ดู: 24569|ตอบกลับ: 46
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยเสริมจมูกกับหมอสมศักดิ์ คุณจักรแล้วมีปัญหาบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
เข้ามาแชร์ปัญหากันหน่อยจ้าอยากแก้แต่ไม่มีที่ไปไม่รู้ควรไปแก้กับหมอท่านไหนต่อดีเพราะคิดว่าหมอสมศักดิ์เก่งสุดแล้วยังมีปัญหาเลยเครียดจัง

แสดงความคิดเห็น

ของเราหมอเค้ามีการเหลากระดูกข้างด้วยแต่ข้างเดียวซึ่งเราไม่เข้าใจว่าทำไมไม่เหลาทั้ง2ข้างให้มันเท่าๆกั   โพสต์ 2011-5-19 02:04
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 02:03:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราหมอเค้ามีการเหลากระดูกข้างด้วยแต่ข้างเดียวซึ่งเราไม่เข้าใจว่าทำไมไม่เหลาทั้ง2ข้างให้มันเท่าๆกันเหลายังไงไม่รู้พี่ซิลี่ด้านเหลามันแหว่งเหมือนเอียงเซ็งมากๆแถมพังผืดก้อนนึงด้านที่ไม่ได้เหลาอีกเครียดมากเพราะมันทำให้ดูเบี้ยวแบบเอียงอ่ะของเราทำไป 125,000 รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคะว่าต้องทำไงต่อควรแก้กับหมอท่านไหนต่อไป

แพงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  โพสต์ 2011-5-30 13:09
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 02:04:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราหมอเค้ามีการเหลากระดูกข้างด้วยแต่ข้างเดียวซึ่งเราไม่เข้าใจว่าทำไมไม่เหลาทั้ง2ข้างให้มันเท่าๆกันเหลายังไงไม่รู้พี่ซิลี่ด้านเหลามันแหว่งเหมือนเอียงเซ็งมากๆแถมพังผืดก้อนนึงด้านที่ไม่ได้เหลาอีกเครียดมากเพราะมันทำให้ดูเบี้ยวแบบเอียงอ่ะของเราทำไป 125,000 รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคะว่าต้องทำไงต่อควรแก้กับหมอท่านไหนต่อไป
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 02:05:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราหมอเค้ามีการเหลากระดูกข้างด้วยแต่ข้างเดียวซึ่งเราไม่เข้าใจว่าทำไมไม่เหลาทั้ง2ข้างให้มันเท่าๆกันเหลายังไงไม่รู้พี่ซิลี่ด้านเหลามันแหว่งเหมือนเอียงเซ็งมากๆแถมพังผืดก้อนนึงด้านที่ไม่ได้เหลาอีกเครียดมากเพราะมันทำให้ดูเบี้ยวแบบเอียงอ่ะรบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคะว่าต้องทำไงต่อควรแก้กับหมอท่านไหนต่อไป
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 02:05:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราหมอเค้ามีการเหลากระดูกข้างด้วยแต่ข้างเดียวซึ่งเราไม่เข้าใจว่าทำไมไม่เหลาทั้ง2ข้างให้มันเท่าๆกันเหลายังไงไม่รู้พี่ซิลี่ด้านเหลามันแหว่งเหมือนเอียงเซ็งมากๆแถมพังผืดก้อนนึงด้านที่ไม่ได้เหลาอีกเครียดมากเพราะมันทำให้ดูเบี้ยวแบบเอียงอ่ะรบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคะว่าต้องทำไงต่อควรแก้กับหมอท่านไหนต่อไป
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 02:06:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 02:06:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 02:09:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษด้วยนะคะมันซ้ำเพราะคอมแฮงแล้วกดซ้ำหลายทีเลยเยอะเลยยยย
งานแก้ คุณหมอเก่ง น่ะค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 19:32:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราก็งานแก้คะ ของเดิมไม่ได้มีปัญหาอะไรแค่อยากทำใหม่เพราะเห็นคนทำสวยหลายคนพอแก้ออกมาก็เป็นอย่างที่อธิบายด้านบนคะเครียดมากที่เสียเงินไปตั้งเป็นแสนแต่กับได้จมูกเบี้ยวเอียงอันนึงอยากแก้แต่หมดหนทางไปคะ
แต่ละหมอถึงจะทำหลายๆๆคนออกมาสวยมาก  แต่เรื่่องนี้ต้องวัดดวงจริงๆๆ เพื่อนเราก็ไปทำกับหมอสมศักดิ์ ทำมา 80000 ออกมาไม่สวยเลยอะ แต่เราก็ไม่กล้าบอกเพื่อนนะ เพราะเค้าจ่ายเงินไปเยอะกลัวเพื่อนคิดมากๆๆ ไม่ลองไปปรึกษาหมอดูอะคับ  เพื่อแก้ไขอะไรให้ดีขึ้นได้อะคับ

