ดู: 1468|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อายุจมูก 1 เดือน สามารถไปปหาหมอสิวได้ไหม

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า อายุจมูกของเมย์ 1  เดือนนะคะ แต่แบบว่าอยากทราบว่า
1.  เราจะไปหาหมอเพื่อรักษาสิวได้ไหม
2.  ถ้าไปแล้วจะเป็นอะไรไหม (มีผลข้างเคียง เพราะอายุจมุกค่อนข้างน้อย)
3.  ยาทาที่หมอให้จะมีผลต่อจมูกไหมอย่างเช่น จมูกบาง

** ขอความกรุณาช่วยไขข้อข้องใจด้วยนะคะ  **
อยากรู้ด้วยคนคร้า    เราเองก็อยากไปจัดการกะสิวเสี้ยนมากเลย
และก็อยากโดนยิงเลเซอร์ด้วยอ่ะ อายุจมูกเดือนนิดๆเหมือนกันคะไม่รู้ทำได้ยังเอ่ย ???

ปล. ขอโทษ จขกท ด้วยนะคะไม่ได้ช่วยไรเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chu2yo เมื่อ 2011-6-17 00:59

ได้ค่ะ พี่ก็เป็น สิวกระทันหันลากยาวนะค่ะ จนหลังทำจมูกกะตาเลย ไม่เกี่ยวกันนะค่ะ ไม่ต้องซีเรียส อิอิ
ดูซิ รอยสิวยังบึม
ถ้าจะทำเลเซอร์ก็แจ้งคุณหมอ ที่จะรักษาสิวก่อนนะค่ะ อิอิ
ไม่ได้ทำอะไรกะจมูกก้อไม่น่าจาเป็นอะไรนะคับ

แต่ถ้าสมมติจมูกผมสัก 1 ปี แล้วไปให้หมอกดสิวเสี้ยนที่จมูก ผมไม่เอาอะ กลัวเบี้ยว อิอิ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-17 10:19:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร่าที่มาช่วยตอบบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้