ดู: 14067|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณหมอที่ไหนเก่งเรื่องจมูกชมพู่ ให้เล็กลงบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
นิ้อะ จมูกเรามันใหญ่เกินไป พ่อให้มาเยอะไปหน่อย อยากจมูกเล็กๆ เกาหลี กะเค้าบ้าง อย่าง Angela Baby  คุณหมอที่ไหนเก่งเรื่องจมูกชมพู่ ให้เล็กลงบ้างคะ ได้ข่าวว่าหมอเฉลิม เเต่จมูกเรามันใหญ่ หมอจะทำ case เเบบนี้ไหม? เเล้วเรายังมี hump อีก ไปปรึกษาคุณหมอสุชาติ  @ Victory Monument ท่านบอกว่า เราจมูกผู้ชาย ต้องทำยก set ทุบกระดูก เสริมจมูกกะตัดปีกจมูก total 40000 บาท o.o เเพงได้ใจจิงๆ สำหรับมือใหม่อย่างเรา เเต่ดู review มาท่านทำจมูกผู้ชายเริดมากมาย  เพื่อนๆ ว่าเราทำที่ไหนดีคะ  Please help meeeeee~

แสดงความคิดเห็น

เสริมดั่งอยากเดียวก็สวยแล้วมั้ง ปลายจมูกก็ดูดีแล้วค่ะ  โพสต์ 2011-5-25 16:45
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-25 16:39:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โออออออออออออออออออออ ทำไมรูปมันใหญ่จังอ่ะ????\
จมูกไม่เห็นชมพู่เท่าไรเลย
ของพี่ทำหมอชาลี ห้วยขวางค่ะ
ตอกกระดูกจมูก ขูดเนื้อหนาๆข้างจมูกและเย็บปลายจมูกให้เรียวลง
ลองดูกระทู้ข้างล่างจ๊ะ

พี่ว่าของน้องน่าจะตัดปีกไหมค่ะ?  โพสต์ 2011-5-25 23:38
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-25 16:54:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
WOW ทรงจมูกคุณ Palitanaka สวยมากกกกเลยค่ะ เราอยากได้ปลายยั้งงั้นเลย  ปลายเรามันกลมไปหน่อย ขอบคุณมากเลยค่ะ   :)
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-25 16:58:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Palitanaka ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากเลยค่ะ  yay!!! มี reference เเล้ววววววว  
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-25 23:06:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไม ไม่ค่อยมีคนเเวะเวียนมาบ้างเลยอ่ะ.....
ส่วนใหญ่คนจะมาชอบตอบกระทู้ที่ลงรูปก่อนทำ หลังทำค่ะ
ถ้ามาแนะนำ จะไม่ค่อยมี อย่างแรกคือ กลัว ..
กลัวว่าถ้ามีอะไรผิดพลาดไปจะไม่ดีค่ะ
ไม่มีใครกล้ายืนยันได้ว่า น้องทำหมอนี้ออกมาสวยแน่
ก็จะไม่กล้าแนะนำกันค่ะ
จมูกเหมอนกันเลยค่ะ เราว่าจะลองไปหมอศรัณย์น่ะค่ะ

หมอศรัณย์เก่งเรื่องคน จมูกใหญ่หรือค่ะ?  โพสต์ 2011-5-28 10:34
จมูกของน้องหมอชาลีเอาอยู่ครับ  พี่ว่าแวะเข้าไปปรึกษาหมอ ก็ดีนะครับ

thank you sooo much kaka! Wow ur such a cool dude! =) I prefer to type to you in English cuz in Thai i have to do finger typing u know what i mean? I din't learn how to type Thai when i was young.  โพสต์ 2011-5-28 10:36
จมูกก็สวยอยู่แล้วนี้ค่ะ ไม่ต้องทำหรอก

ขอบคุฌค่ะ =) เเต่เวลาเราหัวเราะจมูกมันบานมากเลย >_<  โพสต์ 2011-5-28 10:38
มาบอกว่าหมอชาลีเอาอยู่เหมือนกันค่ะ
แนะนำหมอเฉลิมค่ะ
    แนะนำ คุณหมอนายแพทย์ต่อพงศ์ พลจันทร์  รพ.สุขุมวิท Tel. 023910011 ต่อ 208,209มือถือ 0876-000222   นุ่นเคยผ่าตัดเสริมจมูกมาก้อ 5 ครั้งและมาลงเอย กะคุณหมอนี่หล่ะ่ค่ะ ตอนแรก
ท้อใจแล้ว ท้อใจอีก(หมอกำลังใจเลยจ้า!)  แต่ตอนนีู้้รู้สึกดีมากๆ จ้า ไงลองเข้าเว็ปไปดูผลงานคุณหมอดูนะคะ http://www.drtorpong.com/index.php/alar-plasty
    ยังไงก้อลองปรึกษาคุณหมอดูนะคะ...สู้ๆ จ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้