ดู: 10226|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เราทำศัลยกรรมกับ หมอ สมศักดิ์ รพ.บางนา5

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พา เมื่อ 2011-4-26 09:37

สวยและไม่ช้ำ ไม่เขียว ออกมาสวยได้จัย ที่สำคัญเราเลือกวันทำได้ เวลาพ.จะนัดให้เราอีกครั้ง รูปรอก่อนนะจะลงให้ดู
เล่าได้สั้นกระชับดีเจงๆ เหอๆๆ ไงจะแวะเวียนมาดูรูปนะคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-26 10:03:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ ทำมา ปีกว่าแล้ว หมอให้คำแนะดีมาก หลังการผ่าตัด หนุนหมอน 2 ใบประคบเย้น 24-48 ชม ถ้ามีรอยฟกช้ำให้ประคบอุ่นสลับเย็น จมูก จะบวม อยู่ประมาณ2-3 วัน เข้าวันที่4 จะเริ่มยุบ อาหารที่ควรงด อาหารรสจัด เครื่องดื่อมแอลกอฮอล์ ในช่วง2  อาทิตย์แรก หมอจะบล็อกจมูกไว้ ประมาณ 3วัน ก็ออกได้แล้ว แต่เรา ติดไว้7 วัน เพราะไม่ไว้ตัวเอง ที่สำคัญยาที่แพทยืสั่งจะมีลดบวม แก้อักเสบ แก้ไข้  เจาลทาที่บริเวณโพรงจมูกไหมละลาย ภ้าแผลไม่มีปัญญหา อีก1 อาทิตย์ พบแพทย์ ครั้ง  
ต้นฉบับโพสต์โดย พา เมื่อ 2011-4-26 10:03
ขอบคุณ ทำมา ปีกว่าแล้ว หมอให้คำแนะดีมาก หลังการผ่าตั ...

ขอโทษน่ะครับ

พอผมอ่านสำนวนการพิมพ์ แล้วรู้สึกว่า เหมือน
จนท โรงพยาบาล มาพิมพ์เอง ยังไง ยังงั้น ปรกติ ผมจะได้ยินคำแนะนำประมาณนี้จากทาง รพ หรือคลีนิคครับ   ........ ถ้าไม่ใช่ จนท ของคลีนิค หรือ รพ ก็ขออภัยด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยค่ะเหมือนท่องมาเลยอะ  โพสต์ 2011-4-27 19:18
ขอดู ทั้ง BEFORE และ AFTER จะได้ไหมครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
งั้น ก็  Good bye จขกท ละกันน่ะครับ

555555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้