ดู: 6308|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกหมอจุฑาคลีนิคปากน้ำ

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากที่ผิดพลาดอย่างมหันต์จากคลีนีคสวยงามตอนนี้ได้คิวแล้วคับ วันที่ 9 นี้จะไปทำแล้ว คุณหมอนัดดูหน้าก่อนวันที่30 หมอพูดดีมากให้คำปรึกษาอย่างดี วิเคราะห์ปัญหาที่เกิดขึ้น พอทำเสร็จแล้วจะมารีวิวให้ดูนะคับ อัพเดทวันต่อวันเลย เป็นกำลังใจให้ด้วยค้าบ  

เดิมๆๆ.jpg (49.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

ก่อนทำคับ

ก่อนทำคับ

ทำแล้ว.jpg (56.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

3 เดือน สวยงามคลีนิค

3 เดือน สวยงามคลีนิค
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-1 23:28:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆว่าหน้าอย่างเราจะทำจมูกทรงไหนดี? อยากได้หยดน้ำเยอะๆไม่รู้จะได้ป่าว ช่วยดูหน่อยนะ
เอาใจช่วยนะคับ
อย่าลืมมาวิวให้ชมนะคับ สนใจหมอท่านเหมือ่นกันคับ
ของเดิมแกนใหญ่มากเลย หยดน้ำจะได้เยอะไหมอยู่ที่ ปลายเนื้อจมูกเราจะได้มากน้อยแค่ไหน ถ้าน้อยพยายามดันก็อาจจะทะลุได้นะ ถอด +เสริมใหม่เท่าไหร่
น่ารัก หน้าท้องแบน เชียว

แฮะๆ มารอดูรีวิวครับ ขอโทษน่ะครับ ทำตาด้วยป่ะ
หล่ออะ อิอิ ทรงไหนก้อหล่อค้าบ

หมอจุฑา ก้อทำสวยนะคับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-2 20:19:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค้าบ ทำตามาด้วยตั้งแต่ม.5แระ 3ปีกว่าๆ  /  ถอด+เสริมใหม่ หมอจุฑา 15000 ค้าบ
อยากสอบถามว่า ทำไมถึงแก้คะ คะหลัง3ปี
มีปัญหา หรือว่าอยากเปปลี่ยนคะ
แล้วหมอจุฑานี่15.000  พร้อมแก้ใช่ไหมคะ ซิลิโคนแบบไหนคะ
http://www.jutasurgery.com/price.php

ตอนนร่ได้ข้อมูล ราราทุกอย่างจาก หมอจุฑามาแล้วค่ะ
เห็นในเว็บบอก รับประกันว่าไม่เบี้ยว ไม่เอียง สนใจมากค่ะ อิอิ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-3 20:38:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราไปคุยกะหมอแล้วคับ 10000 ซิลลี่แบบเกาหลี 15000 แบบเมกา นิ่มกว่านิดหน่อย  ทำมายังไม่ถึงปีเลยอ่ะคับ ไม่ชอบทรงเลยอยากแก้ ก็ไม่ค่อยมีปัญหารัยหรอกคับ แต่รู้สึกว่าแกนมันใหญ่ไปหน่อยและปลายมันทู่ๆอ่ะคับ เอียงซ้ายนิดๆด้วย ว่างๆ ลองไปดูนะ หมอคุยดีมาก แต่ยังไม่รู้ว่าฝีมือจะดีหรือเปล่า? แต่เราก็จะลองเชื่อหมอดู
แก้มาแล้วเป็นไงบ้างคะ วันนั้นเราเจอกันที่คลีนิก (ที่น้องไปปรึกษาและนัดคุณหมอ)  จำได้มั๊ยเอ่ย อยากเห็นๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้