ดู: 2495|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] หมอบอกว่าปีกจมูกเดิมไม่ท่ากัน แต่เราว่ามันเอียง

[คัดลอกลิงก์]
เสริมครั้งแรก ก็เป็นแบบนี้ ไปแก้ที่เดิม ยังเป็นเหมือน เพื่อนๆพอจะทราบหมอที่ไหนที่รับแก้สวยแบบธรรมชาติ และราคาไม่แพงจนเกินไปช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

kkkkkkkk.jpg (127.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เอียงนะค่ะ ต้องไปพบคุณหมอนะคะ แก้ไขคะ
เอียงเยอะเลยค่ะ ..
เอียงค่ะ ชัดมาก
เราก็ว่าเอียงนะ....เพราะถ้าปีกจมูกไม่เท่ากันจริง ปลายจมูกก็ต้องอยู่ตรงกับแกนกลางระหว่างปีกจมูกจิ
นี่มันปลายเอียงไปอีกทางอ่ะ....
หมออะไรคะ อยากรู้จัง = =

เอียงชัดๆ มาบอกว่าปีกจมูกไม่เท่ากันซะงั้น
ชัดเลย เอียงครับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-22 10:18:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่อยากเจ็บ ตัวหรอกน๊า แต่มันเอียงจริง ๆ ไม่กล้าไปที่เดิม กลัวเป็นอีก เจ็บตัว เสียตังค์ ทั้งเครียด ด้วย ใครเค้าอยากจะแก้หลายครั้งกัน เซงงงเลยยย  ว่าแต่ คุณหมอยุทธพงษ์ คลิกนิกอยู่แถวไหนคะ หรือ ว่ามีหมอมือดี ที่เสริมแล้วสวยแบบเนียนๆ ไม่เน้นโด่ง อ่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่ต้องกว่าเจ็บค่ะ...คิดเสียว่ากว่าไม่สวยมากกว่า..สุ้ๆๆๆจ้ะ  โพสต์ 2011-5-25 15:39
เอียงค่ััะ..
ลองเข้าไปปรึกษาหมอยุทธพงศ์มั้ยคะ ลองดูรีวิวในนี้ดูก่อนก็ได้ว่าชอบสไตล์คุณหมอมั้ย แต่คุณหมอวางแกนตรงแน่นอนจ้ะ
สุ้ๆๆๆอีกครั้งนะคะ.เพื่อตัวเราเองเราสาวไทยใจสุ้เพื่อความงามจ้ะ
หมออะไรอ่ะคะ หลังไมค์มาบอกหน่อยได้มั้ยยย
เอียงมากเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้