ดู: 2072|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถามผู้รู้น่ะ ครับ แอบบนอยด์ ให้กำลังใจหน่อยสิ T_T กี่เดือนถึงเหนทรงชัดเจนน

[คัดลอกลิงก์]
คือเราทำจมูกมาสามอาทิย์ แล้ว น่ะ ไม่มีปันหาอารายเลย  ตอนทำเสดทรงสวยดี ปลายพุ่ง เราชอบบ ตอนตอนนี่ จมูกดู สั้นๆ ปลายไม่ค่อยพุ่งดูใหญ่ เปนเพาะมานบวมอยู่รึ่ป่าววววววววอ่า
ใช่ แล้ว อ่ะ คับ ไม่ ต้อง ไป คิด มาก และ ห้าม ส่อง กระ จก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-2 23:06:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
มีรูปหรือเปล่าคะ จะได้ช่วยดู
รอก่อนๆครับเป็นเหมือนกัน
อย่าเพิ่งนอยด์ หลัง1เดือนทรงจะชัดขึ้น เต็มที่3เดือนครับ
แต่ก้อมีบางคนเห็นบอกว่ากว่าจะเข้าที่เป็นปีได้เหมือนกัน
แต่ละคนยุบบวมเร็ว-ช้าไม่เหมือนกันครับ
แต่ที่เหมือนกันคือ ช่วงบวมแล้วนอยด์กลัวไม่โด่งเหมือนกันทุกคน^^
ขอให้หล่อๆเลยนะครับ

แสดงความคิดเห็น

ตามนั้นคับ  โพสต์ 2011-6-3 10:44

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เหมือนรีบนเลยครับ ใจเย็นรออีกหน่อยนะ เดี๊ยวก็ได้แบบทรงตอนทำอกมาจากห้องผ่าตัดแหล่ะครับ
บางทีอาจดูดีกว่าด้วยซ้ำนะ...เอาใจช่วยครับ แล้วมันก็จะผ่านไปครับ...
ให้เวลามันหน่อยครับ ตอนนี้อาจจะบวมบ้างอารายบ้างทำให้ทรงเปลี่ยนไปแต่พอเข้าที่ทุกอย่างแล้วทรงจะไม่ต่างจากตอนออกจากห้องผ่าตัดใหม่ๆ ครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-3 11:41:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ ทุกคนน่ะะครับบ เราก้อไม่ได้หวังเอาโด่ง เวอร์เกินไป ขอให้รู้ว่ามีดั้งก้อพอแล้ว ไปพบหมอมาหมอบอกว่า บวมน้อยจ๊ะะ
ไม่ทราบว่าทำที่ไหนหราคร่า

เอารูปมาโชว์หน่อยคร่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้