ดู: 3808|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอพัฒนา vs หมอสวัสดิ์

[คัดลอกลิงก์]
มีสองหมออยู่ในใจ ตัดสินใจไม่ได้อ่ะค่ะ ว่าจะทำที่ใหนดี ใครมีข้อมูลดีๆช่วยแชร์หน่อยนะค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-20 15:54:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำแร้วประมาณทิตนึงจะไปทะเล เล่นน้ำทะเลได้ป่าว
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunchai22 เมื่อ 2011-6-20 21:24

ขอโทดนะคับ ผมไม่รู้จักทั้งสองหมอเรย ส่วนไปเล่นน้ำทะเลได้ไหม ผมไม่กล้าตอบว่าได้หรือไม่ แต่ไม่ควรเสี่ยงจาดีกว่านะคับ

ผมกลัวคลื่นในน้ำทะเลซัดจมุกเบี้ยวอะ ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-21 09:42:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ sunchai22 ตั้งกระทู้

หมออยู่โคราชอ่ะคะ ขอบคุณนะค่ะ คงไม่กล้าลงเล่นหรอกค่ะ กลัวเหมือนกัน
ไม่ไปขอนแก่นหรอคับ หมอธีรวัฒน์ หรือป่าว ไม่แน่จัย ดังมากนี่
ถ้าชอบแบบธรรมชาติต้องหมอ พัฒนาค่ะ
ถ้าโด่งหน่อยต้องหมอสวัสดิ์ค่ะ

เราก็จะทำเหมือนกันกำลังเลือกหมออยู่ ตอนแรกกะว่าจะทำกับหมอพัฒนา
แต่เท่าที่เห็นมา หมอทำสวยค่ะ แต่ไม่ค่อยโด่ง

ตอนนี้ก็เลยคิดอยู่ระหว่าง หมอสวัสดิ์ กะ สุรศักดิ์ ลังเลเหมือนกัน
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-22 11:43:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nukookkai เมื่อ 2011-6-21 15:25
ถ้าชอบแบบธรรมชาติต้องหมอ พัฒนาค่ะ
ถ้าโด่งหน่อยต้องห ...

ตัวเองจะไปทำวันใหนอ่ะ เค้าว่าจะไปทำต้นเดือน มิ.ย. หมอสวัสดิ์ ถ้าตัวเองไปทำก่อนมารีวิวให้ดูหน่อยนะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-22 14:13:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nongplap2n เมื่อ 2011-6-22 11:43
ตัวเองจะไปทำวันใหนอ่ะ เค้าว่าจะไปทำต้นเดือน มิ.ย. ห ...

ต้นเดือน กรกฎา พิมพ์ผิด คิคิ
ยังไม่ได้ทำตอนนี้หรอก ยังเลือกหมอไม่ได้เลยอ่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-27 09:17:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราจะไปทำ วันที่6 กค. นี้ กะหมอสวัสดิ์ ยังงัยเดะมารีวิวให้ดูน๊า
ขอบคุณคร่า ไงอย่าลืมมารีวิวให้ดูน่ะ
ขอเบอร์หมอพัฒนาบ้าง...นะ..อยากได้...จะไปทำ
ถ้าวงการพริ๊ตตี๊ต้องหมอ สวัสดิ์เท่านั้นค่ะ สวยทุกคน
อยากทำกับหมอสวัสดิ์เหมือนกันคะ... ได้ข่าวมาว่าทำแล้วไม่ช้ำด้วย  ใครสนใจไปปรึกษาด้วยกันไหมค่ะ..!!

แสดงความคิดเห็น

มีคนบอกมาว่าถ้าไปปรึกษาให้เตรียมเงินไปด้วย เพราะได้ทำเลย จริงไหมค่ะ?  โพสต์ 2011-10-3 19:55
เมื่อวานเพิ่งไปปรึกษาหมอสวัสดิ์มาคะ  แต่บังเอิญหมอไม่อยู่ แต่ถ้าใครจะทำก้ต้องจองคิวล่วงหน้าก่อนนะคะ ปรึกษาฟรีไม่เสียเงินคะ  เราจะไปทำเหมือนกันแต่รอเดือนธันวาอ่ะคะ  ถ้าใครไปทำมาแล้วรีวิวให้ดูหน่อยนะคะ
เมื่อวานเพิ่งไปปรึกษาหมอสวัสดิ์มาคะ  แต่บังเอิญหมอไม่อยู่ แต่ถ้าใครจะทำก้ต้องจองคิวล่วงหน้าก่อนนะคะ ปรึกษาฟรีไม่เสียเงินคะ  เราจะไปทำเหมือนกันแต่รอเดือนธันวาอ่ะคะ  ถ้าใครไปทำมาแล้วรีวิวให้ดูหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น

พอจะทราบไหมคะว่า หมอมีคิวถึงเดือนไหน  โพสต์ 2011-10-19 14:59

ใครไปทำกะหมอพัฒนามาแล้วบ้าง  เอามารีวิวหน่อย ิค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้