ดู: 4634|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ทำปากหมอเฉลิมกะหมอภู หมอคนไหนทำสวยกว่ากัน ทำปากหมอเฉลิมคิดเท่าไร

[คัดลอกลิงก์]
ทำปากหมอเฉลิมกะหมอภู หมอคนไหนทำสวยกว่ากัน ทำปากหมอเฉลิมคิดเท่าไรคะ
มาเชียร์หมอภูคะ ^^
ตามรีบนคับ ปากกระจับ อีกที่ ก้อทำสวยคือ ณรวี คับ 12000
จะไปทำกับหมอภู เหมือนกันครับ ใกล้บ้านดี ^ ^

แสดงความคิดเห็น

จะไปทำกะหมอภูค่ะ จองคิวไว้เเล้วเดื่อน ก.ย เเต่ไม่รู้จะออกมาเป็นงัย  โพสต์ 2011-7-1 20:03
ตอบกระทู้ friendzzxx ตั้งกระทู้

ทำมัยถึงเชียร์หมอภูหรอค๊ะ   ทำออกมาเเล้วเนียนสวยเป็นธรรมชาติหรอป่าว

แสดงความคิดเห็น

หมอภูทำสวยค่ะ เราก็ทำกับหมอภู แต่หมอเฉลิมก็ทำสวยเหมือนกัน  โพสต์ 2011-7-3 21:42
สวยทั้งสองท่านค่ะ แต่หมอเฉลิมคิวยาวมากเพราะคุณหมอขึ้นชื่อเรื่องจมูกค่ะ
หมอภูก็เก่งเรื่องปากนะ
หมอภูหล่อมว๊ากกกก เอ๊ย ทำสวยมากกกกก เราเพิ่งไปทำมา
ต้นฉบับโพสต์โดย iteenz เมื่อ 2011-11-25 11:27
หมอภูหล่อมว๊ากกกก เอ๊ย ทำสวยมากกกกก เราเพิ่งไปท ...

เอ่อ เพิ่งไปทำปากกับคลินิคหมอภูมาเหมือนกัน หมอภูนี่หน้าเป็นยังไงค่ะใส่แว่นรึปล่าวเพราะหมอที่ทำให้เราหน้าตาปกติๆน่ะค่ะใส่แว่นแต่พูดจานิ่มๆเพราะๆหน่อย เราเห็นหลายคนบอกว่าหมอหล่อมากหลายคนแล้วก็เลยสงสสัยค่ะ คลินิคคือคลินิคภูณิศาตรงข้ามพาต้าปิ่นเกล้าน่ะค่ะ
ตอนนี้อยากได้คิวทำปากกะหมอภูมาก แต่คิวยาวถึงมิถุนายน55
รอไม่ไหว เพราะจาเปิดเทอมแร้ววง่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้