ดู: 1768|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แชร์เรื่อง Lumister หน่อยจ้าาา

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเรยน๊ค๊  อยากถามอ๊ค๊ว่า  Lumister
ฉีดเพียวๆ ได้มั้ยอ๊ค๊ แบบไม่ผลมกลูต้าอ๊ค๊

ฉีดแค่ตัวนี้ตัวเดียวมันจะทำหั้ยผิวเรา ขาวใสขึ้นมั้ยอ๊ค๊
พอดีว่าเหนราคามันถูกและน่าสนมากๆๆ ประมาณ 1XXX เรยอยากลองฉีดดูอ๊ค๊
รบกวนพี่ ด้วยน๊ค๊  ^^
ขาวใสขึ้นค่ะ  แต่ก็ไม่ได้เว่อร์เด้งไรมาก  ใสในระดับเรากินวิตามิน ดูแลภายนอกไรงี้  เพียงแต่ว่าหากฉีดแล้วมันจะเห็นผลเร็วกว่าหลายเท่าค่ะ

จริงๆ แล้ว Lumistor เป็นยี่ห้อของอาหารเสริม แบบชงดื่มที่ขายอยู่ใน ญี่ปุ่นค่ะ  แต่ที่ขายบ้านเรากลับเป็นยาฉีดซะงั้น  ตอนแรกก็กลัวค่ะ  แต่ก็คิดว่า แค่วิตซีคงไม่เป็นไร เลยลองฉีดสะโพกดู เพราะมันปลอดภัยมากกว่า ถามว่าฉีดตัวเดียวได้ไหม ก็คงได้ค่ะ เพราะขนาดวิตซีก็ยังฉีดได้เลย  อิอิอิ  แต่พลอยเลือกฉีดคู่กับ GSH ค่ะ ที่เลือกตัวนี้เพราะน่าเชื่อถือที่สุดผ่าน อย ต่างประเทศ สรุป เห็นผลดีมากกกกกกกก คุ้มค่าค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้