ดู: 2122|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ผู้มีประสบการณ์ช่วยแนะนำคลีนิคเสริมจมูกด้วยค่ะ ราคาไม่เกิน15000

[คัดลอกลิงก์]
อยากอัพดั้งอ่าค่ะ แต่ตัดสินใจไม่ถูกเลยจะทำที่ไหนดี ผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ มีรูปปัจจุบันมาให้ดูด้วยค่ะ
หมอศรันญ์คะ ตอนนี้อยากแก้กับคุณหมอมากคะ ราคาทำใหม่ 12000 แก้ 15000 คะ
เหนด้วยอย่างแรงคุณหมอศรัณย์คร้าาา  เปิ้ลกะทำกับท่าน
หมอภูศิษย์คะ มีหลายราคาตั้งแต่ 7,900 จ๊าๆ
หวัดดีคร้า เราก้ออยากทำมากๆ อย่างงัยจะเป็นกำลังใจให้นะคร้า ได้ที่ไหนบอกด้วยนะคร้า คุยกัน แชร์ กันนะคร้า
หมอสมศักดิ์ ค่ะ เสริมจมูกแค่6,500 ที่ร.พ. บางนา5 เอง
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-25 21:18:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะสำหรับคำแนะนำดีๆ แล้วเพื่อนคิดว่าจมูกอย่างเราต้องตัดปีกด้วยป่าวอ่า
ต้องดูก่อนนะว่าตอนเสริมแล้วซิลีโคนที่ใส่ไปดึงเนื้อขึ้นแค่ไหน ถ้าปีก2ข้างไม่ใหญ่เกินไป ก็ไม่ต้องตัดหรอก จะได้ดูเป็นธรรมชาติดี
แต่เราอะมี 2 ที่ในใจที่อยากแก้คะ คุณหมอเฉลิม กับ คุณหมอศรัณย์
เรื่องตัดปีกของตะเองต้องลองปรึกษาคุณหมอดูคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้