เห็นด้วยนะหาหมอคนเดิมยังไงต้องให้หมอแก้จนหายจนกว่าจะบอกว่าไม่ได้  โพสต์ 2014-2-23 11:04
มีรูปไหมคะ?  ถ้าไม่มีรูป ถือว่า มาดิสเครดิตเฉยๆ นะเออ  เห็นมาหลายรายแระ  มาบอกมาเล่า แต่รูปไม่มี เซ็งจิต
ตอบกระทู้ sexylady ตั้งกระทู้

ผมว่า ก็กลับไปหาหมอที่ทำให้นั่นแหละ  ราคาที่ทำขนาดนี้ ต้องได้ของที่มีคุณภาพ น่าพอใจ  ถ้าเบี้ยวเอียงจนเห็นได้ชัด หมอเขาก็ต้องรับผิดชอบแก้ไขให้  หมอเขาคงไม่ปล่อยไว้ ให้เสียชื่อตัวเองหรอก
ของแพง แล้วต้องดีจ้า  ไม่งั้น จะซื้อแพงกว่าทำไม  น่าจะลงรูปให้ดูนะ  จะได้แนะนำได้ชัดเจนกว่านี้
ดูแลตัวเองให้ดีนะ จะได้ไม่เสียความมั่นใจ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 11:13:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

คือว่าครั้งแรกที่ทำกับหมอสมก็เบี้ยวก็กับไปแก้หมอแก้ให้ฟรีคะแต่ก็เบี้ยวอีกเพราะคุณหมอตะไบซิลี่เอียงไปข้างนึงเลยทำให้ดูเอียงไปข้างนึงแถมพังผืดอีกก้อนนึงแล้วก็ไปให้คุณหมอฉีดคะฉีดไปประมาน2ครั้งคุณหมอบอกว่าฉีดไปก็ไม่หายหรอกนิดเดียวเองเราฟังก็รู้สึกแย่ตอนทำไม่เห็นพูดงี้ถามรู้ว่าหลังทำเป็นงี้ไม่ทำหรอกแพงก็แพง
เราว่าการทำศัลยกรรมจริงๆก็ไม่ขึ้นกับคุณหมอซะทุกอย่างหรอกนะคะ บางทีก็ขึ้นกับดวงและร่างกายของเราเองด้วย เชื่อว่าคุณหมอทุกคนที่ทำก็ตั้งใจให้ผลงานออกมาดีที่สุดแล้ว นอกนั้นก็ต้องเสี่ยงเอาว่าผลที่ตามมาจะเป็นอย่างไร มีปัญหามากน้อยแค่ไหน ไม่ว่าจะทำกับคุณหมอท่านไหนมันก็มีโอกาสที่จะเกิดปัญหาและต้องแก้ไขกันทั้งนั้น
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 14:21:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ก็เลยกำลังจะแก้ใหม่คะแต่คุณหมอทำจมูกมีเยอะมากจนไม่รู้จะทำกับใครดีเพราะกลัวการแก้ซ้ำๆอีกคะยังไงรบกวนแนะนำคุณหมอให้ด้วยนะคะขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นคะ
รูปค่ะ รูป   อย่าพูดอย่างเดียวค่ะ  รูปไม่มี  เราเชื่อค่ะ   ขอรูปค่ะ
ตอบกระทู้ sexylady ตั้งกระทู้

