ดู: 2628|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สอบถามหน่อยครับเพ่งทำจมูกมาวันที่ 4 จมูกลอกเป็นไรหรือเปล่าอ่ะครับแห้งมาก ๆ

[คัดลอกลิงก์]
ขอสอบถามนะครับผมไปทำจมูกมาเมื่อวันที่ 11 ที่ผ่านมาครับประมาณ 4 วันแล้วจมูกมันแห้ง ๆ เป็นขลุย ๆ อ่ะครับเป็นอะไรหรือเปล่าอ่ะครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 05:00:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด๋วรอให้เข้ามี่เด๋วจะเอารูปมาลงให้ดูแบบครบทุกวันนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะครับ
รอดูรูปดีกว่าาาคับ...แต่ของผมตอนทำนั้นมันไม่แห้งนะครับ

มันจะหน้ามันมากกว่า
เราเป็นค่ะ
ลอกแต่ตรงจมูก  เพราะหนังมันรั้งขึ้นและตึงค่ะ
เป็นอย่างนี้ประมาณ 2 สัปดาห์ค่ะ
ไม่น่าเป็นไรนะครับ
แต้ถ้ามีอาการผิดปกติมากขึ้น ไปพบคุณหมอจะดีกว่าครับ
ที่จมูกลอกอาจมีส่วนจากแอลกอฮอร์ที่หมอใช้อ่ะครับ แรงมากกก ตอนผมทำหน้าลอกทั้งหน้าเลย.....
ไม่เป็นไรครับ ปกติ
เข้ามาอ่านแล้ว ไขข้อสงสัยแล้วครับ เพราะของผม จมูกและบริเวณหน้าผาก

มันก็ตึงและลอกออกครับ เป็นเรื่องปกติธรรมดานี่เอง ไม่มีอะไรให้ต้องวิตกกังวล

ดีนะที่ค้นหามาอ่านก่อนตั้งกระทู้ จะได้ไม่เปลืองเนื้อนี้เวป ขอบคุณครับ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้