ดู: 4286|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] พอดีอยู่หาดใหญ่ อยากเสริมจมูกค่ะ แต่ลังเลไจว่า จะเสริมกับหมออะไรดี

[คัดลอกลิงก์]
คือ อยากเสริมจมูกค่ะ  แต่ลังเลใจมาก  ว่าระหว่างหมอกุลเดชที่หาดใหญ่ กับหมอญานิน ที่สุราษธานี  จะทำกับหมอไหนดี? แร้วหมอแต่ละคน  เน้นทรงไหนหรอคะ  ช่วยตอบไห้หนูหน่อยนะ ? T^T
โอ้วว ไม่มีความรู้เรื่องคุณหมอที่หาดใหญ่เลยคะ
ไว้กูรูดั้งโด่งคนอื่นมาตอบเนอะ เปนกำลังใจให้ค่าาา
หมอ นรา คับ

.....เฟิร์ม...
รอ ทำกับหมอนราเหมือนกันค่ะจองคิวเเล้ว  เป็นกำลังใจให้นะคะ
แนะนำอาจารย์แพทย์จ่ะ ผู้เชี่ยวชาญด้านการผ่าตัดใบหน้าโดยตรง  นักศึกษาแพทย์ พยาบาล ที่สวยๆหล่อๆทำที่นี่หมดจ่ะ ชื่อคลีนิค หมอจตุรงค์  อยู่ใกล้โรงแรม นีโอ หาดใหญ่  เราว่าเจ๋งอะ บอกได้แค่นี้จ้า เอาเบอร์ไป 0815400096  เบอร์หมอ หรือเบอร์คลีนิคไม่รู้อะ โทรดูนะ
แนะนำหมอจตุรงค์  ไปแก้มาได้ 2 วันแล้วบวมน้อยมาก    คลีนิคอยู่ตรงข้ามข้าวมันไก่คลางเตย
แนะนำหมอจตุรงค์  ไปแก้มาได้ 2 วันแล้วบวมน้อยมาก    คลีนิคอยู่ตรงข้ามข้าวมันไก่คลองเตย
หมอจตุรงค์ เราไปทำมาแล้ว หมอเน้นแกนเล็กมาก
ไม่เข้ากับหน้าเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้