ดู: 10979|ตอบกลับ: 51
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาโพสต์รูป before/after กันน่ะๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
เจ๊แพตตีิกลับมาอีกครั้ง อิอิอิ วันนี้ก็เกือบเดือนที่มีจมูกใหม่แล้ว จมูกเกือบเข้าที่เข้าทางพร้อมโชว์ความสวยได้อย่างมั่นใจ ^^ แต่กว่าจะถึงวันนี้ ทรมานมากมาย - -"

เวลาเห็นความเปลี่ยนแปลงของตัวเองในทางที่ดี รู้สึกดีมากมาย แฟนก็ชมว่าสวยขึ้น คริคริ วันนี้เลยมาชวนน้องๆ เื่พื่อนๆ พี่ๆ โพสต์รูป before/after กํนเถอะ เห็นรูปตัวเองสวย/หล่อขึ้น มันรู้สึกดีจิงๆๆๆ อยากส่องกระจกบ่อยกว่าเดิม 555 แต่กว่าจะสวย/หล่อ ได้ ก็ต้องอาศัยความอดทนพอควร เจ๊เลยประมวลผลรุปทั้งหมดมาโลดดดดดด

มาดูรูปกํน !!!!!!
.
.
.
.
.
.
รอชมหลังจากโพสครั้งถัดไปของเจ๊ 5555 ให้ลุ้นระทึก เผื่อมึใครนึกอยากจะโพสต์รุปตัวเองก่อนเจ๊ด้วย อิอิอิ รอแป๊บๆ ขอปรับแต่งรูปหน่อย ดูมันผิด scale พิก๊ล
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-4 20:09:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแว้ววว ปรับได้แค่นี้อ่ะ - -" รูปมันบีบๆพิกล เครื่องเจ๊มีแต่ photoshop อ่ะ ใช้ก็ไม่ค่อยคล่องด้วย 555

ปล. หมอที่ทำให้เจ๊เน้นธรรมชาดดดด อีกอย่างเนื้อน้อยได้แหล่ะ หมอเลยทำให้แค่นี้ แต่แค่เ๊จ๊มีดั้ง ก็มีความสุขแย้ววว ส่วนรูป before เป็นรูปเจ๊เมื่อประมาณ 3 ปีที่แล้ว เป็นช่วงที่เจ๊คิดว่าตัวเองอุบาทว์สุดๆแล้ว 555 พอเอามาเทียบกัน รู้สึกดีชะมัดที่ตัวเองดูดีขึ้น อิอิอิ ^^

โม้เยอะแระ ดูรูปกันเนอะ

[local]1[/local]

มาติชมกันได้เลยจ้า หรือใครมีข้อแนะนำว่าควรทำอะไรเพิ่มก็บอกได้น้า แต่เจ๊จะทำหรือไม่อีกเรื่อง 555 ความเจ็บจากการทำจมูกยังไม่เลือนหายไป เหอๆๆๆ คงต้องรอพักใหญ่ึถึงจะทำอะไรเพิ่ม แต่ตานี่ ชอบตาชั้นเดียวอยู่แล้ว อินเทรนด์ อิอิอิ
รูปม่ายขึ้นค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-4 20:23:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เนตป่วงๆ อีกรอบๆๆ สาธุ๊ๆๆ โพสต์ได้ทีเห๊อะ

ทำแล้วเปรี้ยวขึ้นนะคะ  ทำกับหมอท่านไหนเอ่ย
โฉบขึ้นมากค่ะ

มาอัพบ่อยๆน้า
สวย เลย หน้าเปลี่ยน

ชอบ ๆ ทำที่ไหน ค่ะ เท่าไหร่เอ่ย !!
โห จิงด้วยคับ

อย่างนี้ดิเรียกว่าเปลี่ยน

ดูมาเยอะอยู่อ่า แต่ที่เปลี่ยนเห็นๆ มีพี่หนึ่งแล้วก็คนนี้

แล้วก็หลายๆคน .....
เปลี่ยนไปอย่างเห็นได้ชัด
น่ารักขึ้นค่ะ
เสริมมาแร้ว ตาโตขึ้นเยอะเรย  แบ๊ววว เยอะเรยค่ะ  

