ดู: 9214|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก By...หมอเฉลิม ฟอร์จูน

[คัดลอกลิงก์]
เราเพิ่งไปทำจมูกมากับคุรหมอเฉลิม หลังจากที่เข้าไปจองคิวตั้งแต่ 13 สิ.ค. 53 ได้คิวทำ 31 พ.ค. 54 เวลาบ่าย 3
ก่อนวันทำมีพี่ที่คลินิคโทรมาคอนเฟริมแล้วถามว่ารู้รึยังคะว่าคลินิคย้ายมาแล้ว...แป่วเลยค่ะ อิอิอิ
คลินิคย้ายมาอยุ่แถวๆตลาดบองมาเช่ ติดกับสยามเฟริสทัวร์
เราก้อเข้าไปประมาณบ่าย 2 โมงแต่ได้ทำเกือบ 6 โมงเย็น ระหว่างรอก้อตื่นเต้นมากกกกกกก คนไปทำเยอะมาก
พอเข้าไปพี่เค้าก้อให้ไปวัดความดัน ให้ยาอธิบายการใช้ยา พอใกล้ถึงคิมทำก้อให้ไปชำระเงินที่เหลือ แล้วก้อได้กินยา
ตอนเดินเข้าห้องผ่าตัดนี่ตัวเย็นมาก สักแปบผู้ช่วยคุณก้อให้นอนแล้วทายาที่หน้า อีกแปบก้อมีคุณหมออีกคนมาฉีดยาชาแบบเจ็บจี๊ดๆและเสียวสุดๆ ,,ฉีดไปหมอก้อถามไปเจ็บมั้ยคับ ตรงนี้เจ็บนิดนะคับอะไรแบบเนี้ย พอผ่านไปยาเริ่มออกฤทธิ์ก้อไม่เจ็บและค่ะทีนี้ชามากกกกกกกกก ส่วนคุณหมอเแลิมก้อเหลาซิลิโคนแล้วก้อมาวัดที่หน้าเราประมาณ 3-4 ครั้งได้ สักพักก้อลงมือ ตัดๆๆๆ ใส่ๆๆๆ
ในขณะที่ตาเราหลับนะ ไม่รู้สึกอะไรแต่เราได้ยินเสียงตัดเลยอ่ะ โหหหหหห!!!! ใจเต้นแรงและเร็วมากพยายามไม่คิดถึงแต่ก้ออดไม่ได้ แปบนึงคุณหมอก้อใส่ๆ มันจะมีเสียงครึ้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แบบประมาณ 5 นาทีได้อ่ะ หมอก้อบอกแปบนะหมอต้องให้มันต่อกับกระดูก โหเรางี้เสียวมากกกกกก หลับตาปี๋ พออีกแปบก้อได้ยินหมอถามผู้ช่วยว่าตรงมั้ย เค้าก้อตอบว่าเป๊ะ แล้วก้อปิดไฟ......เฮ้ออออออ!!! โล่งมากกกกกค่ะ,,แล้วก้อมีคนมาทำความสะอาดจมุก แล้วก้อบอกเรียบร้อยค่ะ ^^ โล่งอกสุดๆ

ตอนนี้ได้เกือบ 3 วันแล้ว ยังบวมอยู่เลย หน้าเหมือนอวตารเลยค่ะ แล้วดูๆเหมือนมันไม่ค่อยโด่ง อยากถามว่าถ้ายุบแล้วมันจะโด่งขึ้นมั้ยค๊ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-3 16:24:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ smile_melodii ตั้งกระทู้

ยังลงรูปไม่เป็นนะคะ ^^
หาย ไว ๆ นะ คับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-3 20:02:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ bankza ตั้งกระทู้

ขอบคุนมากนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-3 20:03:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ sunchai22 ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่า ^^
เป็นกำลังใจให้ค่ะ  ^^
เป็นไงบ้างครับตอนนี้ ขอให้หายไวๆ น๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
รอดูรูปอยู่นะคะ หายไวๆ ลงรูปสวยๆนะคะ
หายไวๆนะค่ะ รอชมรูปค่ะ^^
รอชมนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้สวยยยย นะค่ะ
ปู่เสื่อรอชมคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-4 19:55:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกกำลังใจนะคะ ตอนนี้ได้ 4 วันแล้วหน้าที่บวมๆเริ่มยุบแล้ว แต่ยังเขียวอยู่มากเลยค่ะ เดวถ้าเข้าที่เข้าทางหายเขียวแล้วจะมาลงรูปให้ชมนะคะ ^__^
อยากเห็นรูปๆๆอ่ะคะสวยแน่เลย  เราได้คิววันที่13 มิ.ย นี้อ่ะคะ หมอเฉลิมเหมือนกัน ตอนที่ตัวเองไปทำได้เอาแบบไปให้หมอดูป่ะ แล้วตอนทำรู้สึกเจ็บอะไรบ้างมั้ยใช้เวลากี่นาที ทำเสร็จแล้วเจ็บมั้ยอ่ะ (แบบว่าถามความรู้สึกอ่ะกลัว)
อยากเห็ฯรูปจังค่ะต้องสวยมากแน่นๆๆเลย
ตอนนี้ยังเจ็บอยู่ป่าวค่ะ  
อยากเห็นรูปอ่ะค่ะ
หายเร็วๆ นะคะ
อธิบายซะเห็นภาพเรยคร๊ะ บรรยากาศเหมือนได้เข้าไปนั่งดุตอนทำข้างๆ
รอดูตอนต่อไปนะคะ
อยากเหนมาก เราได้คิวสิงหา ว่าแต่เลือกซิลิโคนแบบไหนค่ะ รู้สึกว่าจะมี2แบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้