ดู: 2079|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ตัดสินใจไม่ได้ซะที ช่วยหน่อยน่ะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

หลังจากที่แอบซุ่มในเว็บดั่งโด่งมานานหลายปี  เข้ามาดูรีวิวคนสวย ๆ เกือบทุกวัน

เลยตัดสินใจแน่วแน่ เอาวะสักวันจะมีดั่ง ฉันจะถ่ายรูปออกมาหน้าจะได้มีมิติ (อารมณ์แบบว่า จริงจังมาก)

หมกหมุ่นหาแบบมาก แบบนั้นแบบนี้เยอะแยะ ดูจากรีวิวคนสวย ๆ ทั้งหลาย

ก็เลยไปขอคำปรึกษากับเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่มหาลัย ที่ผ่านการทำสวยมา

ปรากฏว่าชอบฝีมือของหมอ ยุทธพงศ์ กับ หมอกรีชาติ ที่ยันฮี อารมณ์แบบว่า เฮ้ยโดน เหมือนรักแรกพบ

555 บ้าไปแล้ว  แต่ติดที่เดียว จมูกเราจะทำออกมาแล้วสวยเหมือนคนที่ทำไหม กลัวทำมาแล้วไม่สวยได้แก้

ได้นั้นได้นี้ เลยอยากให้พวกพี่ ๆ เทพ ๆ ในเว็บดั่งโด่งพิจารณา หาแบบให้หนูหน่อย

ไปดูกันเลย . . . ฮาเลลูย่า เลลูย่าาาา

ป.ล. ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน บางวันมีดั่ง บางวันไม่มี  - -*
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 21:08:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกทรงแบบนี้ หมอไหนดี
น่ารักจังเลยนะค่ะ ถ้าทำมาคงสวยแน่เลย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 21:10:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย XZUNN เมื่อ 2011-5-20 21:10

ขอบคุณน่ะค่ะ แต่ยังเลือกหมอไม่ได้เลย แง้แง้
เห็นเค้าว่าคุณหมอศรัณย์ก้ทำออกมาสวยนะ

แสดงความคิดเห็น

หมอศรัณย์ ถ้าอยากสวยเนียนก็ให้หมอเติมปลายให้หน่อย  โพสต์ 2011-6-16 12:17
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 21:54:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย XZUNN เมื่อ 2011-5-20 21:10
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย XZUNN เมื่อ 2011-5-20 21:10

ขอบคุณน่ะค่ ...

ใช่ค่ะ ไปดูมาสวย ๆ อยากทำหับคุณหมอนี้เหมือนกัน ขอบคุณน่ะค่ะ
ลองดูนะค่ะ เห็นหลายคนในนี้ทำกับหมอยุทธก็สวย แต่ถ้าจะทำกับหมอกรีชาติ คือเราแทบจะไม่ได้ถามหมอเลยนะค่ะ คือหมอจะจับหน้าเรา แล้วก็ถ่ายรูป แล้วก็เอาสีมาขีด ๆ นะค่ะ แต่หลาย ๆ ท่านที่มาโพสต์ เหมือนหมอยุทธจะถามว่าอยากได้แบบไหน อะไร ยังไง ประมาณนี้นะค่ะ แต่เราทำกับหมอพิชญ์ที่ยันฮีก็ OK นะค่ะ แนะนำได้เท่านี้นะค่ะ ยังไงก็ลองตัดสินใจดูนะค่ะ เพราะเราก็เคยลังเล สุดท้าย ก็ต้องเลือกไปทำ ไม่งั้นก็เลือกอยู่อย่างนั้นนะค่ะ
ดูในรูป จขกท.มีดั้งอยู่แล้วนะ ถ้าไม่เน้นว่าอยากได้โด่งๆ ก็แนะนำให้ตัดปีกอย่างเดียวก่อนค่ะ การตัดปีกไม่เสี่ยงกับจมูกเบี้ยวหรือทะลุในอนาคต แต่ถ้าอยากได้โด่งก็เลือกหมอดีๆนะคะ หมอเก่งๆก็หลายท่าน ยังไงขอให้ได้จมูกสวยๆนะคะ
น่ารักแบบนี้ทำที่ไหนก้สวยครับ
เจ้าของกระทู้น่ารักอยู่แล้ว เสริมอีกนิดน่ารักมากแน่ๆคะ
ทำทั้งทีเลือกหมอดีๆไปเลยนะคะ จะได้ไม่เสียเวลาแก้อีกรอบแบบแพล
ทรงจมูกดูดีอยู่แล้วค่ะ เสริมดั่งนิดเดียวโอเคเลยค่ะ
ต้องดูเรื่องเนื้อจมูกเราด้วยนะคะ ว่าบางหรือหนา
ถ้าเนื้อจมูกบางอย่าทำสูงมากนะคะ จะทำให้มีปัญหาในอนาคตได้ค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-21 12:24:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย XZUNN เมื่อ 2011-5-21 12:25

ขอบคุณทุกคอมเม้นน่ะค่ะ แต่รู้สึกว่าเนื้อจมูกจะหนา

ถ้าทำมามันจะทำให้ปีกจมูกมันหนาดูเด่น ไหมค่ะ

กลัวทำออกมาแล้วมันไม่สวยเลย แง้แง้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้