อยากทำเร็วๆ จัง  

ว่าจะไปปรึกษา และขึ้นเขียงวันที่ 12  /10  /52  นี้แร้วค่ะ  

เอาใจช่วยด้วยนะค๊ะ
ตาชั้นเดียวเหมือนกันอ่าส์
อาศัยกรีดอสยไลเนอร์เอาหรอค่ะ
ตาโตจัง
ทำมาแล้วอย่างงามเลยค่ะ
ได้ทำตาป่าวอ่ะ ตาโตขึ้นเยอะเลย
สวยมากค่ะ
โห หมอไหนคะเนี่ย สุดยอดเลย สวยขึ้นอย่างแรงงงงง
สวยขึ้นทันตา
หว๋ายยย

เจอกระทู้คนสวยเเล้ววววววววว
แง่ๆๆๆ อยากไปทำม่างงงง ทำกะหมอท่านไหนคะ
เปลี่ยนมากๆ ... ทำแล้ว สวยมากกว่าเดิมเยอะเรย ค่ะ ---
ทำที่ไหนหรอคะเนี่ยย?
หน้าเปลี่ยนของจริงเลยคะ
สวยโฉบขึ้นเยอะเลยยยยย (:
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-5 17:26:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จิงๆตอนแรกคิดว่าจะชวนชาวดั้งโด่งที่ทำศัลยกรรมมาแล้วมาโพสต์รูปกันสนุกๆ เพราะเจ๊ว่าการเอารูปตัวเองช่วงที่คิดว่าอุบาทว์สุดๆ มาเทียบกับตอนผ่านมีดหมอแล้ว รู้สึกดีกับตัวเองชะมัด แต่น้องๆหนูๆถามมาเพียบเลยว่าทำกับหมอท่านไหน 555

เจ๊อยู่พิษณุโลก ทำที่ รพ อินเตอร์เวชการกับคุณหมอสมศักดิ์จ้า ส่วนเรื่องราคา เนื่องจากช่วงนี้ รพ ได้ทำแพกเกจแบบจ่ายเหมา 9000 บาท จากราคาจิง 13000 กว่าๆ ส่วนซิลิโคนเปน medical grade ทำแล้วมีปัญหา ไม่พอใจ ไปแก้ได้โดยไม่เสียค่าใช้จ่าย แต่เท่าที่รู้มา ยังไม่มีใครไปแก้เลย พอใจกันหมด คุณหมอก็ใจดีมากๆๆ ให้เวลาคุยกับคนไข้นานมาก พยายามทำความเข้าใจกับคนไข้ในทุกๆเรื่อง แต่ข้อเสียของหมอคนนี้คือ ไม่ตามใจคนไข้เลย - -" หมอจะทำให้ตามที่หมอเค้าเห็นว่าเหมาะสมจ้า จริงๆตอนแรกอยากไ้ด้โด่งกว่านี้ แล้วเนื้อจมูกก็ทำได้สุูงกว่านี้ด้วย แต่คุณุ่หมอทำให้แค่นี้ พอออกมา ก็รู้สึกว่าคุณหมอทำถูกแล้วเพราะถ้าโด่งกว่านี้หน้าเจ๊จะดูดุแล้วก็แก่ไปเลย เหอะๆๆๆ แต่ถ้าเจ๊อยู่ กทม น่ะ เจ๊อยากไปทำกับหมอเฉลิมแหล่ะ เพราะเ็ห็นรูปจากบอร์ดนี้แล้ว คุณหมอทำเก่งมั่กๆๆๆ ออกมาสวย/หล่อทุกคนเลย แต่ไม่สะดวกเดินทาง ไม่อยากเดินออกมาหลังจากขึ้นเขียง แล้วขึ้นรถกลับบ้านญาติที่แสนจะไกลจากฟอร์จูนเหลือเกิน เสี่ยงต่ออุบัติเหตุที่ทำให้ซิลิโคนเคลื่อนได้ เหอๆๆ

