ดู: 2441|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยด้วย...หมอบุญถิ่นไม่ทำให้!!!!!!!!

[คัดลอกลิงก์]
คือวันนี้เราไปปรึกษาหมอเรื่องทำจมูกมา แต่ได้คุยกับมอผู้หญิงนะ พอถึงคิวเราเค้าก็วาดๆๆเส้นตรงกลาง
วาดเสร็จเค้าก็บอกว่าจมูกเราเบี้ยว ความลึกของตาไม่เท่ากัน มีฮัมพ์(แต่เราว่าเรามีนิดเดียวเองนะ)
แล้วก็บอกว่า อย่าทำเลยทำออกมาก็เบี้ยว ถอยดีกว่า......

แต่เราอยากทำมากเลยนะตั้งใจว่าจะทำแล้วอ่ะ เพื่อนๆคนไหนเเนะนำ คุณมิที่ช่วยแก้ไขข้อบกพร่อง
แบบของเราได้มั่งมั้ย  เรามีโอกาสจะได้ทำเหมือนกับเพื่อนๆมั้ยเนี่ย....
ช่วยด้วยน้าาาาาา.......
เราก็กะลังจะไปทำ  หมอนัด 25พค  ไม่รุจะเปนยังไงเหมือนกันอ่ะ  แต่เชื่อหมอก็ดีนะคะเพราะเห็นคนบอกว่าหมอพูดตรงดี  ถ้าทำแร้วเบี้ยวก็คงไม่คุ้มอ่ะค่ะ
ถ้าอายุยังไม่ถึง 18 แต่เอาผู้ปกครองไปด้วย เขาจะทำให้เปล่าคะ
เพราะเพื่อน ๆ เฟินทำที่คลีนิคอื่นแล้วเอาผู้ปกครองไปด้วย เขาจะทำให้
เฟินอยากทำกับหมอบุญ เลยไม่แน่ใจว่าเขาจะทำให้รึเปล่า ?

แสดงความคิดเห็น

ถ้าไม่ถึง 18 เอาผู้ปกครองไปคะ  โพสต์ 2011-4-30 22:34
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nu_MinT~ เมื่อ 2011-4-30 21:52

ลองให้หมออื่นดูให้ด้วยสิค่ะ ^^
เรากำลังหาหมออยู่เลยอ่าค่ะ
หมอท่านอื่นช่วยได้ค่ะ ลองสอบถามข้อมูลดู
ตอบกระทู้ dedoko ตั้งกระทู้

หมอไม่ทำให้อ่ะจ้ะที่นี่ เพราะตอนพลอยนั่งรอทำ คุณหมอบอกถึงจะมีผู้ปกครองก็ไม่ทำให้ค่ะ ถ้าวันเดือนปีในบัตรไม่ถึง(ของคนนั้นแค่เดือนเดียวเองนะ)
นึกว่าได้ทำนะนี่ ลองดูรีววิวในกระทู้เยอะๆนะค่ะ ดูของคนมีอั๊มยิ่งดีเลย จะทำกับหมอบุยก็เปนอย่างงี้แหละ หมอไม่ค่อยจะทำตามที่เราหวังสักเท่าไหร่
เราไปทำมาล่ะ เดิมจมูกเรามีฮัพม์ อะ เยอะเหมือนกันคะ ทำมาแล้ว ความลึกของตา ก็ไม่เท่ากัน ซีลีโคนสัมผัสที่จมูกด้านซ้ายเรียบเป็นเนื้อเดียวกับจมูกเดิม แต่สัมผัสที่จมูกด้านขวาเป็นขอบซีลีโคนชัดเลยคะ ทำให้ขอบดั้งระหว่างตาไม่เท่ากันคะ  มองๆๆ หมอท่านอื่นด้วยไว้ดีกว่าคะ
--- นี่เป็นกระทู้เรานะ ศึกษา ให้ดีก่อนทำ จะได้ ไม่เครียด เหมือนเรา http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=24376
ก่อนทำเค้าว่าเราเบี้ยวเหมือนกัน เอียงซ้ายอ่ะ คุณหมอผู้หญิงเค้าจุดๆใ้ห้ดู
เเต่เราก็ตัดสินใจทำนะ ได้ 4 วันเเล้วมันไม่เบี้ยวเท่าไหร่นะ มองยังไงสำหรับเราก็ไม่เบี้ยวอ่ะ
มันทำได้น้าใจเย็นๆ
แต่แบบว่ามันจะต้องไปแก้ไขกระดูกเดิมก่อนน่ะค่ะ
ถึงจะเสิรมแล้วสวย
หมอเค้าคงเห็นว่าเบี้ยวจริงเลยไม่อยากมีปัญหาน่ะค่ะ
ลองหาหมอคมกริชดูมั้ยคะ
ยังไงลองเก็บข้อมูลเพิ่มเรื่อยๆก่อนนะ
อยากทำจิงๆ ก็คุณหมอท่านอื่นเลยครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย ployrung เมื่อ 2011-4-30 22:10
ตอบกระทู้ dedoko ตั้งกระทู้

หมอไม่ทำให้อ่ะจ้ะที่นี่ เพ ...

ขอบคุณนะคะพี่สาว :)
กลัวไปแล้วจะเสียเที่ยว ๕๕
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-1 11:41:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ให้กำลังใจ และคำแนะนำค่ะ  วันนี้จะไปหาคุณหมอวันชัย ที่ คลินิคสีลมศัลยกรรม จ้า
เพื่อนเราเเนะนำมา เลยว่าจะลองไปดู เพราะเพื่อนทำออกมาเเล้วสวยมาก
อย่างกับคนละคนเลยล่ะ ได้ผลยังไงจะมาบอกนะจ๊ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-1 19:46:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ไปหาคุณหมอวันชัยมาแล้วจร้า คุณหมอทำให้ได้ค่ะ
แต่ของเราต้องแต่งปลายด้วยถึงจะสวย คุณหมอบอกมาอย่างงี้อ่ะ
คงทำกับคุณหมอวันชัยแหล่ะ เพราะคุณหมอใจดี คุยกันเองมากๆ
ค่อยๆๆ  ลองหาหมอท่านอื่นดู

ในเวบนี้  หมอท่านอื่นๆ  ก็ทำสวยน๊ะค๊ะ

http://www.dungdong.com/forum.ph ... mp;extra=#pid690292

ลองดูรีวิวของเนมค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-2 19:24:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย NameZzii เมื่อ 2011-5-2 17:41
ค่อยๆๆ  ลองหาหมอท่านอื่นดู

ในเวบนี้  หมอท่านอื่นๆ  ก็ ...

ขอบคุณค่ะ.. กำลังมองๆคุณหมอท่านอื่นอยู่ค่ะ
ของเรา  หมอ  ญ  บอกว่า ทำแล้วจะเบี้ยว  ฮัมสูง  .........  หมอบอกว่าทำแล้ว  จะเบี้ยว ไม่ทำก้อถอย  (แก คง บอก  นัยๆ  ว่า เบี้ยว ชัวร์ๆ   ไลงี้  )
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 15:08:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย noknoijubjub เมื่อ 2011-5-5 00:53
ของเรา  หมอ  ญ  บอกว่า ทำแล้วจะเบี้ยว  ฮัมสูง  .........  หมอ ...

งืมๆ..แต่เราไปทำกับคุณหมอท่านอื่นเเระ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้