ดู: 64347|ตอบกลับ: 97
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใครเคยทำหน้าอกกับหมอเทพ ประตูน้ำบ้างค่ะ มาแชร์กันหน่อยแร้วว

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยทำหน้าอกกับหมอเทพ ประตูน้ำบ้างค่ะ มาแชร์กันหน่อยแร้วว

พอดีอยากทำหน้าอกอ่าค่า แต่อยากทราบราคาและวิธีการผ่าของหมอน่ะค่า ว่าหมอเทพจะผ่าตรงไหนได้บ้าง
       แซดค่าไม่มีน้องนมเลย

ผ่าตัด บนกล้ามเนื้อค่ะ ราคา 45000 ค่ะ มีโปรโมชั่่นอยู่สอบถามหลังไมค์น่ะค่ะ ผ่าตัดใต้รักแร้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

โปรอะไรเท่าไรค่ะ จะไปทำเดือนหน้านี้ แล้วถักฟื้นนานอ่ะป่าวค่ะ  โพสต์ 2012-10-31 10:23
เพื่อนทำมาผ่าตรงจักกะแร้อ่ะค่ะ สวยมากเรยเรายังชอบเลยแต่เพื่อนบอกว่าเจ็บมากกกก
ใช่เล้บย  คร่า เจ็บมากอยากตายแล้วเกิดใหม่เลยคะ  นิ่มดีด้วยคะ ไม่ต้องนวดเท่าไหร่ ก็โอเค
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-19 04:57:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห้ถ้าเจ็บขนาดนั้นจะกล้าทำไม่นี้เรา คุณหมอทำแต่ที่ใต้จักแร้หรือค่ะ แล้วจะติดต่อคุณหมอยังไงค่ะ มีเบอร์ท่านหรือเปล่า ขอบคุณทุกคนน่ะค่ะที่เข้ามาแชร์กัน
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-19 05:02:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห้ถ้าเจ็บมากอย่างนี้จะกล้าทำไม่นี้ แล้วคุณหมอท่านทำแต่ที่ใต้รักแร้หรือค่ะ มีเบอร์คุณหมอไหมค่ะ รบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณน่ะค่ะที่เข้ามาแชร์กัน
เบวก็ทำมาแล้ว ไม่เจ็บอย่างที่คิดหรอกค่ะ...แต่ไม่ใช่หมอเทพ..
  เจ็บ2วัน วันที่สามก็เท่วได้แร๊ววว
เริดๆคร่าพอทำออกมาแล้ว...สู้ๆนะคะ;-))

เราบินไปทำนอนพัก 1 คืนแล้วบินกลับจอดรถไว้ที่สนามบิน ขับกลับบ้านเองจ้า  โพสต์ 2012-1-25 10:34
หมออะไรค่ะ  โพสต์ 2012-1-1 02:10
เราขอมายืนยันอีกคน ว่าไม่เจ็บอย่างที่คิด เราทำมา เจ็ดเดือนแล้ว สามวันยกแขนได้ตามปกติ สวยนิ่นค่ะ การันตี
ค่ะ..การันตี..
ตอนแรกก็กลัวแต่ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด....
อยากทำเหมือนกันค่ะกับคุณหมอคนนี้แต่กำลังศึกษาดูขอมูลอยู่ เห็นเพื่อนๆบอกว่าหมอเทพทำเก่งมากแถมไม่ต้องนอนค้างที่ร.รอีกด้วย ทำแล้วกลับได้เลย
ค่ะ
หมอเก่งแต่ก็มีองประกอบหลายๆอย่าง
ต้องดูว่าร่างกายเราไหวหรือเปล่าเพราะว่าคลีนิคหมอเทพ
ส่วนมากมีแต่สาวประเภทสองไปทำ...ศึกษาดูหลายๆที่แล้วกัน่ะ
ใช่ค่ะ  ศึกษาหลาย ๆ ที่ มาเทียบกันก่อนดีกว่า  น้องสาวเพื่อนทำหน้าอกที่สวยงาม  กับคุณหมอเกมส์  เค้าบอกว่าสวยนะ  ลองหาข้อมูลดูก่อนนะจ๊ะ  อย่าเพิ่งรีบร้อน
ไม่เจ็บ จริงๆ นะคะ ไปทำมาเมื่อเดือนเมษายน วันที่ 10 ทำเสร็จ ตกใจคะว่าเร็วมาก ไม่เจ็บเลยคะ แต่ ตอนนี้ ผื่นขึ้นอ่ะคะ ไม่ทราบว่า ใครทำกะหมอเทพแล้ว ผื่นขึ้นหน้าและหลังบ้างคะ แล้วกี่เดือนถึงจะหาย จะเป็นรอยแผลเป็นป่าวคะ
เออ จะบอกว่าหมอเทพทำสวยมาก คุณหมออาจจะพูดจาดูๆไปบ้างแต่ฝีมือขั้นเทพสมชื่อค่ะ
ทำแล้วไม่เจ็บ  ไม่ได้นวดเท่าไหร่  นิ่มดีมาก   รับประกันตลอดชีวิติ  หมอพูดดี   แต่ผู้ช่วยไม่ดีเท่าไหร่   

