ดู: 7340|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับหมอพิชิต ศิริวรรณค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนแก้ค่ะ

ได้13วันแล้วค่ะ หน้าตรงช่วงสันตายังบวมและปลายยังบวมค่ะ
และช่วงหว่างตายังยุบบวมไม่เท่ากันค่ะ

IMG00145-20110426-0802.jpg (404.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

แท่งชัดมากครับ  สงสัยเนื้อจมุกน้อย
หยดน้ำงามมากจ้า แต่จมูกยังดูบวมอยู่เนอะ ต้องรอให้หายบวมกว่านี้อีกหน่ิอยเนอะ เรื่องจมูกดูเป็นแท่งพี่ว่ามันก็ไม่เท่าไหร่นะ เป็นน้อยกว่าตอนก่อนแก้ เยอะเลย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-12 19:58:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ violetpp ตั้งกระทู้

ก่อนแก้เป็นแท่งชัดค่ะ แต่หลังแก้เป็นแท่งอีกเหรอคะ...
อีก2วันก็ครบเดือนค่ะ ก็ต้องรอดูกันต่อไป แล้วจมูกพี่โอเคแล้วช่ายมั๊ยคะ ที่หนูดูจมูกพี่เนียนโด่งสวยดีค่ะ ชอบตาที่ทำกับหมอภูจัง นัดหมอภูทำปาก 15/7/54 ค่ะ
ตอบกระทู้ ska ตั้งกระทู้

พี่ก็ว่่ามันไม่เป็นแท่งจนหน้าเกลียดนะ พี่กลัวน้องจะนอยด์ก็เลยพูดไว้ก่อน อิอิ
จะทำปากบางด้วยหรอ สวยใหญ่แล้วนะเนี่ย
หมอเดียวกันเรย ^_^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Paerin เมื่อ 2011-5-12 20:23

เอ่ออใช่นะคะ ซีลิโคนเหนเปนแท่งแต่ยังงัยก้สวยและธรรมชาติกว่าอันเก่าคะ
หยดน้ำก้อสวยยย
ดูดีกว่าของเก่าคะ จากปลายสั้นตอนนี้ดูยาวมีหยดน้ำคะ จากโคนที่แข็งมีโสลบดีกว่าของเก่าที่แข็งๆคะ
พี่ว่าที่ดูเป็นแท่งเพราะมันยังคงโด่งปิ๊ดเลยคะ ถ้าลดความโด่งลงมานิดๆคงไม่ดูแข็งหรอกคะ แต่ก็แค่เดือนเดียวคงต้องรอหายบวมก่อนนะคะ ด้านหน้าตรงดูดีคะสวยเชียวคะ รอสามเดือนขึ้นไปก็จะทราบเองคะว่ามันโอมั๊ยคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-12 22:50:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ violetpp ตั้งกระทู้

555+
แสดงว่าพี่เห็นเป็นแท่งแน่เลย เด๋วได้แก้ใหม่อีกรอบ กร๊ากกก แต่ไม่เอาแล้วค่ะ ฉีดยาชาเจ็บมากกกกกกกกก แม้กระทั่งจิ้มครั้งที่8หนูยังเจ็บมากอยู่เลยค่ะ พอออกมาจากห้องผ่าตัดหนูนั่งร้องไห้แบบไม่อายใครเลยคะ มันเจ็บจริงๆค่ะน้ำตาไหลตลอดเวลา หมอก็เลยมาปลอบว่าเจ็บหน่อยนะมันเป็นงานแก้มันยากค่ะ
แอบอิจฉาพี่อ่ะพี่ดูเนียนมาก นู๋คงต้องรอดูให้มันครบ3เดือนค่ะแล้วค่อยว่ากันอีกที เฮ้อออออออ สวยไม่เสร็จ...
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-12 22:51:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ bass27 ตั้งกระทู้

ค่ะ ของตัวเองสวยนะ หน้าเปลี่ยนเลย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-12 22:52:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Paerin ตั้งกระทู้

