ดู: 2568|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยทำจมูกกะหมอบุญถิ่นบ้างอ่า...ถ้าฐานจมูกเบี้ยวเสริมแล้วจาเบี้ยวมั้ยอ่า???

[คัดลอกลิงก์]
หมอบอกว่าฐานจมูกเราเบี้ยวอะ ถ้าเราเสริมแล้วมันจะเบี้ยวมั้ยอะ ใครเคยเสริมมาแล้วช่วยมาแชร์กันหน่อยนะคะ
ของเราหมอ ก็บอกนะว่าฐานเบี้ยว แต่ทำออกมา ไม่เบี้ยวนะ
ถ้าเรามองเอง มันก็เบี้ยวจริงๆๆแหละ แต่ถ้าคนอื่นมองมันไม่เบี้ยว อะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-23 23:18:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คะเราก็ไม่กล้าทำเลยอะ...กลัวทำมาแล้วต้องแก้อีก
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-23 23:25:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คะเราก็ไม่กล้าทำเลยอะ...กลัวทำมาแล้วต้องแก้อีก
หมอบอกเบี้ยวเกือบทุกคนแหละค่ะ แต่ถ้าเราจะทำจริงๆ หมอก็ทำให้ออกมาไม่เบี้ยวนะ สวยด้วย ^ ^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-24 03:24:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของตัวเองก็ทำคลีนิคนี้หรอคะเสริมมานานยังแล้วมีปัญญหาอะไรบ้างไหมคะ..หมอทักเราแบบนี้เรากลับบ้านมาจิตตกเลยอะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-24 03:26:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของตัวเองก็ทำคลีนิคนี้หรอคะเสริมมานานยังแล้วมีปัญญหาอะไรบ้างไหมคะ..หมอทักเราแบบนี้เรากลับบ้านมาจิตตกเลยอะ
ผมเคยทำมาเบี้ยว อะ
หมอเค้าคงมีวิธีเหลาซีลีโคนให้มันสมดุลกัน นะ

แต่อาจมองตอนเงยหน้าดูออกว่าเบี้ยวก็ได้นะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-24 11:28:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากนะคะสำหรับคำแนะนำ...พรุ่งนี้ถึงคิวทำแล้วทำไงกลัวๆๆจังเลยอะ
อย่าเสี่ยงดีกว่าคะ ลองหาหมอที่อื่นดีกว่าคะ

แสดงความคิดเห็น

ใช่คะ .. คิดเหมือนกัน จ่ายแพงดีกว่าเน๊อะ  โพสต์ 2011-5-25 00:54
ส่วนของเราจมูก หมอบอกตรงกลางมีกระดูกใหญ่ ถ้าทำแล้วเบี๊ยวแล้วตั้องแก้อีก  เราก็จิตตกทำดีไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้