ดู: 2619|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยทำจมูกกับปากวันเดียวกันแต่คนละที่ไหมคะ แนะนำด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ได้คิวหมอวันเดียวกันค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
หมอไม่แนะนำค่ะ เพราะทำปากต้องกดจมูก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-25 22:05:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอที่ทำปากก็ว่าอย่างนั้นค่ะ  แต่หมอทำจมูกบอกว่าทำจมูกก่อนเพราะว่าเวลาเสริมจมูกแล้วมันจะดึงปาก ถ้าทำปากก่อนอาจจะไม่ได้รูปปากอย่างที่ต้องการค่ะ  เฮ้ย..... แต่หมอรณชัยรับทำค่ะ  หมอว่าทำได้ไม่มีปัญหาอะไรค่ะ  
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-25 23:24:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ก็ยังกลัวว่าจมูกจะเบี้ยว ใจจริงอยากทำปากก่อนนะ  แต่ได้คิวหมอฉันทัสตอน เก้าโมงเช้า เป็นคิวแรก  หมอภูตอนบ่ายโมง แต่เลขาคุณหมอบอกว่าทำปากต้องกดจมูก  เลยต้องไปทำกับหมอรณชัย ซึ่งคุณหมอบอกว่าไม่มีปัญหา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-25 23:25:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ก็ยังกลัวว่าจมูกจะเบี้ยว ใจจริงอยากทำปากก่อนนะ  แต่ได้คิวหมอฉันทัสตอน เก้าโมงเช้า เป็นคิวแรก  หมอภูตอนบ่ายโมง แต่เลขาคุณหมอบอกว่าทำปากต้องกดจมูก  เลยต้องไปทำกับหมอรณชัย ซึ่งคุณหมอบอกว่าไม่มีปัญหา
แนะทำจมูกก่อนค่ะ จากประสบการณ์ตัวเองทำหลายอย่างพร้อมกันผลออกมาไม่ดีเลยสักอย่าง ทุกวันนี้ต้องตามแก้ไข และเอาออก บวกตัดทิ้ง
เราว่าคุยกับหมอดีกว่า ว่าทำพร้อมกันจะเกิดผลข้างเคียงอะไรไหม หรือจะทำทีละอย่างดี เราว่าคำแนะนำ หมอดีที่สุด แต่อาจจะเจ็บมากอาจเพราะบวมทั้งปากและจมูก น้ำหนักอาจหายไปหลายโลนะ เพราทานอาหารลำบาก
ได้คิวหมอที่ไหนหรือ
แนะนำว่ามันจะทรมานเกิน ทำจมูกแบบเปิด จะหายใจทางจมูกไม่ได้นะคะ มาปากเจ็บอีก ทำมาแล้วทั้งสองอย่างค่า ทำจมูกก่อน เว้นซักหนึ่งถึงสองสัปดาห์ แล้วทำปาก ออกมาสวยทั้งคู่ค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้