ดู: 1375|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครายทราบบ้าง ว่า ทำดั้งที่ไหนโด่งบ้าง ขอทำม่ายต้องมีรอบสองอะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beeejy เมื่อ 2011-4-25 23:33

อยากทราบ  ว่า  ทำดั้งที่ไหนโด่งบ้าง  อะ แบบม่ายแก้เลยอะคะกัวไม่เคยทำ แต่อยากทำมากกกกกกก
ที่ไหนก็โด่งค่ะ แต่มีรอบสองไม๊อยู่กับความพอใจของแต่ละคนเน๊อะ
ดูรีวิวเพื่อนๆที่ทำก่อนให้เยอะๆ จะได้เลือกหมอที่ทรงที่ตัวเองชอบได้ถูกต้อง
อีกอย่างเรื่องงี้ต้องพึ่งดวงด้วยเน้อ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-26 00:25:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คะ   แต่ช่วยแนะนำได้มั้ยคะอยากทราบจิงๆๆม่ายเคยทำ  มาก่อนเลย  
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-26 00:50:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ shomchun ตั้งกระทู้

คะ   แต่ช่วยแนะนำได้มั้ยคะอยากทราบจิงๆๆม่ายเคยทำ  มาก่อนเลย  
เหอๆๆ คงจะแนะนำได้ยากอ่ะ เพราะจิงๆ ก็โด่งทุกที่อ่ะคับ ส่วนเรื่องแก้ไม่แก้นี่แล้วแต่ดวงของเราด้วยเน้อ เพราะการศัลยกรรมต้องอาศัยฝีมือหมอ + ดวง หมอเก่งแค่ไหนก็ยังมีพลาดกันได้เยย อยากจะแนะนำให้ลองดูจากรีวิวของเพื่อนๆ ไปก่อน ไม่ต้องรีบนะคับ ค่อยๆ ตัดสินใจ ลองไปปรึกษาคุณหมอที่เราเล็งไว้ดูก่อนก็ได้
ถ้าให้แนะนำหมอว่าหนอไหนทำโด่งก็คงอยากน่ะ เพราะหมอทุกคนก็ทำโด่งได้หมดแหละค่ะ แต่ก็ต้องมาดูเนื้อจมูกคนที่จะทำด้วยน่ะว่าเนื้อเยอะสามารถพอจะทำโด่งได้หรือป่าว ถ้าเนื้อจมูกเราน้อยจะทำแบบโด่งๆ ก็คงลำบากน่ะค่ะเพราะถ้าโด่งมากมันจะทะลุง่ายน่ะค่ะ และก็ต้องดูรีวิวฝีมือหมอหลายๆๆท่านด้วยว่าคุณน้องชอบสไตล์การทำจมูกของคุงหมอท่านใด อันนี้มันต้องมีส่วนประกอบหลายอย่างน่ะสำหรับพี่คิดว่า 1. ฝีมือหมอ 2. พื้นฐานจมูกเดิม 3. ดวง 5555+ เป็นกำลังใจขอให้ได้หมอที่ถูกใจเสริมมาแล้วสวยๆๆๆๆๆน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยค่ะ  โพสต์ 2011-4-27 16:30
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้