ดู: 1190|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนกูรูช่วยแนะด้วยค่ะจมูกเอียงขวาแล้วหมอบอกให้ดัด

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกได้ 2 อาทิตย์แล้วค่ะพอมันยุบลงเห็นว่าเอียงขวานิดๆมีแต่คนทักจิตตกเลยอะ ไปหาหมอถามหมอว่าจมูกเอียขวารึเปล่าค่ะหมอบอกว่า"จริงๆมันไม่เอียงนะหมอเสริมตามรูปคิ้ว" แต่ถ้าเราคิดว่าเอียงก็ดัดได้ หมอก็เลยดันไปทางซ้ายมันก็ไปนะคะ อยากถามว่าต้องใช้เวลาดัดนานไหมแล้วในแต่ละวันต้องดัดบ่อยไหมค่ะ.....
ของเปิ้ลเอียงไปทางซ้ายคะหมอบอกดัดไม่ได้สั่งแก้ใหม่เรยตอนนี้แก้มาแล้วคะตรงสวยได้ใจ  อิอิ  อ่อ ของเปิ้ลแก้ฟรีด้วย หมอใจดีมากก
ทำกับหมอท่านใดค่ะ  ใจดีจัง
ไม่เห็นรูปอะคะ บอกมิได้ แต่คิดว่าอย่าดัดเองดีกว่าคะ ให้คุณหมอดัดให้ ที่เหลือก็ดูแลประคบเย็น ทานยาลดบวมคะจาได้หายไวๆคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-25 10:14:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะหมอดัดให้แล้ว 1 รอบแต่หมอบอกว่าถ้าคิดว่ามันเอียงอีกก็ดัดเองได้ เชื่อหมอดีไหมอะ....เครียดเลย ตอนนี้ตรงแต่ตื่นนอนมันจะเอียงนิดๆค่ะ หมอบอกให้รีบดัดเพราะถ้าครบเดือนดัดไม่ได้.....ฮื่อออ หมอพูดไม่เพราะเยยย....อะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ปต เมื่อ 2011-4-25 09:56
ทำกับหมอท่านใดค่ะ  ใจดีจัง

ทำกับคุณหมอศรัณย์คะ  ตอนนี้แก้ใหม่เรียบร้อยแล้ว ครบ13วันพอดียังไงลองไปดูรีวิว  นะคะชื่อกระทู้ว่า  "ผลงานคุณหมอศรัณย์จากวันแรกถึงวันที่9เท่านั้น สวยได้ดั่งใจ " ลองแวะเข้าไปชมผลงานนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้