ดู: 2274|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกมีสัน แต่เบี้ยวนิดหน่อย หมอเฉลิมทำให้ตรงได้มั้ย ใครมีความรู้เคยไปทำตอบหน่อยค

[คัดลอกลิงก์]
พอดีมีคิวกับหมอเฉลิมเดือนธันวา จมูกของเดิมมีสัน แต่เบี้ยว (ตามที่หมอผู้หญิงที่บุญรัตน์บอก)
เคสแบบนี้หมอเฉลิมช่วยได้มั้ย ถ้าของเดิมมันเบี้ยวไม่มากเท่าไร
ผมจมูกคดเป็นตัว s เลยอ่ะครับ ตอนเราดูเองก็นึกว่าจมูกไม่มีปัญหาอะไร พอให้คุณหมอเฉลิมดูท่านก็บอกว่า จมูกเราตรงhumpเอียงไปเอียงมา คดเคี้ยวงั้นงี้ คุณหมอแกก็ขูดออกให้แล้วก็พยายามทำออกมาให้ดีที่สุด

พอทำเสร็จดูกระจกเลยก็ชอบครับ โด่งสวยมาก แม้ว่าตรงกลางจะเบี้ยวนิดๆแต่เป็นที่ฐานจมูกเดิมอยู่แล้วด้วย ออกมาโด่งและเป็นธรรมชาติดีครับ ประทับใจมากเลย

ปล.ถ้าจะเอาตรงเป้ะๆ เปนแท่งๆ คุณหมอเฉลิมบอกว่า ต้องทุกกระดูกให้แตกละเอียดเลย แล้ววางรูปจมูกใหม่ คุณหมอก็พยายามทำให้เราดีที่สุด บอกตรงๆก็ประทับใจคุณหมอ ตอนนี้รอตัดไหมครับ อยากรู้ว่าถอดออกมาแล้วจาเป็นไงบ้าง
แล้วหมอเฉลิมแล้วรับทุบกระดูกด้วยมั้ยอ่ะ แบบว่าถ้าเนื้อปลายจมูกเยอะเค้าจะแต่งเล็กด้วยป่าว กลัวเค้ารับเสริมอย่างเดียว คิวหมอเค้าแน่นมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้