ดู: 1829|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริม ร.พ.ยันฮี เปงไงบ้างหรอค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  คืออยากรู้ว่าเสริมจมูกที่โรงพยาบาลยันฮีเปงไงบ้างค่ะ  ไม่ค่อยเหงใครไปเสริมกันเลยเนอะ เพราะเท่าที่อ่านๆ มามะเหงมีการมารีวิวเท่าไรเลย แต่เราเคยได้ยินชื่อเสียงมานานแระตั้งแต่เด็กๆ ว่าเปงโรงพยาบาลอันดับต้นๆ ในเรื่องศัลยกรรมความงามอ่าค่ะ  และเท่าที่โทรไปสอบถามมีรับประกันให้ด้วยเปงเวลา 6 เดือน  แต่ไฉนมะมีใครค่อยไปทำหรือว่าเปงเพราะราคาแพงค่ะ  ถ้าใครเคยไปทำมาแร้วช่วยแนะนำด้วยน่ะค่ะ  หรือมีจะไรจะแนะนำช่วยบอกด้วยน๊า คือตอนนี้กะลังตัดสินใจอยุ่ค่ะ   ขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-15 06:24:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าที่ถามมา
เสริมอย่างเดียว แบบปกติ 9900 พิเศษ 14000
ตัดปีกอีกก้อ 8000  
รวมๆ ก็เกือบ 2 หมื่น แนะ
ที่อืนราคาประมาณไหนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้