ดู: 2005|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนะนำทำรักแร้ขาวกำจัดขนถาวรทีจ๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่ามีวิธีไหนบ้าง หรือคลินิคที่ไหน ราคาเท่าไหร่ บ้างคะ
เราทำเหลืออีก 1 ครั้งจะจบคอร์สนะคะ ก็ใช้เวลาประมาณ 1 ปี กำจัดขนรักแร้ที่ไม่น่ากลัวว่ารักแร้จะดำหรือไหม้ เป็นที่ Dr. Younger ค่ะ
แต่เราว่า ความคาดหวังเรื่องจะขาวเนียนสวย ไม่เห็นรูขุมขนเป็นหนังไก่ น่าจะต้องใช้เวลา และอาจจะต้องไปทำพวก phono รักแร้ และไม่ใช้ roll on มาเสียดสี และต้องทำระยะยาวค่ะ น่าจะต้องรอให้เกินจากที่เราทำเสร็จไปแล้วเป็นปีค่อยมาดูผลกัน
ส่วนที่เห็นชัดคือ ขนรักแร้น้อยลงเรื่อยๆ โดยเฉพาะครั้งที่ 5 ไปแล้ว ขนจะขึ้นน้อยลงมาก ใช้เวลาเดือนครึ่งกว่าจะขึ้นมาครบ (คอร์สหนึ่งก็ 5 ครั้ง แถม 3 ครั้ง) กลิ่นรักแร้ก็น้อยลงค่ะ

ลองเปิดเว็บไซด์ดูนะคะ

เวปอะไรค่ะ
พิมพ์ในกูเกิ้ลว่า Dr Younger ก็จะมีขึ้นมาเลยค่ะ พอดีจำไม่ได้เหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้