ส่วนตานี่ ใช้อายลายเนอร์เขียนเอาจ้า ถ้ามีเวลาก็ติดขนตาปลอมอีกนิด สวยเลย สำหรับหนูๆที่ตาชั้นเดียวเหมือนกัน เวลาไปทำจมูกมาแล้ว ถ้าทำสูง หรือของเก่าไม่มีเลยเหมือนเจ๊ หัวตาจะโดนดึงหน่อยๆ ขนาดตาเท่าเดิมไม่ได้โตขึ้น แต่ว่าตาจะยาวแล้วก็เฉี่ยวขึ้น แต่ก็เปลี่ยนแปลงไม่มาก คือต้องมานั่งจ้องกันถึงจะเห็น แล้วก็จะรู้สึกได้เวลาเราแต่งหน้า พวกเราชาวอาหมวยทั้งหลายจะสามารถแต่งหน้าให้เปรี้ยวจี๊ดได้เลยแหล่ะ อิอิอิ เจ๊เลยไม่ไปทำตาเลย ชอบแบบนี้ซะแล้ว

แล้วที่ดูเปลี่ยนไปอย่างมาก เพราะรูป before เปนรูปเจ๊เมื่อสามปีที่แล้ว ตอนนั้นอ้วนมากกกก ตอนนี้น้ำหนักลดลงจากตอนนั้นประมาณสิบโลกว่าๆ เหอะๆๆ มันเลยดูเปลี่ยนไปอย่างมากมาย ส่วนศัลยกรรมทำแต่จมุกอย่างเดียวจิงๆจ้า

สำหรับประสบการณ์และขั้นตอนการทำจมูก มีหลายคนในบอร์ดนี้ได้เขียนไว้แล้ว ของเจ๊ก็มีกะเค้าเหมือนกัน แต่ไม่ได้เล่าขั้นตอนเวลาทำจมูกน่ะ อยากอ่านประสบการณ์สุดโหดของเจ๊ ก็ตามกระทู้นี้เลยจ้า

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=2241

เป็นกำลังใจให้กับทุกคนที่กำลังจะไปสวยหล่อกันจ้า แล้วอย่าลืมเอารูป before/after มาโพสต์กันอีกน่ะ อยากเ็ห็นคนสวยๆหล่อๆเพิ่มขึ้นอีก อิิอิอิ
" ข้อมูลเพียบเรย ... เก็บไว้เป็นฐานข้อมูลก่อน เผื่อแวะไปพิษณุโลก คริคริ "
สวยขึ้น เปรี้ยวขึ้นเยอะเลยครับ
ดูสวยขึ้นมั่กๆเลยค้าบบ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-6 16:47:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลังจากที่หายยยย ไปเลย วันนี้ก็สองเดือนแล้วที่ทำจมุกมา จมูกไม่บวมและดูใหญ่เหมือนรูปด้านบนแล้ว ถ่ายรูปด้านหน้าก็เห็นสันดั้งแล้ว ^^ แต่ทรงเหมือนจะเปลี่ยนไปยังไม่หยุด น่าจะหยุดที่สามเดือนเหมือนที่หลายๆคนในบอร์ดนี้บอก ก็เลยมาอัปรูปจ้า

รูปด้านหน้าก่อนโลดดด

มาดูด้านข้างอีกซักรูป

ถึงจะถ่ายคนละวัน แต่ก็ห่างกันไม่กี่วันจ้า หวังว่าคงไม่โชคร้ายอยู่กรณีที่หมอเคยบอกว่าแผลเป็นอาจรั้งจนซิลิโคนเบี้ยว - -" แต่ก้นึกอยากให้มันโด่งกว่านี้แฮะ หุหุหุ

แต่อยากไปทำตาตะหงิดๆ พอหายเจ็บแล้วอยากไปทำนู่นทำนี่อีกทีเดียวเชียว เหอๆๆๆ ว่าแต่ตอนฉีดยาชามันเจ็บโคดและรักษาตัวนานเหมือนจมูกไม๊อ่า เห็นคนมีอายุแถวบ้านไปตัดหนังตาแล้วทำไรไม่ได้เลยอ่า ต้องนอนอยุ่นิ่งๆ ใครรู้ช่วยบอกทีนะจ๊ะ
สวยขึ้นมากๆเลยเจ้
สวยมากๆค่ะ....ดูเปรี้ยวขึ้นด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้