ดู: 1477|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เราว่าจะไปทำจมูกกะหมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ว่าควรจะเอาโด่งขนาดไหนอ่ะค่ะ แล้วฉีดยาชากับยานอนหลับอันไหนดีกว่าค่ะ แต่เราไม่อยากฉีดยาชาอ่ะอยากหลับไปเลย แบบว่ากลัวเจ็บตอนฉีดยาชาอ่ะค่ะ

รูปถ่าย0830.jpg (276.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ถ้าทำกะหมอบุญถิ่นม่ะต้องกลัวครับเพราะหมอเค้าจะอิงโครงสร้างจมูกเดิมของเราเป็นหลัก ไม่โด่งจากเดิมมากนัก
ไปทำวันไหนค่ะ  เราก้อจะไปเหมือนกัน ประมาณเดือนกรกฎาคมอ่ะ  
ทำแล้วอัพรูปให้ดูด้วยนะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-25 21:22:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mikako_dk ตั้งกระทู้

เนยก็ว่าจะไปทำ ต้นๆ เดือนนี้แหละค่ะ ก็โทรไปถามรคา แล้วก็ประมาณ 5000 อ่ะค่ะเค้าบอกว่าถ้าจะไปทำก็ให้โทรนัดล่วงหน้าวันหนึ่งค่ะ ไม่ทราบว่าคุณโทรไปถามรายละเอียดมาหรือยังค่ะ
โทรไปจองมาแล้วค่ะ  พยาบาลบอกว่า ให้โทรคอนเฟิร์มล่วงหน้าวันนึงค่ะ
เราทำวันที่  7 ก.ค.  นี้อ่ะจ๊ะ  แอบกลัวนิสนึ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-25 21:39:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mikako_dk ตั้งกระทู้

กลัวเหมือนกันค่ะ กลัวตอนฉีดยาชาเนี้ยะแหละค่ะ แต่เราก็ขอภาวนาให้ออกมาสวยๆ และอย่าได้มีปัญหาเหมือนคนอื่นเลย ค่ะ สาธุๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-25 21:41:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kurama ตั้งกระทู้

แล้วหมอดุไหม ค่ะเคยอ่านกระทู้ของคนที่ไปทำเค้าบอกว่าดุอ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เหอๆๆ อันนี้ไม่รู้เหมือนกันค๊าบบบบบ  โพสต์ 2011-6-27 16:06
หมอไม่ดุ แต่ห้ามเถียงหมอ หมอว่ายังไงก้อว่าตามนั้น เพราะเสริมจมูกที่นี่ ตามใจหมอ ไม่ได้ตามใจคุณ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้