ดู: 4192|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับ หมออรรถพร 6วัน แล้ว ปวด

[คัดลอกลิงก์]
ไปเสริมจมูกกับคุณหมออรถรรพร ได้ 6 วันแล้วรู้สึกมันปวด ตรงระหว่างคิ้ว ปวดแบบแปลก จะเป็นอะไรไหมครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ไม่เป็นไรหรอกครับ ผมก็เป็นเพราะแผลด้านในยังไม่หายเป็นปกติครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 12:04:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ madan ตั้งกระทู้

ครับผม ก็กลัวๆ อยู่ว่าจะเป็นไรไหม ถ้าไม่เป็นไรก็โล่งใจ
หมั่นสังเกตไว้ครับแต่อย่าวิตกจนเกินไป อาการดังกล่าวคาดว่าเดี๋ยวมันก็หายไปเอง
จขกท.ครับ ตอนทำกับคุณหมออรรถพร เจ็บมั้ยครับ ผมว่าจะไปแก้กับคุณหมอ แล้วราคาเปลี่ยนแปลงหรือเปล่า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 17:48:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย civic28 เมื่อ 2011-6-13 16:39
จขกท.ครับ ตอนทำกับคุณหมออรรถพร เจ็บมั้ยครับ ผมว่าจะไ ...

ไม่เจ็บครับคุณหมอให้ยานอนหลับแบบอ่อนๆ และยาชา แต่คุณหมอถ้าทางมือจะหนักไปหน่อยบวมยังไม่หายแต่ภาพรวมโอเค ครับตอนแรกนึกว่าไม่โด่งพอหน้ายุบแล้ว โด่งได้อีก โด่งมากไป แต่ จมูกยังบวมอยู่เลยครับไม่รู้ว่าจะหายเมื่อไหร่

เรื่องราคา 8000-9000-12000 เหมือนเดิมครับ ส่วนแก้นี้ไม่ทราบราคาครับผม
เรื่องบวมนี่ ไม่เข้าใครออกใครจริงๆ
ยังไงก็ต้องรอเวลานะคะ อย่าไปนอยด์เยอะค่ะ
จริงๆแล้วเคยผ่านการนอยด์มาก่อนค่ะ แต่นอยด์ไปไม่ได้อะไรจริงๆ บ่นจะเอาออกด้วยซ้ำ
แต่พอมันยุบเท่านั้นละ ลทมความนอยด์ ความเจ็บปวดไปหมดเลย
ผมขอตอบให้นะคับ พอดีผมก็มีโปรแกรม จะแก้กับ หมออรรถพรท่านเหมื่อนกัน ผมโทรไปถามมา
ราคาแก้นะคับ ก็ ตามราคาซิลิโคน แล้วบวกอีก 5000 ค่าแก้  
ตย นะคับ ซิลิ 8000 +ค่าแก้ 5000 = 13000
ตามนี้เลยคับ ผมว่าราคาปีหน้าอาจขึ้น อีกนิดเพราะปีนี้ก็ขึ้นมานิดหน่อย แต่โอเค
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-14 22:48:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mintnee เมื่อ 2011-6-14 13:34
เรื่องบวมนี่ ไม่เข้าใครออกใครจริงๆ
ยังไงก็ต้องรอเวล ...

ขอบคุณมากนะครับ ตอนนี้เริ่ม ยุงแล้วครับเลหือแต่จมูกยังไม่ยุบเลย ครับ ไงก็ขอบคุณมากนะครับ
ไม่เป็นไรครับ รอให้หายบวมก่อนครับ ไงก็ขอให้ออกมาหล่อ โด่งนะครับ ผมเป็นกำลังใจครับ
หมอ เดียวกัน เลย  ขอให้ออกมาหล่อสมใจน่ะคับ ของผมเองปลายน้อยมาก อยากแก้แต่เพิ่งปีเดียวเอง อิอิ
หมออรถพรขึ้นชื่อเรื่องความหล่ออยู่แล้ว สู้ๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย aa2536 เมื่อ 2011-6-15 10:34
หมออรถพรขึ้นชื่อเรื่องความหล่ออยู่แล้ว สู้ๆ ...

หมออรรถพรหล่อหรือ คนไปทำกับหมอแล้วออกมาหล่อคะ
อิอิ
อยากเห็นอ่ะครับ มะโชว์รูปหราครับ
โชว์รูปหล่อๆๆ ด้วยนะค้าบ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-15 16:35:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ ตอนนี้หาที่ตัดปีก ก่อน ไม่รู้จะเลือกหมอไหน มีใครแนะนำบ้างครับ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้