสต์ 2011-7-2 02:27
ขอให้หายไวๆ นะครับ ขอดูจมูกสวยๆครับ ^ ^

ขอบคุณมากค่ะ  โพสต์ 2011-7-2 02:26
รอดูรูปนะครับ วันอาทิตย์นี้มีนัดกะคุณหมอ
อิอิ แต่นัดปรึกษาก่อนนะครับ ขอคุยให้เคลียก่อนตัดสินใจ
แต่ตอนนี้ตัวเลือกก็เหลืออยู่ไม่กี่ท่านครับ

เราทำมา ว่าโอเลยนะค่ะ ส่วนตัวแล้วชอบค่ะ แต่ตอนฉีดยาชาเจ็บมากกก  โพสต์ 2011-7-2 02:26
ไม่ชอบทรงปัจจุบันเลยอ่ะครับ หน้าตรงดูไม่มีมิติเลยแถมเบี้ยวอีก  โพสต์ 2011-7-2 01:09
อิอิ ไม่รู้เหมือนกันนะครับว่าทำทรงไหนจะเข้ากับหน้า แต่ที่แน่ๆ  โพสต์ 2011-7-2 01:08
ทรงฝรั่ง โด่งพุ่ง หมอยุทธนี่แหล่ะค่ะ  โพสต์ 2011-7-1 21:23
ตามนั้นคับ  โพสต์ 2011-7-1 20:41
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 02:24:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เป็นรูปก่อนแก้นะค่ะ คือรูปทรงตรงหว่างตาสโลปสวยค่ะ แต่ปัญหาอยู่ที่ว่า มันเป็นธรรมชาติไป และปลายทู่ค่ะ  คือเสริมมาปลายไม่สุด ทำให้ปลายจมูกดูกลมโต และเวลายิ้มปีกยังกว้างค่ะ  ขนาดตัดปีกมาแล้ว ยังไม่ค่อยได้ผลค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 02:38:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อันนี้ถ่ายที่คลีนิคหลังทำเสร็จเลย  ยังไม่ค่อยบวมมาก อิอิ มีลูกค้าท่านอื่นชมด้วยว่าทรงสวย

ตอนอยู่บนรถค่ะ กำลังกลับบ้าน เริ่มรู้สึกเจ็บ สงสัยยาชาเริ่มหมดฤทธิ์

รูปนี้ผ่านไปประมาณ 5 ชม แล้วค่ะ เริ่มบวมแล้ว ปวดด้วย    อยากให้หายไว ๆ จัง ตกดึก ๆ ต้องบวมเปล่งกว่านี้แน่เลย

photo 4.JPG (14.51 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 21)

photo 4.JPG

คิ้ว กับรูปหน้าสวยมากค่ะ^^  โพสต์ 2011-8-22 16:56
สวยมาก ๆ คิ้ว ตา รูปหน้า ปาก รอจมูกหาย ต้องสวยกว่านี้แน่ ๆ ค่ะ  โพสต์ 2011-7-5 11:22
แอบชอบคิ้ว สวยอ่า  โพสต์ 2011-7-4 10:29
กรรม รูปตะแคงหมดเลย โทษทีนะค่ะ พอดีลงไม่ค่อยเป็น  โพสต์ 2011-7-2 02:39
สวยครับ ก่อนแก้ก็สวยครับ  หลังแก้ดูจมูกยาวมาก

ก่อนแก้ ตัดปีกแล้วก็ยังปีกบานเวลายิ้มอ่ะค่ะ ปลายจะทู่ๆ ขอบคุณจ้า  โพสต์ 2011-7-2 19:06
หน้าเหมือน วิว วรรณรท เลยอ่า

แหะๆ ขอบคุณมากนะค่ะ  โพสต์ 2011-7-2 19:07
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 19:09:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้วันที่ 2 แล้ว ตี่นมาตกใจกับหน้าตัวเองมาก ๆ อ๊ายยยนี้หน้าชั้้นเหรอ

ทั้งเขียว และบวม ตาแทบปิดแนะค่ะ  นอยส์มากเลย แต่ดีอย่างไม่ปวดเท่าเมื่อวาน แค่บวมเท่านั้นเอง  

