ดู: 1816|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริม ร.พ.ยันฮี เปงไงบ้างหรอค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  คืออยากรู้ว่าเสริมจมูกที่โรงพยาบาลยันฮีเปงไงบ้างค่ะ  ไม่ค่อยเหงใครไปเสริมกันเลยเนอะ เพราะเท่าที่อ่านๆ มามะเหงมีการมารีวิวเท่าไรเลย แต่เราเคยได้ยินชื่อเสียงมานานแระตั้งแต่เด็กๆ ว่าเปงโรงพยาบาลอันดับต้นๆ ในเรื่องศัลยกรรมความงามอ่าค่ะ  และเท่าที่โทรไปสอบถามมีรับประกันให้ด้วยเปงเวลา 6 เดือน  แต่ไฉนมะมีใครค่อยไปทำหรือว่าเปงเพราะราคาแพงค่ะ  ถ้าใครเคยไปทำมาแร้วช่วยแนะนำด้วยน่ะค่ะ  หรือมีจะไรจะแนะนำช่วยบอกด้วยน๊า คือตอนนี้กะลังตัดสินใจอยุ่ค่ะ   ขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-15 06:24:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เท่าที่ถามมา
เสริมอย่างเดียว แบบปกติ 9900 พิเศษ 14000
ตัดปีกอีกก้อ 8000  
รวมๆ ก็เกือบ 2 หมื่น แนะ
ที่อืนราคาประมาณไหนกันค่ะ
เพื่อนเราเสริมยันฮีค่ะ แบบราคาปกตินั่นแหละ ก็สวยดีนะ แต่เหนเปนแท่งอ่ะค่ะเวลาถ่ายรูป   ของเราทำหมอเฉลิมอ่ะ เริ่มต้นที่สองหมื่นแล้วค่ะ  ออกมาแบบธรรมชาตินะ
เพื่อนเราทำมา เบี้ยวเห็นได้ชัดเลย พอไปแก้มาก็ยังเบี้ยวอาจน้อยกว่าเดิมนิดหน่อย แต่ตรงกลางระหว่างคิ้ว ซิลิโคนเคลื่อนไปเคลื่อนมา
น้องสาวทำมาก้อเบี้ยวค่ะ ตอนนี้กะลังดูที่แก้อยู่
เสริมจมูกที่ยันฮี ต้องดูค่ะว่าจะทำกับหมอท่านไหน
มีหมออยู่ทั้งหมด 15 ท่าน แต่ละท่านเก่งทุกท่าน

แต่ ไม่มีใครเก่งทำได้สวยทุกอวัยวะหรอกค่ะ
สไตล์ใคร สไตล์มัน ต้องหาข้อมูลก่อนทำทุกหมอแหละค่ะ

ศัลยกรรมที่แพง คือ ศัลยกรรมที่ทำแล้วผิดพลาด เพราะคุณจ่ายด้วยเวลาที่เหลือทั้งชีวิต ไม่ใช่แค่มูลค่าของเงิน

ป้าวุ้นเส้น pAvOOnsEn
เราก็เสริมที่ยันฮีค่ะ เสริมกับหมอพิชญ์มาได้ 5 วันแล้วค่ะ ส่วนตัวก็ OK นะค่ะ ไม่โด่งมาก เพราะต้นทุนเดิมไม่ได้มีโครงสร้างที่สวยมาก วันอังคารนี้หมอก็นัดพบหลังทำค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้