ดู: 1418|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ความสำเร็จที่โดนใจ

[คัดลอกลิงก์]
ใครๆที่คิดจะทำศัลยกรรมก็ศึกษาให้ดีๆไม่ว่าจะเป็นหมอ และตัวเราเอง อืม.... สั้นๆแต่ได้ใจ..ความ

1211.jpg (152.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

สวยดีค่ะ ทำที่ไหนมาอ่ะค่ะ  ตอนนี้กำลังตัดสินใจจะทำอยู่ แต่ไม่รู้จะทำที่ไหนดีอะค่ะ ช่วยแนะนำด้วย
โป๊ะเช๊มากคัพ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-11 02:42:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nan_ti ตั้งกระทู้

พี่หรอพี่ทำที่สุราษฏร์หมอชาญจ๊ะ ตัดสินใจเป็นชาติเลย..อิอิ นานเหมือนกัน กลัวต่างๆนาๆ เลือกหมอ หลายหมอเหมือนกัน สรุปไปเห็นของเพื่อนหลายๆคนที่ไปทำกับหมอคนนี้แล้วก็ไม่มีผลกระทบเลย หมายถึงส่วนที่จะเบี้ยวหรือเอียงมีน้อยมาก ก็เลยตัดสินใจทำ ผลออกมาก็อย่างที่เห็นนี่ละ วันที่22นี้ก้อได้สองเดือนแล้ว ยังไงก็ต้องทำความเข้าใจกับจมูกแล้วก็โครงหน้าเดิมของเราก่อนที่จะทำนะ เพราะว่าโครงหน้าของแต่ละคนมันไม่เหมือนกัน บางคนทำออกมาก็สวยรับกับหน้า บางคนทำออกมาทั้งๆที่ทรงเหมือนคนอื่นแต่ออกมาไม่สวยไม่ปลื้มประมาณนั้น สรุปต้องยอมรับหน้าตัวเองหลังทำด้วยจ๊ะ เอาใจช่วยนะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-11 02:43:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ H_L_O_N_G ตั้งกระทู้

แหะๆ โป๊ะเซ๊ อะนะ ขอบคุณจร๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้