ดู: 1757|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถาม ที่ P 10 กับ อินทามระ 43

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่า คุณหมอศรันย์ มีคลินิค อยู่ 2 ที่หรอคะ
1. คือ p 10 ที่เมเจอร์รัชโย  ซิลิโคน ธรรมดา 9500 ตอนนี้มีโปรโมชั่นที่ 8500
2. คือ อินทามระ 43 ซิลิโคน ธรรมดา 12000  
อยากทราบว่า ซิลิโคนที่ใช้แตกต่างกันมั้ย อย่างไร
แล้วถ้าไปทำที่ p 10 คุณหมอศรันย์จะเป็นคนทำให้ใช่หรือไม่
2 ที่นี้ ที่ไหนดีกว่ากัน ส่วนมาเห็นเพื่อนๆไปทำที่  อินทามระ 43 กัน

เพื่อนคนไหนมีข้อมูลช่วยตอบด้วยจร้าาาา
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-2 20:44:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครมีข้อมูลช่วยตอบทีจร้าาา

ตอบให้เท่าที่รู้นะคะ เพราะเคยโทรไปถามทั้งสองที่ ที่เมเจอร์เพิ่งเปิดใหม่ซิลิโคนมีหลายเกรดให้เลือก ส่วนใช้ซิลิโคนอะไรทำในโปรนั้นไม่ทราบค่ะ คุณหมอศรัณย์เป็นคนทำให้ทั้งสองที่ คุณหมอจะมีวันที่จะเข้าที่คลีนิคแต่ละที่ค่ะ อันนี้จำไม่ได้แล้ว ที่อินทามระทำจมูกเริ่มต้นที่ 12000 บาท แบบเกาหลีโอเพ่น 25000 - 50000 บาทค่ะ ถ้ามีคำถามอะไรลองไปถามในเวบของคุณหมอสิคะจะมีคุณหมอและพนักงานมาตอบทุกวัน เรายังเคยไปเขียนถามเลย  หรือไม่ก้อโทรถามเลยค่ะจะได้ถามแล้วรู้เลย เรายังโทรข้ามประเทศไปถามเลยค่ะได้คำตอบชัวร์ๆทุกคำถาม ^^
คำตอบเหมือนพี่ แพท  อิอิ  เข้าไปปรึกษาโลดดดดดดดดด
เอารูปให้ทีมงานคุณหมอดูก่อนก็ได้ครับ ส่งไปตามเมลล์น่ะครับ พี่ก็สอบถามแล้ว รู้สึกให้คำปรึกษาดี

ตอบตรงไปตรงมาดีครับ แล้วก็บอกราคาพร้อมเสร็จศัพ สรุปว่าใจพร้อม ตัวพร้อม แต่ตังค์ยังม่ะพร้อม ฮาๆ

ส่งค่างวดรถอยุ่เลยจ้า

ควรต้องผ่าตัดแบบโอเพ่นค่ะ คือแต่งปลายจมูกให้เล็กลงค่ะ. และควรจะตัดปีกเพิ่มด้วยค่ะ ราคา30,000บาท ถ้าทำแบบมาตราฐานจะไม่ได้แก้เรื่องจมูกใหญ่ให้เล็กลงได้ค่ะ. จะทำให้หน้าเปลี่ยนค่ะ
ขอบคุณค่ะทีมแพทย์ศรัณย์  ศัลยกรรมสไตล์เกาหลี
www.saransurgery.com  On 1 พ.ค. 2554, at 7:38,
wrote: > ถ้าผมทำแบบ12000฿ สามารถทำจมูกพุ่งๆตรงปลายโด่งแหล่มได้ไหมครับ แบบแนวนิชคุณ

ก๊อปมาให้อ่านเลยนะครับ เมลล์สอบถามก็เมลล์นี้ saransurgery@hotmail.com  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้