ดู: 10986|ตอบกลับ: 51
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาโพสต์รูป before/after กันน่ะๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
เจ๊แพตตีิกลับมาอีกครั้ง อิอิอิ วันนี้ก็เกือบเดือนที่มีจมูกใหม่แล้ว จมูกเกือบเข้าที่เข้าทางพร้อมโชว์ความสวยได้อย่างมั่นใจ ^^ แต่กว่าจะถึงวันนี้ ทรมานมากมาย - -"

เวลาเห็นความเปลี่ยนแปลงของตัวเองในทางที่ดี รู้สึกดีมากมาย แฟนก็ชมว่าสวยขึ้น คริคริ วันนี้เลยมาชวนน้องๆ เื่พื่อนๆ พี่ๆ โพสต์รูป before/after กํนเถอะ เห็นรูปตัวเองสวย/หล่อขึ้น มันรู้สึกดีจิงๆๆๆ อยากส่องกระจกบ่อยกว่าเดิม 555 แต่กว่าจะสวย/หล่อ ได้ ก็ต้องอาศัยความอดทนพอควร เจ๊เลยประมวลผลรุปทั้งหมดมาโลดดดดดด

มาดูรูปกํน !!!!!!
.
.
.
.
.
.
รอชมหลังจากโพสครั้งถัดไปของเจ๊ 5555 ให้ลุ้นระทึก เผื่อมึใครนึกอยากจะโพสต์รุปตัวเองก่อนเจ๊ด้วย อิอิอิ รอแป๊บๆ ขอปรับแต่งรูปหน่อย ดูมันผิด scale พิก๊ล
สวยมากถึงมากที่สุด ดูเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยคะ
lสวยไปตามระเบียบ อิอิ
สวยขึ้นมากกกค่ะ
แก้ไขล่าสุด foniko เมื่อ 2010-1-23 22:41

ผิวสวยขึ้นด้วย

มีเคล็ดลับอะไรมั้ยอ่า+วิธีลดน้ำหนักด้วยนะค้า  อยากรู้ หลังไมค์ได้มั้ยค่ะ :))
ขอบคุณค่ะ  

ปล. สวยขึ้นมาก ๆ จ้า
สวยค่ะเปลียนเป็นคนลละคนเลย
สวยอย่างน่าตกใจ
คนเดียวกันจริงๆ เหรอเนี้ย
สวยเริ่ดค่ะพี่
สวยขึ้นมากเลยครับ
โอ้ ขอบคุงค่ะ

^^
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-13 19:06:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หนู jay1838 PM ข้อมูลไปให้แล้วน้า ทำแล้วเป็นไงบ้างมาเล่าให้ฟังกันด้วยนะ่จ๊ะ ^^
ว้าว งามขึ้นเปงกองเลยงะ

เราก็อยู่พิดโลก อยากทำเหมือนกัน

ขอ msn ได้ไหมค่ะ (ได้โปรดดดดดดด)

อยากคุยด้วยอะ ว่าต้องทำไงเตรียมอะไรบ้างอะ

ตอนแรกก็ว่าจะไปทำ กทม. แต่ที่บ้านเรามีหมอดีๆแบบนี้ก็ไม่อยากไปแล้วอะ
ยังกับคนละคน  เป็นคนที่มีความอดทนสูงมากค่ะในการลดน้ำหนัก
สวยขึ้น ดูเฉี่ยวขึ้นเลย ถ้าทำตา 2 ชั้นด้วยคงจะเหมือนเกาหลีชัวร์คร้า
ดูดีกว่าเดิมโล่ด  แต่บอกทีปัยทามกับหมอไหนมา
สวยอยู่ แต่ถ้าโด่งกว่านี้เริ่ดเลยจ้า
สวยมากเรยคับ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-8 19:12:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมื่อกี้มือเผลอกด enter ไป ยังพิมพ์ไม่หมดเลย 555 โม้เก่ง เอิ้กๆๆ

สำหรับเรื่องลดน้ำหนักนี่ เปนกำลังใจให้ทุกคนเลยน้าที่กำลังจะลดน้ำหนัก มันไม่ง่าย แต่ก็ไม่ได้ยากจนเกินไป ต้องใจเย็นค่อยๆให้มันลดแบบธรรมชาติ ไม่ใช่ลดฮวบฮาบ ไม่แนะนำยาทุกชนิด แค่บริหารพฤติกรรมการกินของเราก็ลดได้เยอะแล้วจ้า ถ้าอยากรู้ว่าเจ๊ลดไงก็ PM มาไ้ด้น่ะ

เป็นกำลังใจให้สาวๆหนุ่มๆทุกคนที่กำลังวางแผนไปเสริมสวย หล่อ กันนะจะ๊ \^O^/
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-8 19:08:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุกคำชมจิงๆจ้า ^^

ตอนนี้อยากทำตาอีก เพราะตาชั้นเดียวอ่ะ จิงๆมันก็แต่งได้น่ะ แต่ว่าเวลาลบเครื่องสำอางค์ออกหมด เหมือนอาหมวยง่วงๆ เหอะๆๆ คือไม่อยากแต่งหน้าเยอะๆอ่า อยากแต่งหน้าแบบเกาหลีอย่างเค้าบ้าง อิอิอิ แต่ขอให้ลืมความเจ็บปวดตอนทำจมูกไปซักพัก - -" ใครที่รู้ว่าคุณหมอท่านไหนมือเบา ฉีดยาชาเจ็บน้อยสุดๆ แล้วก็ยุบบวมเร็วๆก็บอกหน่อยน้า เพราะจมูกกว่าจะยุบบวมแบบว่าออกบ้านแบบมั่นใจ เกือบครึ่งเดือนแหนะ

แล้วรูป before เป็นรูปสมัยเมือประมาณสามปีที่แล้วจ้า ก็น้ำหนักลดลงจากตอนนั้นประมาณ 10 โลได้มั้ง หนักสุดๆ น่าจะ 60 ตอนนี้น้ำหนักอยู่ที่ประมาณ 47-49 น้ำหนักไม่เคยแตะหลัก 50 มาเปนปีแล้ว บางช่วงแฟนก็จะบ่นๆ ผอมไปป่าวเนียะ เหอะๆๆ ก็ไว้เปนอุทาหรณ์
ว๊าวน่าร๊าก.มากๆเลยอ่ะ.
เหอะๆ

ได้แรงบันดาลใจในการลดน้ำหนักด้วยอ่ะ
โอ้ โห

คนละคนเลยอ่ะ

สวยมากๆๆๆๆๆๆ
เปงสาวเปรี้ยวไปเลยทีเชียวนะค่า
สวยๆๆๆค่าๆๆ ชอบๆๆๆ
สวยขึ้นมากๆๆๆๆๆๆคะ  ยังกะคนละคน เลย อ่ะ มีโปรแกรมจะทำอะไรอีกมั๊ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้