ของเราไม่เป็นผื่นนะ  โพสต์ 2012-1-25 10:22
แล้วเป็นผื่นมั้ยค่ะ............เจ็บไม่กลัวกลัวผื่นขึ้นเสียโฉมค่ะ  โพสต์ 2011-12-20 17:30
อยากทำหมอเทพถูกและดีแต่ติดตรงที่ไม่ใช้ยาสลบเนี่ยแหละเลยคิดหนัก
จริงหรอคะ หมอไม่ใช้ยาสลบ
ทีแรกไอร์ก็เล็ง หมอเทพ เหมือนกัน
เห็นเค้าบอกว่าแก เทพเรื่องนมอย่างแรง
แต่...ไม่ใช้ยาสลบนี่สิ แอบกลัว
ขนาดจะทำจมูกก็ยังรอบรวมความกล้าอยู่เลย
หมอเทพใช้ซิลิโคนยี่ห้ออะไร ใครรู้บ้างคะ
ใช้มอร์ฟีนไม่ใช้ยาสลบจร้า

ฉีดยา..แล้วก็หลับไปเลย  โพสต์ 2012-1-25 10:28
โทรไปที่หมอเทพ เขาบอก คุณหมอวางยาสลบนะ  โพสต์ 2011-12-13 14:32
ตอนทำหลับไหมค่ะ
ตอนทำไม่รู้เรื่องหรอกค่ะเหมือนว่าเรากำลังไปเที่ยวสวนสนุกอะไรสักอย่างนี่แหละค่ะ  มารู้สึกตัวก็ตอนหมอกำลังเย็บแผลค่ะ    เราทำมา350cc เพราะเรามีลูกมาแล้ว2คน  เนื้อหน้าอกข้อนข้างยานและเยอะ   แต่เราไม่ได้เลือกเองนะ เราให้หมอเลือกให้  
หมอเลยจัดให้แบบนี้  อ้อลืมบอกเพิ่งทำมาวันที่  31 สิงหาจร้า   

ไม่รู้สิ..แล้วแต่คนป่าว..ของเราไม่ขึ้นหง่ะ  โพสต์ 2012-1-25 10:25
เพิ่งขึ้นตอน หกเดือนจร้าแต่ไม่ถึงร้ายแรงเป็นวันเดียวก็หายจร้า  โพสต์ 2012-1-20 12:12
ทำแร้วผื่นขึ้นมั้ยค่ะตอนนี้อยากทำมากเรยแต่ติดเรื่องผื่นขึ้น.....  โพสต์ 2011-12-20 17:31
เราเพิ่งไปทำมาวันที่ 9เดือนที่แล้วเดือนสิงหาคมณ ตอนนี้ได้1เดือนแล้วแหละ ประตูน้ำโพลีคลีนิค 9.00น.-21.00น. 02-2520633 , 02-2552280,02-2557767
ค่ารักษาในการทำนม 45,000 จะไม่มีการบวกเพิ่มเลยถ้าตัดไหมเช็คสภาพอะไรใดๆก็ไม่บวกเพิ่มถ้าเกิดกรณีต้องนอนก็ไม่บวกเพิ่ม
ส่วนมากทำแล้วนอนซัก4ชม.ก็กลับได้แล้วคะDangerous1554@gmail.comสอบถามได้นะ

แล้วหมอใช้ซิลิโคนยี่ห้อไรอะคะ  โพสต์ 2011-9-29 04:34
ทำไมถูกกว่าที่อื่นเยอะจังอะคะ แล้วมีแบบทรงหยดน้ำมั้ยคะ  โพสต์ 2011-9-29 04:33
หมอรับเสริม จมุกด้วยไหม อยากไปทำนมแระทำจมุกด้วยเรย อะ ทำไงดีใครมี เบอร์โทร ขอหน่อย
เบอร์ด้านบนเลยคร่า.  แต่หมอไม่ดังเรื่องตมูกนะ. นมพอไหว ถ้าเรารับสภาพได้ก็โอคะ. นู๋ทำมาแล้ว อาทิตย์นึงขับรถเองได้. แต่ทำสองวันแรกนี่นะ. ทรมารสุด. สุดเลยอะ. ตอนยังไม่เอาผ้าออกอะคะ
จะไปทำนมกะหมอเหมือนกันทำนม แระไปทำจมุก มันจะได้ไหม หรือต้องทำจมุกก่อน หรือยังงัย มีเวลากลับไทย แค่เดือนเดียว แนะนำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้