แป่ววววววว เซรงเลยค่ะ เห็นเป็นแท่งอีกละ อุตส่าห์เจ็บตัวไปแก้มา เด๋วคงรอให้ครบ3เดือนก่อนค่ะแล้วค่อยว่ากันอีกที เผื่อจะโชคดีดูเนียนๆเหมือนกับคนอื่นเค้าบ้าง ขอบคุณนะคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-12 23:01:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ MISSR ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ พี่อาร์ พี่อาร์ให้คำตอบกระจ่างมากค่ะ เด๋วหนูคงต้องรอ3เดือนก่อนค่ะ ว่ามันจะเปลี่ยนไปในทิศทางใด พี่อาร์ว่ามันยังโด่งสูงปรี๊ดไปเหรอคะ จริงๆแล้วโดยส่วนตัวหนูชอบแกนใหญ่ๆค่ะ ไม่ชอบเรียวเล็ก แต่ไม่รู้จะเข้ากับหน้าหรือปล่าว ถ้าได้แก้จริงๆคงต้องลดความโด่งลงและแกนให้ใหญ่กว่านี้อีกนิดนึง พอได้ไม๊คะพี่อาร์
ตอบกระทู้ ska ตั้งกระทู้

แกนก็โอนะคะ แต่ระหว่างตามันยังบวมคะ รอหน่อยบางทีอาจไม่ต้องแก้คะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-13 19:39:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ MISSR ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ  แล้วถ้าภายใน3เดือนมันเปลี่ยนแปลงยังไงแล้วหนูจะให้พี่ดูอีกทีค่ะ ว่าสมควรแก้หรือปล่าว
สวยจังคะ เหมือนลูกครึ่ง เซ็กซี่สุดๆๆ
แนะนำด้วยคะ มีนัดกะคุณหมอ 17 นี้คะ
ตื่นเต้นมาก ไม่รู้จะบอกคุณหมออย่างไรดีคะ
อยากได้โด่ง และมีหยดน้ำนะคะ  แต่ไม่อยากได้ที่เห็นแท่งซิลิชัดมากไปนะคะ
ช่วยแนะนำด้วยนะคะ เพื่อนๆๆๆ
จขกท  ทำออกมาสวยมากคะ
ที่ไหนคับ  ค่าแก้ เท่าไรคับผม :)
ผม ว่า สวยกว่าเดิม คับ อันเดิม เชิ่ด  ใช่ป่าวคับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 12:30:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ โฟน ตั้งกระทู้

ขอโทษนะคะ มาตอบช้า  ทำไปแล้วเป็นยังไงบ้างคะ
แล้วมาวิวรูปแชร์กันนะคะ ขอให้สวยๆค่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 12:33:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ gggooo ตั้งกระทู้

แก้กับคุณหมอ พิชิต ศิริวรรณค่ะ ที่คลินิคสำโรงค่ะ
ขอโทษนะคะที่มาตอบช้า พอดีช่วงหยุดยาวไม่ได้เข้ามาค่ะ
ค่าแก้อยู่ที่13000ค่ะ ค่ะอันเดิมปลายตัดมองด้านข้างเป็นสามเหลี่ยมน่ะค่ะ
แต่แก้ครั้งนี้ขอให้คุณหมอแต่งปลายให้ค่ะ ก็เลยมีหยดน้ำมาค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ska เมื่อ 2011-5-19 12:30

ขอโทษนะคะ มาตอบช้า  ทำไปแล้ ...

ขอบคุณคะ ทำแล้วคะ ได้4 วัน
บวมมากตาปิดเลย เหอๆๆๆ
โฟนตัดปีกด้วย มันเลยบวมมาก
เป็น อวตาล นะคะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-21 17:13:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ค่ะ ขอให้ยุบบวมแล้วพอใจสวยเข้ากับหน้านะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ska เมื่อ 2011-5-21 17:13

ค่ะ ขอให้ยุบบวมแล้วพอใจสวย ...

ขอบคุณมากคะ
มีนัดกับคุณหมอ วันศุกนี้ แร้วอ่า แอบกลัวนิด ๆ อิอิ..
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-26 12:33:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สู้ๆค่ะ ขอให้สวยๆ

แสดงความคิดเห็น

ถามหน่อยครั้งแรกทำที่ไหนอ่ะ...เพราะทำที่นี่เหมือนกันนะพิชิตนะ  โพสต์ 2011-5-27 07:38
* เพิ่งไปทำมาหมอคนเดียวกันเลยค่ะ อิ้อิ้
พี่ค่ะ หนูอยากถามพี่เรื่องทำตาหน่อยอ่าค่ะ เหนของพี่ชั้นตาใหญ่ดี คือหนูชอบแบบหนาๆ คะ เลยอยากถามพี่ว่าตอนนี้ตาพี่เหลือชั้นน้อยลงป่ะค่ะ หรือยังหนาอยู่เหมือนเดิม แล้วรูปในกระทู้นี้พี่กรีดตายังค่ะ ทำไมมันดูเล็กลงจากกระทู้ทำตาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้