ขอรูปค่ะ  เพราะพูดอย่างนี้ ใครก็พูดได้ค่ะ ขอดูรูปว่าเบี้ยวจริงๆ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-21 22:05:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไว้จะลงรูปให้นะคะ เดี๋ยวขอเวลาหน่อยยังลงไม่เป็นแต่ยืนยันไม่ได้โกหกคะ
ราคาขนาดนี้มันต้องการันตีบ้างอะไรบ้างเนอะ
ไม่น่าจะเสียเงินแก้หรอก ไม่ลองไปสอบถามดูก่อนเหรอคะ
เรา ก้อเป็นคนหนึ่งที่อยากทำจมูกมาก  คุณหมอคิดเรา ก้อหลักแสน โอเคเรายินดีที่จะจ่าย  
แต่เราตัดสินใจไม่ถูกว่าจะทำดีป่าว กลัวทำแล้วไม่ได้รูป คือเบี้ยว  เพราะเราเอง ก้อหาข้อมูลจากเพื่อน  คนรู้จัก รุ่นพี่ ญาติ แต่ละคนก็บอกว่า หมอสมศักดิ์ สุดยอด เก่ง สวย แต่พอเข้ามาอ่านแล้ว ก็กลัวจะไม่ได้รูปเหมือนคนที่ไปทำมา เพราะของเรา มันทำเยอะ ต้องนอนโรงพยาบาล ประมาณ สองสามวัน หมอบอก ต้องทุบกระดูกออก
แล้วเหลาซิลิโคน ใส่ทั้งหมดเลย เพราะ เราจมูกที่กระดูกมันขึ้นผิดรูป  ใครก้อได้ช่วยแนะนำ หรือ เสนอหมออะไรที่เก่งๆหรือ  สร้างความมั่นใจให้เราหน่อย  เราทำแล้วไม่อยากแก้  ตอนนี้หนักใจมาก  เงินพร้อมแล้ว แต่ไม่มั่นใจมาก พอได้มาอ่านกระทู้นี้แล้ว อยากไปปรึกษาหมอคนอื่นๆอีก
เราก้อเพิ่งไปแก้กับหมอมาได้ประมาณเดือนกว่าแล้ว เราเสียดายเงินมาก
คือคุณหมอทำslopeออกมาสวยจิง ไม่เป็นนอตรงระหว่างตา แต่เรารู้สึกว่าทำออกมาแล้วจมูกกลมกว่าเดิม ปลายจมูกที่ชมพู่อยู่แล้วยิ่งชมพู่เข้าไปอีก ครั้งแรกที่เสริมเบี้ยวเรายังรู้สึกว่ามันโด่งกว่าที่ไปทำกับคุณหมอสมศักดิ์อีก เพื่อนๆไม่มีใครทักเลยว่าไปทำมา ไม่ได้ชมด้วยว่าสวยขึ้น หรือพูดอะไรเลย คือแก้ไม่แก้ก้อไม่มีใครรู้เลย ไม่ได้มีความแตกต่าง เราเสียใจมากๆ เพราะมันแพงมากๆ ราคาที่จ่ายไปสามารถไปเสริมที่เกาหลีได้อย่างสบายๆ
       อยากจะให้คนที่กะลังจะไปเสริมหรือแก้ คิดให้ดีๆนะค่ะ เพราะทำแพงไม่ใช่ว่าจะออกมาสวย  อยากให้ปรึกษาหมอเยอะๆ อย่าใจร้อน อย่าคิดว่าเพราะดาราไปเสริมเยอะแล้วจะทำให้เราออกมาดี

เหมือนกันเลย ไม่โด่ง จมูกกลมเหมือนชมพู่ ไม่ด้ายดั่งใจเลย  โพสต์ 2011-5-28 11:01
ตอบกระทู้ PRP ตั้งกระทู้

ใจเย็นๆ ค่ะ เราก็ทำกับหมอสมศักดิ์  ของหมอนี่ กว่าจะเห็นโด่งโค้งสวย เท่าที่เห็ฯเพื่อนเราทำมานะ  ก็หกเดือน ไม่รู้ว่าทำไม แต่หากอยากเห็นโด่งโค้งสวยเร็วๆ  เดินกลับไปหาหมอ แล้วขอฉีดยาสลายพังผืดค่ะ ตอนเราฉีด เข็มละพัน
หมอสมศักดิ์ค่อนข้างขึ้นชื่อและฝีมือมากเลยนะคะ ยังไง จขกท.ก็ใจเย็นๆหน่อยนะคะ
พออ่านแล้วรู้สึกอยากเห็นรูปมากๆเลยค่ะว่าเป็นยังไง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้