ดู: 50393|ตอบกลับ: 89
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] รีวิวตัดกรามหมอจรัญค่ะ สดๆร้อน

[คัดลอกลิงก์]

หลังจากที่แฝงตัวเงียบมานานในเวปนี้ ไหนๆก็ไหนๆ เอามารีวิวให้เป็นตัวอย่างชมกัน ดีไม่ดียังไงติดตามชมกันนะค้า
    เพิ่งไปตัดกรามกับหมอจรัญมาค่ะ เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา  ตอนไปปรึกษาหมอบอกจะตัดอะไรหล่ะเนี่ย หน้าก็ดีอยู่แล้ว ไม่ต้องตัดหรอก เราก็ ควักรูปให้ดูเลยว่าถ่ายรูปออกมาแล้วหน้ามันบานจริงๆ พอหมอดูรูปหมอบอกเออบานจริง พอวันทำก็นั่งดูฟิมล์กันหลังจากดูฟิมล์เอ็กเรย์แล้ว
ก็ปรึกษากับคุณหมอว่าจะตัดยังไง  เพราะกรามสองข้างไม่เท่ากันอย่างเห็นได้ชัด  หมอบอกว่ามุมกรามด้านขวา ตัดมุมกรามอย่างเดียว ส่วนด้านซ้ายจะตัดแบบแยกกระดูกและทำวีไลน์ให้ ข้างเดียว  เราก็ว่าทำสองข้างไม่ได้เหรอ  หมอว่าอย่าทำสองข้างเลย เดี๋ยวมันไล่กันไม่ทัน
ข้างขวามันเล็กอยู่แล้วตัดมุมอย่างเดียวก็เล็กแล้ว สองข้างมันจะได้เท่ากัน ไม่ร้อยเปอร์เซ็นแต่ก็ใกล้เคียง เราก็เอาตามนั้นเลยถ้าหมอว่างั้น
เดี๋ยวลงรูปให้ดูกันเลยค่ะ
รอชมครับ กำลังสนใจ ถามราคาด้วยเลยนะครับ
รอชมด้วยคนค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-29 20:02:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปก่อนทำค่ะ

DSC_0654.jpg (129.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 55)

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-29 20:14:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันผ่าตัดค่ะ เอากล้องไปด้วยหมอถ่ายให้
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-29 20:21:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาพไม่ขึ้น
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-29 20:23:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ loveprince ตั้งกระทู้

ราคา หนึ่งแสนบาทถ้วนค่ะ  แพงมากมาย
ราคา โอ้ววว
รอชมค่า
ว้าววว ภาพเซ็กซี่จัง
โห   ราคาแรงงงงงงงงงงงงงงงงงง  รอชมค๊า  สงสวยน่าดู:)
ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดด ราคาโหดดีจิงๆ อิอิ
รอดูภาพหลังทำครับ ขอให้หายเร็วๆสวยๆนะครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-29 22:28:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nu085 ตั้งกระทู้

แบบว่าสุดฤทธิสุดเดชอ่ะค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-29 22:32:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ loveprince ตั้งกระทู้

ราคาโหดจิงๆค่ะ แบบว่าตัดกรามแบบไม่ธรรมดา ขอแบบทีเดียวจบ ถ้าไม่จบ ไม่สวยก็ไม่รู้จะว่าไงละ เดี๋ยวอัฟรูปบ่อยๆค้า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เพื่อนออฟก็ไปตัดที่ยันฮีมาครับ เจ็ดหมื่นอ่ะ
ตอนนี้ยังไม่เห็นว่าลดลงไปเท่าไหร่
เพราะเหมือนยังไม่หายบวมเท่าไหร่
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-29 22:51:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ตัดไปกี่วันแล้วคะ  เห็นว่าต้องรอสักสามเดือนถึงจะยุบหมด  ของเราวันที่สองเอง บวมเป่งมากมาย
อ่อสามเดือนกว่าแล้วครับ แต่ตอนนี้มันเพิ่งกลับจาก ตปท น้ำหนักขึ้นเลยยังดูไม่แตกต่าง
ต้องรอมันน้ำหนักลงก่อนอ่ะครับ อิอิ
โอ้ว ราคาเลอค่าจริงๆ หายเร็วๆนะครับ
ราคาได้ใจจิง เราก็จะไปตัดปลายปีนี้ แต่ตัดกับหมอจุฑา ขอให้สวยสมใจน่ะค่ะ อยากเห็นรูปมากๆค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-30 12:41:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัฟรูปไม่ขึ้นอ่ะค่ะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-30 13:04:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลองอีกที
รูปอาจใหญ่เกินไปป่าวคะ   ลองไปย่อภาพก่อน แล้วมาอัฟ  ลองดูค่ะ:)
ส่วนของเราตัดมาได้เดื่อนกว่า    หน้าเปลี่ยนเลย  มีคนทัก ว่าทำไมหน้าเล็กลง         อิอิ  แอบดีใจมากมาย   คริคริ:)
แพงจังเราทำกับหมอจุฑา 45000 เองคะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-30 22:33:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jeab92 ตั้งกระทู้

ได้อ่านรีวิวของตัวเองอยู่นะ  หน้าเดิมสวยอยู่แล้ว ตัดแล้วยิ่งสวยดี เราชอบแบบโหนกแก้มนิดๆนะ เซ็กซี่ดี  เราอ่ะอยากหายเร็วๆ รำค้าญ รำคาญ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้