ใครพอทราบมั่งค่ะว่า กว่าซิลิโคนจะยึดติดนี่กี่วันค่ะ

3 - 6 เดือน ค่ะ  โพสต์ 2011-7-5 11:18
อย่าว่าแต่กี่วันเลยแหละค่ะของแบบนี้เค้าว่ากันว่าเปนเดือนๆเลย  โพสต์ 2011-7-2 22:41
รอชมๆค่ะ กาลังจาตามไปติดค้า..
ตาสวย คิ้วสวย จมูกถ้าหายหน้าเป๊ะมากเลยค่ะ
เวลาพี่ ถ่ายรูป ไม่กล้าถ่ายหน้าตรง..เพราะมีปีก จมูกอะ ....???  พี่กำลัง  ลังเล ใจ ว่า จะเสริมให้โด่ง กว่านี้+ตัดปีก หรือ ตัดปีก อย่างเดียว ดี / แต่ เพื่อนๆๆ พี่บอกว่า น่าจะ  ให้โ่ด่งกว่านี้ ..อะคะ
ที่สำคัญ** ... เวลาถ่ายรูป ก็จะอายๆๆ เพราะ  มีปีกจมูก อะ .**.....พี่ควรทำไงดีอะ --ช่วยคิดหน่อยจิ คะ .. ขอปรึกษาหน่อยนะคะ  น้อง.....
อยากเห็นรูปอีกๆ หายแล้วท่าจะออกมาสวยมากแน่ๆเลยค่ะ เอาใจช่วยนะคะ
สวยค่ะ
จมูกดูดีจัง   หายไวไวนะคะ
สวยแน่เรย ขอให้หายเรวๆนะคะ
อยู่นนท์เหมือนกันค่ะ อยู่แถวไหนจ๊ะ จะแวะไปเยี่ยมค่ะ
จมูกทรงสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ หายไวไวนะคะ
หายเร็วๆนะ ของเราก็แก้กับหมอยุทธ 2วีคไปไหนก็เนียนไม่มีใครดูออกว่าทำมาเลยแห้งเร็วไม่มีน้ำเหลืองอะไรไหลเลย แต่วันสองวันเลยเดินมาบุญครองกระหน่ำไปมันทั้งพลาสเตอร์แหละทุกวันเรย อิอิอิ
ตา คิ้ว ปาก สวยมากกกกกกกกกค่ะ ขอให้ได้จมูกสวยๆด้วยนะคะ
รอชมรีวิวนะคะ แต่ดูแล้วทรงสวยน๊า
อัปรูปอีกนะคะ รอชมค่ะ สอบถาม กจท.สักคิ้วหรือ่ปาวคะสวยจังค่ะแนะนำหน่อยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
สวยแน่นอน คอนเฟิร์ม ค่ะ
ขอความร่วมมือ สมาชิก ทุกท่าน อย่าสนับสนุน คนขี้โกง

ยุติ การเล่น เวบนี้ เถิด ครับ เวบที่  แอดมิน ปล่อยให้มี แต่ หน้าม้า หมอ
หน้าม้า ธุรกิจ ศัลยกรรม ทุกรูปแบบ เต็มไปหมด

คนดีดี ที่ รักชอบ ความ ยุติธรรม โปร่งใส เห็น มิตรภาพ สำคัญ กว่า เงินและ อำนาจ
เค้าหนี ไป เวบ www.dodeden.com กันหมดแล้วครับ

ท่านจะสนับสนุน คนที่โกงเพื่อนหรือ ครับ
ท่าน จะสนับสนุน คนที่ บ้าอำนาจ หรือ ครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่กล้า ออกมาเคลียร์ปัญหา ไม่กล้า ออกมาพูดความจริง กล้าทำ แต่ เรื่อง ชั่วๆ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ โกง แม้ กระทั่ง เงินทำบุญ หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คน ที่ เอา พวก ธุรกิจ ศัลยกรรม มาเป็น สปอนเซอร์ จ่ายเงิน ให้ ตนเอง หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ เห็น แต่ได้ เห็นโอกาส แสวงหา ผลประโยชน์ พอ สบโอกาส เพื่อน ไม่อยู่ ก็ ขโมยของ ของเค้า หรือครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่ต้องการ มิตรภาพ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ ไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ กินบนเรือน ขี้ บนหลังคา หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ แอบ ใช้ ชื่อ สมาชิก ท่านอื่น ทำมิดี มิร้าย หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ ดูแล สมาชิก ไม่เป็น หื่น กระหาย บ้าอำนาจ ทำให้ สังคม ต่ำ ทรามหรือครับ

ฝูง สัตว์ มันยัง รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง

นี่ คน นะครับ ยัง เลวได้ ยิ่งกว่า

ขอให้ ท่าน สมาชิก โปรด พิจารณาด้วยครับ

กลับบ้าน เร็วๆ อาบน้ำ นอนไวไว ดู หนัง ดู ละคร เล่มเกมส์ ให้ สบายใจ

อย่า มา สนับสนุน คนแบบ นี้เลยครับ

แอดมิน และ เพื่อนๆ อยู่ที่นี่ กันหมดแล้วครับ  www.dodeden.com
เจ้าของกระทู้สักคิ้วที่ไหนค่ะสวยจังเลย ขอเบอร์โทรสถานสักคิ้วหน่อยได้ไหมอยากจะไปสักคิ้วเพราะเป็นคนคิ้วไม่มีขอบคุณค่ะ
สู้ๆๆๆ เด่วสวย ๆๆ เราก้อผ่านช่วงเวลานั้นมาแว้วววววว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้